Flash News

“വൈശാഖസന്ധ്യ 2016′ മെഗാഷോ ഏപ്രില്‍ 24­ ന് ഞായറാഴ്ച ന്യൂജേഴ്‌സിയിലെ സ്കില്‍മാനില്‍

February 26, 2016 , സെബാസ്റ്റ്യൻ ആന്റണി

Newsimg1_19587099

ന്യൂജേഴ്‌­സി: വൈശാഖസന്ധ്യ 2014­ ന്റെ വന്‍ വിജയത്തിന്­ ശേഷം, ചലച്ചിത്ര­ടെലിവിഷന്‍ രംഗത്ത്­ പുതിയ തലമുറയിലെ ഏറ്റവും കഴിവുറ്റ കലാപ്രതിഭകളള്‍ മാറ്റുരയ്­ക്കുന്ന സംഗീത­ നൃത്ത­ഹാസ്യ കലാവിരുന്ന്­ ഭപെരിയാര്‍ വൈശാഖസന്ധ്യ 2016′, സോമര്‍സെറ്റ്­ സെന്‍റ്. തോമസ്­ സീറോ മലബാര്‍ കാത്തോലിക് ഫൊറോനാ ദേവാലയത്തിന്റെ ആഭിമുഖ്യത്തില്‍ നടത്തപ്പെടുന്നു.

ഈ ദൃശ്യവിസ്­മയത്തിന്­ വേദിയൊരുങ്ങുന്നത്­ ന്യൂജേഴ്‌­സിയിലെ സ്കില്‍മാനിലുള്ള മോണ്ട്‌ഗോമറി ടൌണ്‍ഷിപ്പ് ഹൈസ്കൂള്‍ ഓഡിറ്റോറിയത്തിലാണ്. ഏപ്രില്‍ 24­ന് ഞായറാഴ്ച വൈകീട്ട് 5­മണിക്കാണ് ഷോ അരങ്ങേറുക.

പ്രവാസി മലയാളികള്‍ക്ക്­ എന്നും ഓര്‍മ്മിക്കാന്‍ കഴിയുന്ന നല്ല ഷോകള്‍ മാത്രം കാഴ്­ചവെയ്­ക്കുന്ന ഭസെവന്‍ സീസ്­ എന്റര്‍ടൈന്‍മെന്റാണ്­ഭ വൈശാഖസന്ധ്യയുടെ അണിയറ ശില്‍പികള്‍. ചുരുങ്ങിയ കാലംകൊണ്ട്­ മലയാളികളുടെ മനസില്‍ ഇടംപിടിച്ച ജനപ്രിയ യുവഗായകന്‍ , ഏതൊരു മലയാളിയും ചുണ്ടില്‍ മൂളാന്‍ കൊതിക്കുന്ന ഒരുപിടി നല്ല ഗാനങ്ങള്‍ മലയാളികള്‍ക്ക് സമ്മാനിച്ച, “പോകാതെ….കരിയിലക്കാറ്റേ…’ എന്ന ഗാനം പാടി മലയാളികളുടെ മനസില്‍ ചേക്കേറിയ മൈലാഞ്ചി ഗായകന്‍ അഫ്‌­സല്‍ , ഐഡിയ സ്റ്റാര്‍ സിംഗര്‍ വിജയിയും, തന്റെ മാന്ത്രിക വിരലുകളാല്‍ വയലിനില്‍ സംഗീത പ്രപഞ്ചം സൃഷ്ടിക്കുന്ന ഗായകന്‍ വിവേകാനന്ദ്, പ്രമുഖ പിന്നണി ഗായിക അഖില ആനന്ദ്­ , ഡി ഫോര്‍ ഡാന്‍സ് എന്ന മഴവില്‍ മനോരമയുടെ റിയാലിറ്റി ഷോയിലൂടെ അവതാരകനായി എത്തി മലയാളികളുടെ സ്വന്തം ജി.പി.യായി മാറിയ ഗോവിന്ദ്­ പത്മസൂര്യ (ജി.പി.), ഫാസിലിന്റെ ലിവിംഗ്­ ടുഗതറിലൂടെ നായകനായെത്തി ഡോ.ലവ്­, ചട്ടക്കാരി എന്നീ സിനിമ കളിലൂടെ തന്റെ അഭിനപാടവം തെളിയിച്ച ഹേമന്ദ്­ മേനോന്‍ , എന്നിവര്‍ക്കൊപ്പം അല്‍ ഫോന്‍സാമ്മ എന്ന സീരിയലിലൂടെ മാതാവായെത്തി , ചേട്ടായീസ്­ എന്ന സിനിമയിലൂടെ മലയാള സിനിമ നായികാ പദവിയിലേക്കെത്തി ചുരുങ്ങിയ കാലം കൊണ്ട്­ മോഹന്‍ ലാലിനൊപ്പം മിസ്റ്റര്‍ ഫ്രോഡിലിലും, ഗ്രാന്റ്­മാസ്റ്ററിലും, കുഞ്ചാക്കോബോബനോടൊപ്പം വിശുദ്ധനിലും, ജയറാം നായകനായ സലാം കാശ്­മീരിലും, ദിലീപിനൊപ്പം റിങ്ങ്­ മാസ്റ്ററിലും, പ്രിഥ്വി രാജിനൊപ്പം അനാര്‍ക്കലിയിലും, ദിനേശ്­ നായകനായ ഒരു നാള്‍ കൂത്തിലും (തമിഴ്­ ) നായികയായി അഭിനയ പാടവം തെളിയിച്ച്­, മലയാള തമിഴ്­ സിനിമ ലോകത്തെ വിസ്­മയിപ്പിച്ച യുവ നായിക മിയ ജോര്‍ജ്­, സിനിമയിലും മിനിസ്ക്രീനിലും കോമഡി വേഷങ്ങള്‍ അനായാസം കൈകാര്യം ചെയ്യുന്ന പ്രശസ്ത സിനിമാതാരം, അടുത്ത കാലത്ത് ഹിറ്റ്­ മൂവികളായ സത്യന്‍ അന്തിക്കാടിന്റെ ഒരു ഇന്ത്യന്‍ പ്രണയ കഥ, ജീത്തു ജോസഫിന്റെ ലൈഫ് ഓഫ് ജോസൂട്ടി എന്നീ സിനിമകളിലൂടെ പ്രേക്ഷകരുടെ പ്രിയ താരമായി മാറിയ കൃഷ്ണ പ്രഭ, മിമിക്രി കലാരംഗത്തെ കുലപതിമാരിര്‍ കോമഡി രംഗത്ത്­ വേറിട്ട അവതരണശൈലിയുമായെത്തിയ കലാഭവന്‍ പ്രദീപ്­ ലാല്‍ , പ്രശാന്ത്­ കാഞ്ഞിരമറ്റം (ജഗതിമയം ഫെയിം) എന്നിവ ര്‍ ചേര്‍ന്ന്­ ചിരിയുടെ മാമാങ്കത്തിന്­ തിരികൊളുത്തുന്നു.

തത്സമയ വാദ്യ മേളങ്ങളുടെ അകമ്പടിയോടെ അരങ്ങേറുന്ന വൈശാഖസന്ധ്യയില്‍ കേരളത്തിലെ പ്രമുഖ കീബോര്‍ഡു പ്ലെയര്‍ ലിജോ ലീനോസ്­, തബലിസ്റ്റ്­ സന്ദീപ്­ എന്നിവര്‍ക്കൊപ്പം അമേരിക്കയില്‍ നിന്നുമുള്ള പ്രമുഖ വാദ്യ മേള വിദഗ്­ദ്ധരും പങ്കെടുക്കും.വൈശാഖസന്ധ്യ 2016 ന്റെ ശബ്ദ നിയന്ത്രണം പ്രശസ്­ത സൗണ്ട്­ എഞ്ചിനിയര്‍ കെ.ടി ഫ്രാന്‍സിസ്­ ആയിരിക്കും.

പ്രൊഫഷണലിസത്തിന്റെ മികവും നൂതന സാങ്കേതികവിദ്യകളുടെ സമന്വയവും, അവതരണത്തിന്റെ വ്യത്യസ്­തതയുംകൊണ്ട്­ ഒട്ടേറെ പുതുമകളാണ്­ സെവന്‍ സീസ്­ എന്റര്‍റ്റൈന്‍മെന്‍റ് ബാനറില്‍ എത്തുന്ന “പെരിയാര്‍ വൈശാഖസന്ധ്യ 2016′ ലൂടെ കാഴ്­ചവെയ്­ക്കുന്നത്­. പെരിയാര്‍ ഡെയിലി ഡിലൈറ്റ്­ ഗ്രാന്‍ഡ്­ സ്‌­പോണ്‌­സറായി എത്തുന്ന ഷോയുടെ മീഡിയ സ്‌­പോണ്‍സര്‍ മലയാളി എഫ്­.എം ആണ്­.

കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്കും, ടിക്കറ്റിനും ബന്ധപ്പെടുക :

സെബാസ്റ്റ്യന്‍ ആന്റണി (732) 690­3934, ബിജോ ജോസഫ്­ (732) 500­7420, ജയന്‍ ജോസഫ്­ (908) 400­2635, ടോം പെരുംപായില്‍ (646) 326­3708, തോമസ്­ ചെറിയാന്‍ പടവില്‍ (908) 906­1709, മിനേഷ് ജോസഫ്­ (201) 978­9828, മേരിദാസന്‍ തോമസ്­ (201) 912­6451

ടിക്കറ്റുകള്‍ ഓണ്‍ലൈനില്‍ ലഭിക്കുന്നതാണ്. WWW.MEGASHOWNJ.COM

വാര്‍ത്ത: സെബാസ്റ്റ്യൻ ആന്റണി

Print This Post Print This Post
To toggle between English & Malayalam Press CTRL+g

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Read More

Scroll to top