Flash News
ട്രാന്‍സ്‌ജെന്‍ഡര്‍ യുവതികളെ കൊലപ്പെടുത്തിയ കേസില്‍ രണ്ടു യുവാക്കള്‍ അറസ്റ്റില്‍   ****    ട്രം‌പ് ഭരണഘടനയ്ക്ക് ഭീഷണിയും ജനങ്ങളെ ഭിന്നിപ്പിക്കുന്ന പ്രസിഡന്റ്: മുന്‍ പ്രതിരോധ സെക്രട്ടറി ജെയിംസ് മാറ്റിസ്   ****    ഡല്‍ഹി ഓള്‍ ഇന്ത്യാ ഇന്‍സ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് മെഡിക്കല്‍ സയന്‍സസിലെ 479 ജീവനക്കാര്‍ക്ക് കോവിഡ്-19   ****    കേന്ദ്ര സര്‍ക്കാരിന്റെ ‘സ്വദേശ്’ പദ്ധതിയിലൂടെ വിദേശ രാജ്യങ്ങളില്‍ നിന്ന് തിരിച്ചെത്തിയ പ്രവാസികള്‍ക്ക് ഇന്ത്യയില്‍ ജോലി സാധ്യത   ****    ഇമിഗ്രേഷന്‍ വിഷയങ്ങളിലെ അവ്യക്തത കോവിഡിനു ശേഷവും തുടരും; ഫോമാ വെബിനാറില്‍ അറ്റോര്‍ണി സ്റ്റെഫാനി സ്കാര്‍ബോറോ   ****    ചൈനയ്ക്കെതിരെ വീണ്ടും ട്രം‌പ്, ജൂണ്‍ 16 മുതല്‍ യുഎസിലേക്കുള്ള ചൈനീസ് വിമാനങ്ങള്‍ക്ക് വിലക്ക്   ****   

ഫോമ സ്റ്റുഡന്റ്‌സ് ഫോറം കേരളപ്പിറവിദിനം പ്രൗഢഗംഭീരമായി ആഘോഷിച്ചു

November 6, 2018 , പന്തളം ബിജു തോമസ്

PHOTO-201ഡാളസ്: ഫോമയുടെ ആഭിമുഖ്യത്തില്‍ യൂണിവേഴ്‌സിറ്റി ഓഫ് ടെക്‌സസ് ഡാളസ് (യുടിഡി) സ്റ്റുഡന്റ്‌സ് ഫോറം കേരളപ്പിറവിദിനം പ്രൗഢഗംഭീരമായി ആഘോഷിച്ചു. നവംബര്‍ മൂന്നാം തീയതി യുടിഡി സ്ടുഡന്റ്‌സ് സര്‍വിസസ് അഡിഷന്‍ ഓഡിറ്റൊറിയത്തില്‍ വെയ്ച്ചു നടന്ന പ്രസ്തുത ചടങ്ങ് ഫോമാ പ്രസിഡന്റ് ഫിലിപ്പ് ചാമത്തില്‍ ഭദ്രദീപം കൊളുത്തി ഉത്ഘാടനം ചെയ്തു.

നമ്മുടെ സംസ്കാരവും, പാരമ്പര്യവും ഈ മണ്ണിലേക്ക് പറിച്ചു നട്ട്, വെള്ളവും വളവും കൊടുത്ത്, നമ്മുടെ യുവതലമുറയെ വളര്‍ത്തുവാന്‍ മുന്നില്‍ നില്‍ക്കുന്ന ഫോമായെ പോലെയുള്ള ഒരു വലിയ മലയാളി സംഘടനയുടെ അമരത്തിരിക്കുമ്പോള്‍ തനിക്കു അതിയായ അത്മാഭിമാനമുണ്ടന്നു ഫോമ സ്റ്റുഡന്റ്‌സ് ഫോറം രൂപീകരിക്കുവാന്‍ നേതൃത്വം നല്‍കിയ ഫിലിപ്പ് ചാമത്തില്‍ സദസ്സിനെ അഭിസംബോധന ചെയ്തുകൊണ്ട് പറഞ്ഞു.

IMG_3168ഫോമ യുടിഡി സ്റ്റുഡന്റ്‌സ് ഫോറം പ്രസിഡന്റ് വിശാല്‍ ഡി വിജയ് സ്വാഗതവും അമല്‍ മോഹന്‍ നന്ദിയും പറഞ്ഞു. ഫോമാ നാഷണല്‍ കമ്മിറ്റി മെമ്പര്‍ സിജില്‍ പലയ്കലോടി, ഡോക്ടര്‍ വര്‍ഗീസ് ജേക്കബ്, ഡാളസ് മലയാളി അസ്സോസിയേഷന്‍ പ്രസിഡന്റ് സാം മത്തായി, ബിജു തോമസ് (ലോസണ്‍ ട്രാവെല്‍സ്), ഫോമാ മുന്‍ ജോയിന്റ് സെക്രെട്ടറി വിനോദ് കോണ്ടൂര്‍, ഫോമാ യൂത്ത് റെപ്രസെന്റിറ്റിവ് രോഹിത് മേനോന്‍, സ്‌കോട്ട് എന്നിവര്‍ ആശംസകള്‍ അര്‍പ്പിച്ചു.

തിരുവാതിര, വിവിധ തരം സ്കിറ്റുകള്‍, നൃത്തങ്ങള്‍, ഗാനങ്ങള്‍ എന്നിവയോടുകൂടിയ ആഘോഷങ്ങള്‍ അതിമനോഹരവും, പ്രൌഡവും, ഹൃദ്യമായിരുന്നു. വിഭവസമൃദ്ധമായ സദ്യക്കുശേഷം അരങ്ങേറിയ ഗയിമുകള്‍ക്ക് ശേഷം പരിപാടികള്‍ വിജയകരായി പര്യവസാനിച്ചു.

IMG_0403


Like our page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews/ and get latest news update from USA, India and around the world. Stay updated with latest News in Malayalam, English and Hindi.

Print This Post Print This Post
To toggle between English & Malayalam Press CTRL+g

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Read More

Scroll to top