ഇന്‍ഫാം കര്‍ഷ­ക­ദി­നം സംസ്ഥാ­ന­തല ചട­ങ്ങു­കള്‍ വാഴ­ക്കു­ളത്ത് ജനു­വരി 15­-ന്

Titleകൊച്ചി: ഇന്‍ഫാ­മിന്റെ ആഭി­മു­ഖ്യ­ത്തിലുള്ള കര്‍­ഷ­ക­ദി­നാ­ച­രണം കേര­ള­ത്തിലെ വിവിധ കേന്ദ്ര­ങ്ങളില്‍ നാളെ (ജനു­വരി 15) നട­ത്ത­പ്പെടും. ഇതിനു മുന്നോ­ടി­യായി കെസി­ബി­സി­യുടെ ആഹ്വാ­ന­ത്തെ­ത്തു­ടര്‍ന്ന് കേര­ള­ത്തിലെ എല്ലാ കത്തോ­ലിക്കാ രൂപ­ത­ക­ളിലെ ഇട­വകക­ളില്‍ ജനു­­വരി 4ന് പ്ര­ത്യേക സര്‍ക്കു­ലര്‍ വായി­ക്കു­ക­യു­ണ്ടാ­യി.

സംസ്ഥാ­ന­തല കര്‍ഷകദിനാ­ച­രണ ച­ട­ങ്ങു­കള്‍ നാളെ രാവിലെ 10ന് മൂവാ­റ്റു­പു­ഴ, വാഴ­ക്കുളം സഹ­ക­ര­ണ­­ബാങ്ക് ഓഡി­റ്റോ­റി­യ­ത്തില്‍ ഇന്‍ഫാം സ്ഥാപ­കന്‍ ഫാ.­മാത്യു വട­ക്കേ­മുറിയുടെ അനു­സ്മ­ര­ണത്തോടെ തുടക്ക­മാ­കും. ബാങ്കിംഗ് മേഖ­ലയും കര്‍ഷ­കരും എന്ന വിഷ­യ­ത്തി­ന്മേ­ലുള്ള സെമി­നാ­ര്‍ റിസര്‍വ് ബാങ്ക് ജന­റല്‍ മാനേ­ജര്‍ സി.­വി.­ജോര്‍ജ്ജ് ഉദ്ഘാ­ടനം ചെയ്യും. ഇന്‍ഫാം ദേശീയ പ്രസി­ഡന്റ് പി.­സി.­സി­റി­യക് അദ്ധ്യ­ക്ഷത വഹി­ക്കും. ഇന്‍ഫാം ദേശീയ ട്രസ്റ്റി ഡോ.­എം.­സി.­ജോര്‍ജ്ജ്, കേര­ള­ത്തിലെ വിവിധ പ്രമുഖ ബാ­ങ്കു­ക­ളുടെ പ്രതി­നി­ധി­ക­ളായ വി.­ആ­നന്ദ്, സേവ്യര്‍ ജെയിംസ്, അനീഷ് ജോര്‍ജ്ജ്, കെ.­വി.­ജോര്‍ജ്ജ്, ഡോമി­­നിക് ജോണ്‍, രശ്മി തങ്കം എന്നി­വര്‍ വിവിധ വിഷ­യ­ങ്ങ­ളില്‍ പ്രബ­ന്ധ­ങ്ങള്‍ അവ­ത­രി­പ്പി­ക്കു­ന്ന­താ­ണ്.

ഉച്ച­ക­ഴിഞ്ഞ് 2ന് മേഖല രക്ഷാ­ധി­കാരി ഫാ.­പോള്‍ നെടുംപുറത്ത് ഇന്‍ഫാം സെന്‍ട്രല്‍ റീജി­യ­ണല്‍ ഓഫീസ് ആശീര്‍വദിക്കു­ന്നതും അഡ്വ.­ജോ­യിസ് ജോര്‍ജ്ജ് എംപി ഉദ്ഘാ­ടനം ചെയ്യു­ന്ന­തു­മാ­ണ്. തുടര്‍ന്ന് റീജി­യ­ണല്‍ പ്രസി­ഡന്റ് ജോസ് എട­പ്പാ­ട്ടിന്റെ അദ്ധ്യ­ക്ഷ­ത­യില്‍ ചേരുന്ന പൊതു­സ­മ്മേ­ള­ന­ത്തില്‍ ഇന്‍ഫാ­മിന്റെ കാര്‍ഷിക ഇട­പെ­ട­ലു­കളും സംഘ­ടനാ പ്രമേ­യവും ഷെവ­ലി­യര്‍ അഡ്വ.­വി.­സി.സെ­­ബാ­സ്റ്റ്യന്‍ അവ­ത­രി­പ്പി­ക്കും. പി.­സി.­തോ­മസ് എക്‌സ് എംപി, ഫ്രാന്‍സീസ് ജോര്‍ജ്ജ് എക്‌സ് എംപി, പി.­സി.­ജോ­സഫ് എക്‌സ് എംഎല്‍­എ, നാഷ­ണല്‍ സെക്ര­ട്ടറി ഫാ.­ജോര്‍ജ്ജ് പൊട്ട­യ്ക്കല്‍, ഇന്‍ഫാം പാല രൂ­പതാ ഡയ­റ­ക്ടര്‍ ഫാ.­ജോസ് തറ­പ്പേല്‍, ഹൈറേഞ്ച് സംര­ക്ഷണ സമിതി ചെയര്‍മാന്‍ ഫാ.­സെ­ബാ­സ്റ്റ്യന്‍ കൊച്ചു­പു­ര­യ്ക്കല്‍, ഫാ.­ജോണ്‍ തോട്ട­ത്തി­മാ­ലില്‍, ദേശീയ വൈസ്‌ചെയര്‍മാന്‍ മൊയ്തീന്‍ ഹാജി, ട്രഷ­റര്‍ ജോയി തെങ്ങും­കു­ടി, കോത­മം­ഗലം ആര്‍പി­എസ് റീജി­യ­ണല്‍ പ്രസി­­ഡന്റ് പി.­വി.­ഏ­ലി­യാ­സ്, വിവിധ ജില്ലാ പ്രസി­ഡന്റു­മാ­രായ അഡ്വ.­പി.­എ­സ്.­മൈ­ക്കിള്‍, കെ.­എ­സ്.­മാ­ത്യു, ജോയി പള്ളി­വാ­തു­ക്കല്‍, മേഖലാ പ്രസി­ഡന്റുമാ­രായ എം.­ടി.­ഫ്രാന്‍സീ­സ്, റോയി വള്ള­മ­റ്റം, കെ.­വി.­വര്‍ക്കി, ഫാര്‍മേഴ്‌സ് ക്ലബ് പ്രസി­ഡന്റു­മാരായ ജോണി നെല്ലി­ക്കു­ന്നേല്‍, തോമസ് പാല­ക്കോ­ട്ടില്‍, മാത്യു ആശാ­രി­ക്കു­ടി­യില്‍, ജോസ് കൂട്ടു­ങ്കല്‍, ചെറി­യാന്‍ കുന്ന­പ്പ­ള്ളി, സിപി­എസ് പ്ര­സി­ഡന്റു­മാ­രായ സണ്ണി കുറു­ന്താ­നം, വി.­സി.­ജോ­സ­ഫ്, കെ.­സി.­ജോ­സ­ഫ്, ജെയിംസ് പള്ളി­യ്ക്ക­മാ­ലില്‍, ബേബി ആണ്ടൂര്‍, റീജി­യ­ണല്‍ സെക്രട്ടറി ഒ.­എം.­ജോര്‍ജ്ജ് എന്നി­വര്‍ പ്രസംഗി­ക്കും.

ഫാ.­ജോ­സഫ് ഒറ്റ­പ്ലാ­ക്കല്‍
ചെയര്‍മാന്‍

Print Friendly, PDF & Email

Leave a Comment