Flash News
ട്രാന്‍സ്‌ജെന്‍ഡര്‍ യുവതികളെ കൊലപ്പെടുത്തിയ കേസില്‍ രണ്ടു യുവാക്കള്‍ അറസ്റ്റില്‍   ****    ഡല്‍ഹി ഓള്‍ ഇന്ത്യാ ഇന്‍സ്റ്റിറ്റ്യൂട്ട് ഓഫ് മെഡിക്കല്‍ സയന്‍സസിലെ 479 ജീവനക്കാര്‍ക്ക് കോവിഡ്-19   ****    കേന്ദ്ര സര്‍ക്കാരിന്റെ ‘സ്വദേശ്’ പദ്ധതിയിലൂടെ വിദേശ രാജ്യങ്ങളില്‍ നിന്ന് തിരിച്ചെത്തിയ പ്രവാസികള്‍ക്ക് ഇന്ത്യയില്‍ ജോലി സാധ്യത   ****    ഇമിഗ്രേഷന്‍ വിഷയങ്ങളിലെ അവ്യക്തത കോവിഡിനു ശേഷവും തുടരും; ഫോമാ വെബിനാറില്‍ അറ്റോര്‍ണി സ്റ്റെഫാനി സ്കാര്‍ബോറോ   ****    ചൈനയ്ക്കെതിരെ വീണ്ടും ട്രം‌പ്, ജൂണ്‍ 16 മുതല്‍ യുഎസിലേക്കുള്ള ചൈനീസ് വിമാനങ്ങള്‍ക്ക് വിലക്ക്   ****    തിങ്കളാഴ്ച മുതല്‍ ആരാധനാലയങ്ങള്‍ തുറക്കും; വിശ്വാസികളുടെ എണ്ണം നിയന്ത്രിക്കും”: ചീഫ് സെക്രട്ടറി   ****   

പേളി-ശ്രീനിഷ് ദമ്പതികള്‍ക്ക് അനുഗ്രഹം നല്‍കി മമ്മൂട്ടി; റിസപ്ഷനില്‍ തകര്‍പ്പന്‍ ഡാന്‍സ്, ചിത്രങ്ങള്‍ കാണാം

May 6, 2019

pearlish-wedding-11-1റിയാലിറ്റി ഷോയില്‍ നിന്ന് ആരംഭിച്ച പ്രണയം വിവാഹത്തോടെ സാക്ഷാത്ക്കരിച്ച പേളി മാണിയ്ക്കും ശ്രീനിഷിനും അനുഗ്രഹവുമായി മമ്മൂട്ടിയെത്തി. ഇരുവരുടെയും പ്രണയത്തിന് സാക്ഷിയായ മോഹന്‍ലാലിന് ചടങ്ങില്‍ എത്താന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല. എന്നാല്‍, പേളിക്കും ശ്രീനിക്കും മോഹന്‍ലാല്‍ പ്രത്യേക വിവാഹ ആശംസ നേര്‍ന്നിരുന്നു. ടെലിവിഷന്‍ താരങ്ങള്‍ ഒത്തുകൂടിയ ചടങ്ങു കൂടിയായിരുന്നു ഇത്.

ഇന്നലെ (മെയ് 5 ഞായര്‍)യായിരുന്നു ഇരുവരുടേയും വിവാഹം. ക്രിസ്ത്യന്‍ ആചാരപ്രകാരമുള്ള ചടങ്ങുകള്‍ക്ക് ശേഷം താരങ്ങള്‍ക്കായി റിസപ്ഷനും സംഘടിപ്പിച്ചിരുന്നു. ധാവണി മോഡല്‍ ബ്ലൂ നിറത്തിലുള്ള വസ്ത്രമണിഞ്ഞാണ് പേളി റിസപ്ഷന് എത്തിയത്. ശ്രീനിഷും അതേ നിറത്തിലുള്ള കുര്‍ത്തയാണ് അണിഞ്ഞത്.

അധികം ആര്‍ഭാടങ്ങളൊന്നും അവരുടെ വസ്ത്രങ്ങളിലുണ്ടായിരുന്നില്ല. എന്നാല്‍, ചടങ്ങുകളെല്ലാം തന്നെ ആഘോഷഭരിതമായിരുന്നു. ഡാന്‍സും ആക്ടിങ്ങുമായി കൊഴുപ്പിച്ചു. ഇവരുടെ വിവാഹനിശ്ചയ വീഡിയോ ഡാന്‍സൊക്കെ വൈറലായിരുന്നു. ഇത്തവണയും കിടിലം പെര്‍ഫോമന്‍സ് തന്നെ ഇരുവരും അതിഥികള്‍ക്കായി കാഴ്ചവെച്ചു. സൂപ്പര്‍സ്റ്റാര്‍ മമ്മൂട്ടി റിസപ്ഷന്‍ ചടങ്ങിന് എത്തിയിരുന്നു. ഇരുവരും മമ്മൂക്കയുടെ അനുഗ്രഹവും വാങ്ങി.

സിദ്ദിഖ്, ടൊവിനോ തോമസ്, ഗോവിന്ദ് പത്മസൂര്യ, ബിഗ് ബോസ് മത്സരാര്‍ത്ഥിയായിരുന്നു റിയാസ്, 96 എന്ന ചിത്രത്തിലെ ജാനുവായി വന്ന ഗൗരി,അപര്‍ണ ബാലമുരളി, മംമ്ത മോഹന്‍ദാസ്, പ്രിയാ മണി, അരിസ്റ്റോ സുരേഷ് തുടങ്ങിയവരെല്ലാം ചടങ്ങില്‍ എത്തി.നെടുമ്പാശ്ശേരി സിയാല്‍ കണ്‍വെന്‍ഷന്‍ സെന്ററില്‍ വെച്ച് ഏഴുമണിക്കാണ് റിസപ്ഷന്‍ ആരംഭിച്ചത്.

മെയ് എട്ടിന് പാലക്കാട്ടെ ശ്രീനിഷിന്റെ വീട്ടില്‍ വെച്ച് ഹിന്ദു ആചാരപ്രകാരമുള്ള ചടങ്ങുകള്‍ നടക്കും. വിവാഹത്തിനുമുന്‍പുള്ള പേളിയുടെ ഹല്‍ദി ചടങ്ങുകളും കെങ്കേമമായി. സുഹൃത്തുക്കള്‍ക്കൊപ്പം മഞ്ഞ ധാവണി ഉടുത്ത് പേളി നൃത്തം ചെയ്തു.

haldi-pearle pearle pearle-friends-1 pearle-maaney-reception pearlish-1 pearlish-2 pearlish-kiss pearlish-wedding-3-1 pearlish-wedding-4-1 srini

https://www.instagram.com/p/BxE_5iaAryf/?utm_source=ig_embed

 

Like our page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews/ and get latest news update from USA, Europe, India, Gulf and around the world. Stay updated with latest News in Malayalam, English and Hindi.

 


Like our page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews/ and get latest news update from USA, India and around the world. Stay updated with latest News in Malayalam, English and Hindi.

Print This Post Print This Post
To toggle between English & Malayalam Press CTRL+g

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Read More

Scroll to top