Flash News
ട്രാന്‍സ്‌ജെന്‍ഡര്‍ യുവതികളെ കൊലപ്പെടുത്തിയ കേസില്‍ രണ്ടു യുവാക്കള്‍ അറസ്റ്റില്‍   ****    സര്‍ക്കാരിന്റെ ഓണ്‍ലൈന്‍ മദ്യവില്പന; ബെവ്കോ ആപ്പ് പരാജയപ്പെട്ടത് ബാറുടമകള്‍ക്കുവേണ്ടി സര്‍ക്കാര്‍ കള്ളക്കളി കളിച്ചതാണെന്ന് ആരോപണം   ****    പോലീസുകാരെ ഭീഷണിപ്പെടുത്തിയ സിപി‌എമ്മുകാരോട് കീഴടങ്ങാന്‍ പാര്‍ട്ടി നേതൃത്വത്തിന്റെ നിര്‍ദ്ദേശം   ****    ക്വാറന്റൈനില്‍ കഴിയുന്ന പ്രവാസികളില്‍ നിന്ന് പണം ഈടാക്കുന്നത് അവരോടു ചെയ്യുന്ന വഞ്ചനയാണെന്ന് ഇ.ടി. മുഹമ്മദ് ബഷീര്‍   ****    ഛത്തീസ്ഗഢിലെ ആദ്യ മുഖ്യമന്ത്രി അജിത് ജോഗി അന്തരിച്ചു   ****    ‘ഗൂഗിള്‍ പേ’ ആപ്പിനെതിരെയുള്ള പരാതിയില്‍ കോമ്പറ്റീഷന്‍ കമ്മീഷന്‍ ഓഫ് ഇന്ത്യ അന്വേഷിക്കുന്നു   ****   

തെലങ്കാനയിലെ ഒരു കിണറ്റില്‍ നിന്ന് ഒമ്പത് കുടിയേറ്റ തൊഴിലാളികളുടെ മൃതദേഹങ്ങള്‍ കണ്ടെത്തി

May 23, 2020

Water-Well-Reutersഹൈദരാബാദ്: തെലങ്കാനയിലെ വാറങ്കലില്‍ ഒരു ഗ്രാമത്തിലെ കിണറ്റില്‍ നിന്ന് ഒമ്പത് പേരുടെ മൃതദേഹങ്ങള്‍ കണ്ടെടുത്തു. ഇതില്‍ ആറ് പേര്‍ ഒരേ കുടുംബത്തിലെ അംഗങ്ങളാണ്.

വാറങ്കലിലെ ഗോറെകുന്ത ഗ്രാമത്തിലാണ് സംഭവം. വ്യാഴാഴ്ച വൈകുന്നേരം കിണറ്റില്‍ നിന്ന് നാല് മൃതദേഹങ്ങള്‍ കണ്ടെടുത്തു. വെള്ളിയാഴ്ച രാവിലെയാണ് അഞ്ച് മൃതദേഹങ്ങള്‍ കണ്ടെടുത്തത്. മൃതദേഹങ്ങളില്‍ മുറിവുകളൊന്നുമില്ല.

പശ്ചിമ ബംഗാള്‍ സ്വദേശിയായ മക്സൂദ് ആലവും ഭാര്യ നിഷയും 20 വര്‍ഷം മുമ്പ് ജോലിയുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് വാറങ്കലിലെത്തിയതായും ഇവിടെ ഉപജീവനത്തിനായി ജ്യൂട്ട് ബാഗുകള്‍ തുിച്ചേര്‍ക്കാറുണ്ടെും പോലീസ് പറയുന്നു.

ആലം ഭാര്യ, മകള്‍, മൂന്ന് വയസുള്ള ചെറുമകന്‍, മക്കളായ സൊഹൈല്‍, ഷാബാദ് എന്നിവരെ കൂടാതെ ത്രിപുരയിലെ ഷക്കീല്‍ അഹമ്മദിന്‍റെയും ബിഹാറിലെ ശ്യാമിലെ ശ്രീറാമിന്‍റെയും ശ്യാമിന്‍റെയും മൃതദേഹങ്ങള്‍ കണ്ടെടുത്തതായി പോലീസ് പറയുന്നു.

‘ഇത് ആത്മഹത്യയായിരുന്നുവെങ്കില്‍ ഒരു കുടുംബം മാത്രമേ ആത്മഹത്യ ചെയ്യുമായിരുന്നുള്ളൂ, എന്നാല്‍ മൂന്ന് മൃതദേഹങ്ങള്‍ കൂടി അവരോടൊപ്പം കണ്ടെത്തിയിട്ടുണ്ട്. വിവിധ സാധ്യതകള്‍ നോക്കിയാണ് ഞങ്ങള്‍ ഇക്കാര്യം അന്വേഷിക്കുന്നത്,’ ആത്മഹത്യാ കേസ് നിഷേധിച്ച എ.സി.പി ശ്യാം സുന്ദര്‍ പറഞ്ഞു.

മക്സൂദ് ആലമിന്റെ ആറ് അംഗങ്ങളുള്ള കുടുംബം കരിമാബാദിലെ ഒരു വാടക വീട്ടില്‍ താമസിച്ചിരുന്നുവെന്ന് റിപ്പോര്‍ട്ടില്‍ പറയുന്നു. എന്നാല്‍ ലോക്ക്ഡൗണ്‍ തുടങ്ങിയതോടെ ജ്യൂട്ട് മില്ലിന്‍റെ ഉടമയോട് ഗോഡൗണിലെ ഒരു മുറിയില്‍ താമസിക്കാന്‍ അനുവദിക്കണമെന്ന് അവര്‍ അഭ്യര്‍ത്ഥിച്ചു. കുടുംബം വെയര്‍ഹൗസിന്‍റെ താഴത്തെ നിലയിലെ ഒരു മുറിയിലാണ് താമസിച്ചിരുന്നത്. ബീഹാറില്‍ നിന്നുള്ള രണ്ടുപേര്‍ ഒന്നാം നിലയിലാണ് താമസിച്ചിരുന്നത്.

മില്ലിന്‍റെ ഉടമ എസ്.കെ. ഭാസ്കര്‍ വ്യാഴാഴ്ച ഉച്ചയോടെയാണ് വെയര്‍ഹൗസ് പരിസരത്ത് എത്തിയത്. ഈ കുടുംബത്തെയും മൂന്ന് പേരെയും ഒരുമിച്ച് കാണാനില്ലെന്ന് അദ്ദേഹം മനസ്സിലാക്കി. തുടക്കത്തില്‍, ബീഹാറിലെ രണ്ട് യുവാക്കള്‍ കുടുംബത്തിന്‍റെ തിരോധാനത്തില്‍ പങ്കാളികളാകാമെന്ന് പോലീസ് സംശയിച്ചിരുന്നുവെങ്കിലും വെള്ളിയാഴ്ച രാവിലെ മൃതദേഹങ്ങള്‍ കണ്ടെത്തിയതിനെ തുടര്‍ന്ന് ആ സംശയം തീര്‍ന്നു.

പോലീസ് പറഞ്ഞു, ‘മക്സൂദിന്‍റെ കുടുംബം ഇരുപത് വര്‍ഷമായി ഇവിടെ താമസിക്കുന്നു. ജ്യൂട്ട് മില്ലില്‍ ഷക്കീല്‍ ഡ്രെെവറായി ജോലിചെയ്യുകയായിരുന്നു. ശ്യാമും ശ്രീരാമും മില്ലില്‍ തന്നെ ജോലി ചെയ്തിരുന്നു. മക്സൂദിന്‍റെ മകള്‍ വിവാഹമോചനം നേടി, അച്ഛനോടൊപ്പം മൂന്ന് വയസ്സുള്ള മകനോടൊപ്പം താമസിക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു.

ലോക്ക്ഡൗണായതിനാല്‍ ഫാക്ടറി അടച്ചതായി ഭാസ്കര്‍ പോലീസിനോട് പറഞ്ഞു, എന്നാല്‍ ഈ കുടുംബത്തിനും മറ്റ് മൂന്ന് പേര്‍ക്കും മതിയായ റേഷനും പണവും ഉണ്ടെന്നും അവര്‍ക്ക് ഒരു ബുദ്ധിമുട്ടും ഉണ്ടായിരുന്നില്ലെന്നും പറഞ്ഞു.

ഫാക്ടറി പുനരാരംഭിക്കാന്‍ ആഗ്രഹിക്കുന്നുവെന്ന് ഭാസ്കര്‍ പറഞ്ഞു. അതിനാല്‍ വ്യാഴാഴ്ച ഉച്ചയ്ക്ക് അവിടെ ചെന്നപ്പോള്‍ ഈ കുടുംബത്തെയും മറ്റ് മൂന്ന് പേരെയും കാണാനില്ലെന്ന് മനസ്സിലായി. ഇവരുടെ മൊബൈല്‍ ഫോണുകള്‍ സ്വിച്ച് ഓഫ് ആയതിനാല്‍ പോലീസിനെ വിവരമറിയിച്ചു. അന്വേഷണത്തിനൊടുവില്‍ വൈകുന്നേരമാണ് മൃതദേഹങ്ങള്‍ കിണറ്റില്‍ കണ്ടെത്തിയത്. ഈ കുടുംബം താമസിച്ചിരുന്ന സ്ഥലത്ത് നിന്ന് പകുതി കഴിച്ച ഭക്ഷണവും പോലീസിന് ലഭിച്ചിട്ടുണ്ട്.

മൃതദേഹങ്ങള്‍ പോസ്റ്റ്മോര്‍ട്ടത്തിനായി വാറങ്കലിലെ എംജിഎം ആശുപത്രിയിലേക്ക് മാറ്റി.Like our page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews/ and get latest news update from USA, India and around the world. Stay updated with latest News in Malayalam, English and Hindi.

Print This Post Print This Post
To toggle between English & Malayalam Press CTRL+g

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Read More

Scroll to top