ഇന്ത്യന്‍-അമേരിക്കന്‍ ബാലന്‍ വെടിയേറ്റു മരിച്ചു

raviക്ലീവ്‌ലന്റ് ഹൈറ്റ്സ് (ഒഹായൊ) : മെയ്ഫീല്‍ഡ് ഹൈറ്റ്‌സ് ഹൈസ്‌കൂള്‍ വിദ്യാര്‍ത്ഥി സണ്ണി രവി പട്ടേല്‍ (15) അക്രമിയുടെ വെടിയേറ്റ് മരിച്ചു.

ഒഴിവു ദിവസം ഫാസ്റ്റ്ഫുഡ് റസ്റ്റോറന്റില്‍ ജോലിക്കെത്തിയതായിരുന്നു ഇന്ത്യന്‍ അമേരിക്കന്‍ വിദ്യാര്‍ത്ഥിയായിരുന്ന സണ്ണി രവി പട്ടേല്‍. റസ്റ്റോറന്റില്‍ അതിക്രമിച്ചു കയറിയ തോക്കുധാരി രവിയുടെ തലയിലേക്കാണ് ആദ്യ വെടിയുതിര്‍ത്തത്. നിലത്ത് വീണ ഉടനെ കൗണ്ടറില്‍ നിന്നും പണം തട്ടിയെടുത്ത് പ്രതി രക്ഷപ്പെട്ടു.

ഒക്ടോബര്‍ 14 നാണ് സംഭവം നടന്നത്. ഒക്ടോബര്‍ 15-ന് കൗണ്ടി മെഡിക്കല്‍ എക്സാമിനറുടെ ഓഫീസില്‍ നിന്നും മരിച്ച വിദ്യാര്‍ത്ഥിയെക്കുറിച്ചുള്ള വിവരങ്ങള്‍ മാധ്യമങ്ങള്‍ക്ക് നല്‍കി. ഒക്ടോബര്‍ 16 ന് അക്രമി എന്ന് സംശയിക്കുന്നയാളെ ക്ലീവ് ലാന്റ് പോലീസ് പിടികൂടി ചോദ്യം ചെയ്തുവരുന്നു.

സംഭവം നടന്നയുടനെ രവിയെ അടുത്തുള്ള ആശുപത്രിയില്‍ പ്രവേശിപ്പിച്ചുവെങ്കിലും ജീവന്‍ രക്ഷിക്കാനായില്ല. റസ്റ്റോറന്റില്‍ ഉണ്ടായിരുന്ന ഉടമയടക്കമുള്ള നാലു ജീവനക്കാര്‍ പരിക്കേല്‍ക്കാതെ രക്ഷപ്പെട്ടു. പ്രതിയെക്കുറിച്ച് വിവരം നല്‍കുന്നവര്‍ക്ക് പോലീസ് 5000 ഡോളര്‍ പ്രതിഫലം പ്രഖ്യാപിച്ചിരുന്നു.

രവി പട്ടേലിന്റെ നിര്യാണത്തില്‍ മെയ്ഫീല്‍ഡ് ഹൈറ്റ്സ് സ്‌കൂള്‍ ഡിസ്‌ട്രിക്റ്റ് അനുശോചനം അറിയിച്ചു.

“എനിക്ക് എന്റെ മകനെ നഷ്ടപ്പെട്ടു” കണ്ണീരടക്കാനാകാതെ രവിയുടെ പിതാവ് പട്ടേല്‍ വിതുമ്പി. സ്ഥിരോത്സാഹിയും, സമര്‍ത്ഥനുമായിരുന്ന സണ്ണി എന്ന പേരില്‍ അറിയപ്പെടുന്ന രവി പട്ടേലിനെ കുടുംബാംഗങ്ങള്‍ അനുസ്മരിച്ചു. രവിയുടെ വിയോഗത്തിന്റെ നടുക്കത്തില്‍ നിന്നും സമുദായാംഗങ്ങള്‍ ഇതുവരെ മോചിതരായിട്ടില്ല.

Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Related News

Leave a Comment