Flash News
ട്രാന്‍സ്‌ജെന്‍ഡര്‍ യുവതികളെ കൊലപ്പെടുത്തിയ കേസില്‍ രണ്ടു യുവാക്കള്‍ അറസ്റ്റില്‍   ****    സര്‍ക്കാരിന്റെ ഓണ്‍ലൈന്‍ മദ്യവില്പന; ബെവ്കോ ആപ്പ് പരാജയപ്പെട്ടത് ബാറുടമകള്‍ക്കുവേണ്ടി സര്‍ക്കാര്‍ കള്ളക്കളി കളിച്ചതാണെന്ന് ആരോപണം   ****    പോലീസുകാരെ ഭീഷണിപ്പെടുത്തിയ സിപി‌എമ്മുകാരോട് കീഴടങ്ങാന്‍ പാര്‍ട്ടി നേതൃത്വത്തിന്റെ നിര്‍ദ്ദേശം   ****    ക്വാറന്റൈനില്‍ കഴിയുന്ന പ്രവാസികളില്‍ നിന്ന് പണം ഈടാക്കുന്നത് അവരോടു ചെയ്യുന്ന വഞ്ചനയാണെന്ന് ഇ.ടി. മുഹമ്മദ് ബഷീര്‍   ****    ഛത്തീസ്ഗഢിലെ ആദ്യ മുഖ്യമന്ത്രി അജിത് ജോഗി അന്തരിച്ചു   ****    ‘ഗൂഗിള്‍ പേ’ ആപ്പിനെതിരെയുള്ള പരാതിയില്‍ കോമ്പറ്റീഷന്‍ കമ്മീഷന്‍ ഓഫ് ഇന്ത്യ അന്വേഷിക്കുന്നു   ****   

പുറത്തിറങ്ങാന്‍ കഴിയാതെ 20 ഉപഭാര്യയുമായി തായ്‌ലന്‍ഡ് രാജാവ് ജര്‍മ്മനിയിലെ ആഡംബര ഹോട്ടലില്‍

March 31, 2020

61eede68-Maha-Vajiralongkorn-1-Progressth789-You-Tubeബെര്‍ലിന്‍: കൊവിഡ്-19 പ്രതിരോധത്തിനായി ഒരു വശത്ത് ലോകത്തിന്‍റെ ഭൂരിഭാഗവും സ്വയം ഒറ്റപ്പെടലില്‍ കഴിയുമ്പോള്‍, ജീവിതം കൂടുതല്‍ വര്‍ണ്ണാഭമാക്കാനുള്ള അവസരമായി ചിന്തിക്കുന്നവരും ഈ ലോകത്തുണ്ടെന്ന് തെളിയിക്കുകയാണ് തായ്‌ലന്‍ഡ് രാജാവ്.

രാജ്യത്തുനിന്ന് വളരെ അകലെയുള്ള ഒരു ആഡംബര ഹോട്ടല്‍ ബുക്ക് ചെയ്യുകയും 20 ഉപഭാര്യമാരുമായി സ്വയം ഒറ്റപ്പെടലിലേക്ക് പോയിരിക്കുകയാണ് തായ്‌ലന്‍ഡ് രാജാവ്. തെക്കന്‍ ജര്‍മ്മനിയിലെ ഒരു ആഡംബര ഹോട്ടലിലാണ് തന്റെ 20 ഉപഭാര്യമാരുമായി രാജാവ് സ്വയം ഒറ്റപ്പെട്ടു കഴിയുന്നത്.

67-കാരനായ രാജാവ് മഹാ വസിര്‍ലോങ്കോറെനാണ് പ്രാദേശിക ജില്ലാ ഭരണകൂടത്തിന്‍റെ പ്രത്യേക അനുമതി വാങ്ങി ബവേറിയയിലുള്ള ആഡംബര ഹോട്ടല്‍ മുഴുവനായി ബുക്ക് ചെയ്തത്. ജര്‍മ്മന്‍ ടാബ്ലോയിഡ് റിപ്പോര്‍ട്ട് അനുസരിച്ച് ഈ ഒറ്റപ്പെടലില്‍ തായ് രാജാവിന്‍റെ നാലു ഭാര്യമാരും 20 ഉപഭാര്യമാരും അദ്ദേഹത്തോടൊപ്പം ഉണ്ടോ എന്ന് ഇതുവരെ സ്ഥിരീകരിച്ചിട്ടില്ല. കൊറോണ അണുബാധയെ ഭയന്ന് രാജാവ് രാജകീയ പാര്‍ട്ടിയിലെ 119 അംഗങ്ങളെ തായ്‌ലന്‍ഡിലേക്ക് തിരിച്ചയച്ചു.

NINTCHDBPICT000533443033തായ് രാജാവിനെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം ജര്‍മ്മനി രണ്ടാമത്തെ വീട് പോലെയാണ്. അവിടെയാണ് അദ്ദേഹം കൂടുതല്‍ സമയം ചെലവഴിക്കാറ്. ഫെബ്രുവരി മുതല്‍ രാജാവിനെ ജന്മനാട്ടില്‍ പരസ്യമായി കണ്ടിട്ടില്ലെന്നാണ് മാധ്യമ റിപ്പോര്‍ട്ടുകള്‍.

മലേഷ്യന്‍ രാജാവും രാജ്ഞിയും സ്വയം ക്വാറന്റൈനിലായ റിപ്പോര്‍ട്ടുകള്‍ വന്നതിനെത്തുടര്‍ന്നാണ് തായ് രാജാവിന്‍റെ സ്വയം ഒറ്റപ്പെടലിന്‍റെ വാര്‍ത്ത പുറത്തുവന്നത്. മലേഷ്യയിലെ കൊട്ടാരത്തിലെ ഏഴ് അംഗങ്ങള്‍ക്ക് കൊറോണ ബാധിച്ചതായി കണ്ടെത്തിയതിനെത്തുടര്‍ന്ന് രാജാവ് സുല്‍ത്താന്‍ അബ്ദുല്ല സുല്‍ത്താന്‍ അഹമ്മദ് ഷാ, രാജ്ഞി തുങ്കു അസീസാ അമീന മൈമുന്‍ഹ ഇന്‍സ്കാന്‍ഡ്രിഹ എന്നിവരെ സ്വയം ക്വാറന്റൈനിലാക്കിയതായി റിപ്പോര്‍ട്ടുകളുണ്ടായിരുന്നു. രണ്ട് കൊറോണ പരിശോധനകളും നെഗറ്റീവ് ആയിട്ടുണ്ടെങ്കിലും, മുന്‍കരുതലായി 14 ദിവസത്തേക്ക് അവരും ഒറ്റപ്പെട്ടു കഴിയുകയാണ്. അതേസമയം, രോഗബാധിതരായ ഏഴ് പേരെയും ചികിത്സയ്ക്കായി ആശുപത്രിയിലേക്ക് മാറ്റിയിട്ടുണ്ട്. 2000 പേര്‍ക്ക് മലേഷ്യയില്‍ ഇതുവരെ കൊറോണ അണുബാധ സ്ഥിരീകരിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഇതില്‍ 21 പേര്‍ മരിച്ചു.

thailand-king-62ലോക ജനസംഖ്യയുടെ മൂന്നിലൊന്നിലധികം വരുന്ന മൂന്ന് ബില്യണ്‍ ആളുകള്‍ ഇപ്പോള്‍ വൈറസ് വ്യാപിക്കുന്നത് മന്ദഗതിയിലാക്കാന്‍ ലോക്ക്ഡൗണിനെ പിന്തുണയ്ക്കുന്നുണ്ട്. അതേസമയം, വൈറസ് പടര്‍ന്നതിനെത്തുടര്‍ന്ന് ചൈന 760 ദശലക്ഷം ആളുകളെ വീട്ടില്‍ തടവിലാക്കിയിരുന്നു.

കൊറോണോ ഇപ്പോള്‍ അമേരിക്കയിലെയും യൂറോപ്പിലെയും പല രാജ്യങ്ങളെയും ചുറ്റിപ്പറ്റിയാണ് വ്യാപിക്കുന്നത്. മരണങ്ങളുടെ എണ്ണം കൂടിവരുന്ന ഈ അണുബാധയുടെ ഏറ്റവും മോശം അവസ്ഥ ഇറ്റലിയിലാണ്.Like our page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews/ and get latest news update from USA, India and around the world. Stay updated with latest News in Malayalam, English and Hindi.

Print This Post Print This Post
To toggle between English & Malayalam Press CTRL+g

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Read More

Scroll to top