അരവിന്ദ് കെജ്രിവാളിന്റെ രാജി ആം ആദ്മി നിര്‍വാഹക സമിതിയോഗം തള്ളി

kejriwal2ന്യൂഡല്‍ഹി: ആം ആദ്മി പാര്‍ട്ടി കണ്‍വീനര്‍ സ്ഥാനം രാജിവച്ചുകൊണ്ടു അരവിന്ദ് കേജരിവാള്‍ നല്‍കിയ കത്ത് ആപ് നിര്‍വാഹക സമിതിയോഗം തള്ളി. ഇതുകൂടാതെ പ്രശാന്ത് ഭൂഷണെയും യോഗേന്ദ്ര യാദവിനേയും രാഷ്ട്രീയകാര്യ സമിതിയില്‍ നിന്ന് ഒഴിവാകാനും തീരുമാനിച്ചു.

പാര്‍ട്ടിയില്‍ ഉടലെടുത്ത ഭിന്നതയ്ക്ക് ഇതോടെ പരിഹാരമായതായാണ് സൂചന. ഇതിന്റെ ഭാഗമായി യോഗേന്ദ്ര യാദവിന് ആപ്പിന്റെ കര്‍ഷക സംഘടനയായ കിസാന്‍ മോര്‍ച്ചയുടെ ചുമതല നല്‍കാനും തീരുമാനമായിട്ടുണ്ട്. പ്രശാന്ത് ഭൂഷണെ പാര്‍ട്ടിയുടെ ലോക്പാല്‍ സമിതിയുടെ അധ്യക്ഷനാക്കും.

യോഗത്തില്‍ യോഗേന്ദ്ര യാദവിനും പ്രശാന്ത് ഭൂഷണുമെതിരെ രൂക്ഷ വിമര്‍ശനമാണുയര്‍ന്നത്. നേരത്തെ ഡല്‍ഹിയില്‍ കൂടുതല്‍ ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിക്കാനെന്ന കാരണം ചൂണ്ടിക്കാട്ടി കെജ്രിവാള്‍ എ.എ.പി ദേശീയ കണ്‍വീനര്‍ സ്ഥാനം രാജിവെക്കുന്നുവെന്ന് ദേശീയ നിര്‍വ്വാഹക സമിതിയെ അറിയിച്ചിരുന്നു.

Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Leave a Comment

Related News