ടി.പി വധത്തില്‍ സി.ബി.ഐ അന്വേഷണം ആവശ്യപ്പെട്ട് കെ.കെ രമ മുഖ്യമന്ത്രിയെ കണ്ടു

kkramaകോഴിക്കോട്: ടി.പി. ചന്ദ്രശേഖരന്‍ വധക്കേസിലെ ഗൂഢാലോചന സി.ബി.ഐ അന്വേഷിക്കണമെന്നാവശ്യപ്പെട്ട് കെ.കെ. രമ മുഖ്യമന്ത്രി ഉമ്മന്‍ ചാണ്ടിയെ കണ്ടു. സി.ബി.ഐ അന്വേഷണം ആവശ്യപ്പെട്ടുള്ള നിവേദനവും ഇവര്‍ മുഖ്യമന്ത്രിക്ക് കൈമാറി.

കേസ് സി.ബി.ഐക്ക് വിടുന്നതില്‍ സര്‍ക്കാറിന് അനുകൂല നിലപാടാണുള്ളതെന്ന് ഉമ്മന്‍ ചാണ്ടി പറഞ്ഞതായി രമ പിന്നീട് മാധ്യമങ്ങളോട് പറഞ്ഞു. സി.ബി.ഐ അന്വേഷണം നേരത്തെ ആവശ്യപ്പെട്ടതാണ്. എന്നാല്‍, ഇക്കാര്യത്തില്‍ കാര്യക്ഷമമായി പ്രവര്‍ത്തിക്കാന്‍ സര്‍ക്കാറിന് കഴിഞ്ഞില്ല. അതിനാലാണ് വീണ്ടും മുഖ്യമന്ത്രിയെ കണ്ടതെന്നും ഇവര്‍ പറഞ്ഞു. പ്രതികരിക്കാന്‍ മുഖ്യമന്ത്രി വിസ്സമ്മതിച്ചു.

Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Leave a Comment