‘ഫോബ്സ് ഏഷ്യ’ ലിസ്റ്റില്‍ കോഹ്ലിയും സാനിയയും മുന്നില്‍

Kohli and Saniaന്യൂയോര്‍ക്: ഏഷ്യയിലെ 30നു താഴെയുള്ള മികച്ച 30 പേരെ കണ്ടത്തെുന്ന ഫോബ്സ് മാഗസിന്‍ ലിസ്റ്റില്‍ ഇന്ത്യയില്‍ നിന്ന് ക്രിക്കറ്റ് താരം വിരാട് കോഹ്ലിയും ടെന്നിസ് താരം സാനിയ മിര്‍സയും മുന്നില്‍. ‘30 അണ്ടര്‍ 30 ഏഷ്യ’ പട്ടികയില്‍ ഇന്ത്യയില്‍ നിന്ന് 56 പേരാണ് ഇടംനേടിയത്. സാനിയക്കും കോഹ്ലിക്കും തൊട്ടുപിറകില്‍ ബാഡ്മിന്റണ്‍ താരം സൈന നെഹ്വാളാണ്. നടി ശ്രദ്ധ കപൂറും മുന്‍നിരയിലുണ്ട്.

ഇന്ത്യ, ഇന്തോനേഷ്യ, ചൈന, ഹോങ്കോങ്, സിംഗപ്പൂര്‍, ജപ്പാന്‍, പാകിസ്താന്‍, വിയറ്റ്നാം, ആസ്ട്രേലിയ എന്നീ രാജ്യങ്ങളിലെ 300 പേരാണ് പട്ടികയില്‍. 10 വിഭാഗത്തില്‍ നിന്നാണ് 30നു താഴെയുള്ള ഇന്ത്യന്‍ യുവാക്കളെ ഫോബ്സ് തെരഞ്ഞെടുക്കുന്നത്.

Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Leave a Comment