Flash News
ട്രാന്‍സ്‌ജെന്‍ഡര്‍ യുവതികളെ കൊലപ്പെടുത്തിയ കേസില്‍ രണ്ടു യുവാക്കള്‍ അറസ്റ്റില്‍   ****    സര്‍ക്കാരിന്റെ ഓണ്‍ലൈന്‍ മദ്യവില്പന; ബെവ്കോ ആപ്പ് പരാജയപ്പെട്ടത് ബാറുടമകള്‍ക്കുവേണ്ടി സര്‍ക്കാര്‍ കള്ളക്കളി കളിച്ചതാണെന്ന് ആരോപണം   ****    പോലീസുകാരെ ഭീഷണിപ്പെടുത്തിയ സിപി‌എമ്മുകാരോട് കീഴടങ്ങാന്‍ പാര്‍ട്ടി നേതൃത്വത്തിന്റെ നിര്‍ദ്ദേശം   ****    ക്വാറന്റൈനില്‍ കഴിയുന്ന പ്രവാസികളില്‍ നിന്ന് പണം ഈടാക്കുന്നത് അവരോടു ചെയ്യുന്ന വഞ്ചനയാണെന്ന് ഇ.ടി. മുഹമ്മദ് ബഷീര്‍   ****    ഛത്തീസ്ഗഢിലെ ആദ്യ മുഖ്യമന്ത്രി അജിത് ജോഗി അന്തരിച്ചു   ****    ‘ഗൂഗിള്‍ പേ’ ആപ്പിനെതിരെയുള്ള പരാതിയില്‍ കോമ്പറ്റീഷന്‍ കമ്മീഷന്‍ ഓഫ് ഇന്ത്യ അന്വേഷിക്കുന്നു   ****   

പ്രധാനമന്ത്രി കെയേഴ്സ് ഫണ്ടിലേക്ക് പതഞ്ജലി 25 കോടി നല്‍കുമെന്ന് ബാബ രാം‌ദേവ്

March 31, 2020

yog_guru_baba_ramdev_ht_photo_1556356711ന്യൂഡല്‍ഹി: കൊറോണയ്ക്കെതിരെ പ്രധാനമന്ത്രി നരേന്ദ്ര മോദി നല്‍കിയ അപ്പീലിന് യോഗ ഗുരു ബാബ രാംദേവും സാമ്പത്തിക സഹായം പ്രഖ്യാപിച്ചു. പ്രധാനമന്ത്രി നരേന്ദ്ര മോദിയുടെ അഭ്യര്‍ഥന മാനിച്ച് പതഞ്ജലിയെ പ്രതിനിധീകരിച്ച് 25 കോടി രൂപ പ്രധാനമന്ത്രി കെയേഴ്സ് ഫണ്ടില്‍ നിക്ഷേപിക്കുമെന്ന് രാംദേവ് പറഞ്ഞു. ആയുര്‍വേദ ചികിത്സ കൊണ്ട് കൊറോണ രോഗം മാറ്റിയെടുക്കാന്‍ സാധിക്കുമെന്ന് അദ്ദേഹം അവകാശപ്പെട്ടു.

135 കോടി ജനങ്ങളുള്ള രാജ്യത്തെ പ്രധാനമന്ത്രിയെ ആഗോള ദുരന്തത്തിനെതിരെ പോരാടുന്നതിന് എല്ലാവരും സഹായിക്കണമെന്ന് അദ്ദേഹം അഭ്യര്‍ത്ഥിച്ചു.

പതഞ്ജലിയും രുചി സോയയും ശമ്പളപ്പട്ടികയില്‍ കര്‍മ്മയോഗികളായ എല്ലാവരും ഒരു ദിവസത്തെ ശമ്പളം നല്‍കുമെന്ന് ബാബാ രാംദേവ് പറഞ്ഞു. ഇത് 1.5 കോടിയോളം വരും. കൊറോണയ്ക്കെതിരായ യുദ്ധത്തില്‍ രാജ്യത്തെ സഹായിക്കണമെന്ന് പതഞ്ജലിയുമായി ബന്ധപ്പെട്ട ഭക്തരോടും അവര്‍ അഭ്യര്‍ത്ഥിക്കുന്നു. അടിയന്തിര സേവനങ്ങള്‍ക്കായി ഞങ്ങളുടെ അഞ്ച് ഓര്‍ഗനൈസേഷനുകളും ഞങ്ങള്‍ വാഗ്ദാനം ചെയ്തു. ഹരിദ്വാറിലെയും പതഞ്ജലി യോഗപീഠ്, മോദിനഗര്‍, ഗുവാഹത്തി, കൊല്‍ക്കത്ത, സോളന്‍ എിവിടങ്ങളിലെ യോഗാഗ്രാം ചികിത്സയ്ക്കും ഒറ്റപ്പെടലിനും ഞങ്ങളുടെ ആശ്രമം നല്‍കാം. ഇതിന് 1500 കിടക്കകള്‍ എടുക്കാം. അതിന്‍റെ എല്ലാ ചെലവുകളും പതഞ്ജലി വഹിക്കും.

അമേരിക്ക പോലുള്ള രാജ്യങ്ങള്‍ ഇടിഞ്ഞുവെങ്കിലും ഇന്ത്യ കൊറോണയെ ഒരു പരിധി വരെ നിയന്ത്രിച്ചിട്ടുണ്ടെന്ന് ബാബാ രാംദേവ് പറഞ്ഞു. രാജ്യത്തുടനീളം പ്രചരിച്ചിരിക്കുന്ന പരിശീലകരെയും വിഭവങ്ങളെയും ഉള്‍പ്പെടുത്താന്‍ താന്‍ തയ്യാറാണ്ടെന്ന് അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. ലോക്ക്ഡൗണിന് പാര്‍ശ്വഫലങ്ങളുണ്ടെന്നും അവ ഒഴിവാക്കാന്‍ ആളുകള്‍ യോഗ ചെയ്യണമെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

പ്രധാനമന്ത്രി നരേന്ദ്ര മോദി ആയുഷ് മന്ത്രാലയം വഴി നിര്‍ദ്ദേശങ്ങള്‍ ആവശ്യപ്പെട്ടാല്‍, ആയുര്‍വേദം ഉപയോഗിക്കാന്‍ കഴിയുന്ന ചില രോഗികള്‍ക്ക് നല്‍കണം. അലോപ്പതിക്കൊപ്പം ചൈനീസ് മരുന്നുകളും ചൈനയില്‍ ഉപയോഗിച്ചിരുന്നു. ആയുര്‍വേദത്തിന് ശാസ്ത്രീയമായി തെളിവ് അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള ചികിത്സ നല്‍കാന്‍ ഞങ്ങള്‍ ആഗ്രഹിക്കുന്നു. ഏഴ് ദിവസത്തിനുള്ളില്‍ അഭിഷേക് എന്ന യുവാവിനെ യോഗയിലൂടെയും പ്രാണായത്തിലൂടെയും രോഗവിമുക്തനാക്കിയെന്ന് യോഗഗുരു പറഞ്ഞു, ‘സര്‍ക്കാര്‍ നിശ്ചയിച്ചിട്ടുള്ള വൈദ്യ നിര്‍ദ്ദേശങ്ങള്‍ അവഗണിക്കാന്‍ ഞാന്‍ ആവശ്യപ്പെടുന്നില്ല, എന്നാല്‍ ആയുര്‍വേദവും ഒരുമിച്ച് എടുക്കുകയാണെങ്കില്‍, നമുക്ക് രോഗിയെയും കൊറോണകളെയും വേഗത്തില്‍ സുഖപ്പെടുത്താം പാര്‍ശ്വഫലങ്ങള്‍ കുറയ്ക്കാനും കഴിയും. ‘Like our page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews/ and get latest news update from USA, India and around the world. Stay updated with latest News in Malayalam, English and Hindi.

Print This Post Print This Post
To toggle between English & Malayalam Press CTRL+g

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Read More

Scroll to top