Flash News
വാഷിംഗ്ടണ്‍ പോസ്റ്റ് കോളമിസ്റ്റും സൗദി സ്വദേശിയുമായ ഖഷോഗിയെ കൊലപ്പെടുത്തിയതിന്റെ മുഴുവന്‍ വിവരങ്ങളും ഉടന്‍ പുറത്തുവിടണമെന്ന് തുര്‍ക്കി പ്രസിഡന്റ് എര്‍ദോഗന്‍   ****    ആര്‍ത്തവ രക്തം ഒലിപ്പിച്ചുകൊണ്ട് നിങ്ങളാരെങ്കിലും സുഹൃത്തുക്കളുടെ വീട്ടില്‍ പോകുമോ?; പ്രാര്‍ത്ഥിക്കാന്‍ എല്ലാവര്‍ക്കും അവകാശമുണ്ട്, അശുദ്ധമാക്കാന്‍ ആര്‍ക്കും അവകാശമില്ല; ശബരിമല വിഷയത്തില്‍ സ്മൃതി ഇറാനിയുടെ പ്രതികരണം   ****    സിബി‌ഐയിലെ അഴിമതി മറനീക്കി പുറത്തുവരുന്നു; കൈക്കൂലി വാങ്ങാന്‍ ഏജന്റുമാര്‍ ഗള്‍ഫിലും കേരളത്തിലും; സ്പെഷ്യല്‍ ഡയറക്ടര്‍ അസ്താനയെ പദവികളില്‍ നിന്ന് നീക്കി   ****    ശബരിമലയെ സംഘര്‍ഷ ഭൂമിയാക്കി നേട്ടം കൊയ്യാമെന്ന് ആരും മോഹിക്കേണ്ട; സുപ്രിം കോടതി വിധി അട്ടിമറിക്കാന്‍ കലാപമുണ്ടാക്കുന്ന സംഘ്പരിവാറിനെ നിയന്ത്രിക്കാന്‍ സര്‍ക്കാരിനറിയാം; ശബരിമല ആരുടേയും കുടുംബ സ്വത്തല്ല: മുഖ്യമന്ത്രിയുടെ പത്രസമ്മേളനം   ****    KERALA CENTER TO HONOR FIVE INDIAN AMERICAN KERALITES AT ITS ANNUAL AWARDS BANQUET   ****   

മുസ്ലിംകളെ ശുദ്ധീകരിക്കുന്നത് എങ്ങനെയെന്ന് മോദി വ്യക്തമാക്കണം – ആം ആദ്മി പാര്‍ട്ടി

October 9, 2016

310027-somnath-bhartiകോഴിക്കോട്: പട്ടിണിയും വികസനവും ഉള്‍പ്പെടെ രാജ്യം നേരിടുന്ന യഥാര്‍ഥ പ്രശ്നങ്ങളില്‍നിന്ന് പൊതുജനങ്ങളുടെയും മാധ്യമങ്ങളുടെയും ശ്രദ്ധ തിരിച്ചുവിടാന്‍ വേണ്ടിയാണ് ഏക സിവില്‍കോഡ്, മുത്തലാഖ് തുടങ്ങിയ വിഷയങ്ങള്‍ കേന്ദ്ര സര്‍ക്കാര്‍ ഉയര്‍ത്തിപ്പിടിക്കുന്നതെന്ന് ആം ആദ്മി പാര്‍ട്ടി. മുത്തലാഖ് പോലുള്ള വിഷയങ്ങളില്‍ തീരുമാനമെടുക്കേണ്ടത് സുപ്രീംകോടതിയാണ്. രാജ്യത്തെ ജനങ്ങളുടെ മതപരമായ വികാരങ്ങളെ വ്രണപ്പെടുത്തുന്ന ഇത്തരം വിഷയങ്ങളിലൂടെ സമൂഹത്തെ ഭിന്നിപ്പിക്കുന്ന നയമാണ് സര്‍ക്കാര്‍ സ്വീകരിക്കുന്നതെന്ന് ആം ആദ്മി പാര്‍ട്ടി ദക്ഷിണമേഖലാ നിരീക്ഷകന്‍ അഡ്വ. സോംനാഥ് ഭാരതി എം.എല്‍.എ പറഞ്ഞു.

മുസ്ലിംകളെ ശുദ്ധീകരിക്കുമെന്ന പ്രസ്താവന നടത്തിയതിലൂടെ എന്താണ് ഉദ്ദേശിച്ചതെന്ന് പ്രധാനമന്ത്രി നരേന്ദ്ര മോദി വ്യക്തമാക്കണം. ഗുജറാത്ത് കലാപം നടത്തിയതുപോലുള്ള ശുദ്ധീകരണമാണോ അദ്ദേഹം ഉദ്ദേശിച്ചതെന്നും സോംനാഥ് ഭാരതി ചോദിച്ചു. ബി.ജെ.പി അധികാരത്തിലത്തെും മുമ്പ് നല്‍കിയ പ്രധാന വാഗ്ദാനങ്ങളൊന്നും നിറവേറ്റാതെ നിരാശപ്പെടുത്തുകയാണുണ്ടായത്. എല്ലാ അഴിമതിക്കാരെയും അറസ്റ്റ് ചെയ്യുമെന്നായിരുന്നു തുടക്കത്തില്‍ മോദി പറഞ്ഞത്. എന്നാല്‍, ഇപ്പോള്‍ കോണ്‍ഗ്രസുമായി ബി.ജെ.പി ഒത്തുകളിക്കുകയാണ്. കേരളത്തിലെ സ്ഥിതിയും വ്യത്യസ്തമല്ല. കേരളത്തില്‍ രാഷ്ട്രീയ പാര്‍ട്ടികള്‍ക്കിടയില്‍ യുദ്ധം നടന്ന് നിരപരാധികള്‍ കൊല്ലപ്പെടുകയാണ്. എന്നാല്‍, ഇരുമുന്നണികള്‍ക്കും ഇടയില്‍ ഒരു നിശ്ശബ്ദ ധാരണയുണ്ട്. സാധാരണക്കാര്‍ ഈ അവസ്ഥയില്‍ നിരാശരാണെന്നും ഇതിനൊരു മാറ്റം കൊണ്ടുവരാന്‍ ആം ആദ്മിക്കേ കഴിയൂ എന്നും ‘ആപ’് മീഡിയ കോഓഡിനേറ്റര്‍ ദീപക് ബാജ്പേയി പറഞ്ഞു.

Print This Post Print This Post
To toggle between English & Malayalam Press CTRL+g

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Read More

Scroll to top