വാദ്യകലാകാരന്‍ പെരുവനം സതീശന്‍ മാരാര്‍ക്ക് വീരശൃംഘല

181440_537075753001054_201997055_nചേര്‍പ്പ്: പ്രശസ്ത വാദ്യകലാകാരന്‍ പെരുവനം സതീശന്‍ മാരാരെ വീര ശൃംഖല നല്‍കി ആദരിക്കുന്ന പഞ്ചമം ആഘോഷ പരിപാടികള്‍ക്ക് ചേര്‍പ്പില്‍ തുടക്കമായി. കലാമണ്ഡലം ഗോപി പഞ്ചമം ഉദ്ഘാടനം ചെയ്തു. ചേര്‍പ്പ് ബ്ലോക്പഞ്ചായത്ത്പ്രസിഡന്‍റ് കെ.ആര്‍. ശ്രീനിവാസന്‍ അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു. വയലൂര്‍ ദേവസ്വം ട്രസ്റ്റി കൈമുക്ക് ജാതവേദന്‍ നമ്പൂതിരി അനുഗ്രഹ പ്രഭാഷണം നടത്തി. കേരള സംഗീത നാടക അക്കാദമിസെക്രട്ടറി പി.വി. കൃഷ്ണന്‍നായര്‍, പെരുവനം കുട്ടന്‍മാരാര്‍ എന്നിവര്‍ വിശിഷ്ടാതിഥികളായിരുന്നു.

പെരുവനം സുബ്രഹ്മണ്യസ്വാമി ക്ഷേത്രനടയില്‍ നിന്ന് ഘോഷയാത്രയായാണ് വിശിഷ്ടാതിഥികളെ വേദിയിലേക്ക് ആനയിച്ചത്. കോട്ടയ്ക്കല്‍ വിജയരാഘവന്‍െറ നേതൃത്വത്തില്‍ കേളിയും പെരുവനം കുട്ടന്‍മാരാരുടെ നേതൃത്വത്തില്‍ ചെമ്പടമേളവും നടന്നു.

Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Related News

Leave a Comment