Flash News
കോവിഡ് കുതിച്ചുയരുന്നു; ആളുകള്‍ക്ക് ഭക്ഷണവും ശമ്പളവുമില്ല; ആശുപത്രികളില്‍ ആംബുലന്‍സോ കിടക്കകളോ ഇല്ല; എന്നിട്ടും പുതിയ പാർലമെന്റ് പണിയുന്നതിന്റെ ചിന്തയിലാണ് കേന്ദ്രം: പ്രശാന്ത് ഭൂഷൺ   ****    എല്ലാ വിദേശ സേനകളും ഉടന്‍ ലിബിയ വിട്ടുപോകണം: യു എന്‍   ****    തിരഞ്ഞെടുപ്പില്‍ തോല്‍‌വി മണത്ത് സിപി‌എം നേതാക്കള്‍; ഫല പ്രഖ്യാപനം കഴിഞ്ഞാല്‍ പാര്‍ട്ടിയില്‍ പൊട്ടിത്തെറിയുണ്ടാകുമെന്ന് സൂചന   ****    സംസ്ഥാനത്ത് കോവിഡ് കുത്തനെ പടരുന്നു; എറണാകുളം-കൊച്ചി പ്രദേശങ്ങളില്‍ പ്രാദേശിക ലോക്ക്ഡൗണ്‍ പ്രഖ്യാപിച്ചു   ****    ജോസ് വിതയത്തില്‍ അതുല്യമായ അല്മായ മാതൃക: മാര്‍ ജോര്‍ജ് ആലഞ്ചേരി   ****   

ഉത്സവാന്തരീക്ഷത്തില്‍ ഹൂസ്റ്റണില്‍ കെ എച്ച് എന്‍ എ ശുഭാരംഭം

May 22, 2019 , ശ്രീകുമാര്‍ പി

KHNA-HoustonSubharambhamഹൂസ്റ്റണ്‍: കേരള ഹിന്ദുസ് ഓഫ് നോര്‍ത്ത് അമേരിക്കയുടെ ദേശീയ ദ്വൈ വാര്‍ഷിക ഹൈന്ദവസംഗമത്തിന്റെ ഹുസ്റ്റണിലെ ശുഭാരംഭം ക്ഷേത്ര സന്നിധിയില്‍ ഉത്സവാന്തരീക്ഷത്തില്‍ ആവേശകരമായി നടന്നു. ഹൂസ്റ്റണ്‍ ഗുരുവായൂരപ്പന്‍ ക്ഷേത്രത്തിലെ ഉത്സവ സമയത്തു തന്നെ സംഘടിപ്പിച്ച ശുഭാരംഭത്തില്‍ കെ എച്ച് എന്‍എയുടെ ദേശീയ ഭാരവാഹികളും ഹുസ്റ്റണിലെ പ്രമുഖ ഹൈന്ദവ നേതാക്കളും പങ്കെടുത്തു.

കെഎച്ച്എന്‍എയുടെ വളര്‍ച്ചയ്ക്ക് എക്കാലത്തും ഉറച്ച സംഭാവന നല്‍കിയിട്ടുള്ളവരാണ് ഹൂസ്റ്റണിലെ മലയാളി ഹിന്ദുക്കളെന്ന് മുഖ്യാതിഥിയായിരുന്ന കെ എച്ച് എന്‍എ അധ്യക്ഷ ഡോക്ടര്‍ രേഖ മേനോന്‍ പറഞ്ഞു. ദേശീയ കണ്‍വന്‍ഷനിലെ പങ്കാളിത്തത്തിലും കലാപരിപാടികളുടെ അവതരണത്തിലും ഹൂസ്റ്റണ്‍ മുന്‍ നിരയില്‍ഉണ്ടായിരുന്നു. ആ പിന്തുണ തുടര്‍ന്നും ഉണ്ടാകണം എന്ന് ഡോ. രേഖ മേനോന്‍ പറഞ്ഞു.

ഉപാധ്യക്ഷന്‍ ജയ്ചന്ദ്രന്‍, സെക്രട്ടറി കൃഷ്ണരാജ് മോഹനന്‍, കണ്‍വെന്‍ഷന്‍ രജിസ്‌ട്രേഷന്‍ ഉപാധ്യക്ഷ രതി മേനോന്‍, ദേശീയ കോര്‍ഡിനേറ്റര്‍ അജിത്ത് നായര്‍ എന്നിവര്‍ പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ വിശദീകരിച്ചു. 2019 ആഗസ്റ്റ് 30 മുതല്‍ സെപ്റ്റംബര്‍ 2 വരെ ന്യൂജെഴ്ജസിയിലെ ചെറിഹില്‍ ക്രൗണ്‍ പ്ലാസ ഹോട്ടലിലാണ് പത്താമത് ദേശീയ കണ്‍വന്‍ഷന്‍അരങ്ങേറുക

ഹൂസ്റ്റണ്‍ ശ്രീഗൂരുവായൂരപ്പന്‍ ക്ഷേത്രക്കമ്മറ്റി പ്രസിഡന്റ് ശശിധരന്‍ നായര്‍, വൈസ് പ്രസിഡന്റ് അജിത്ത് നായര്‍, കെ എച്ച് എന്‍ എ ജോയിന്റ് സെക്രട്ടറി ഹരിശിവരാമന്‍, ഡയറക്ടര്‍ ബോര്‍ഡ് അംഗം സുനില്‍ നായര്‍, ടെക്‌സസ് റീജ്യണ്‍ വൈസ് പ്രസിഡന്റ് സുരേഷ് രാമകൃഷ്ണന്‍ എന്നിവരുടെ നേതൃത്വത്തിലാണ് ശുഭാരംഭംസംഘടിപ്പിച്ചത്. സുരേഷ് രാമകൃഷ്ണന്‍ സ്വാഗതവും സുനില്‍ നായര്‍ നന്ദിയും പറഞ്ഞു. കണ്‍വെന്‍ഷനിലേക്ക് ഇരുപത്തഞ്ചോളം രജിസ്‌ട്രേഷനുകള്‍ തദവസരത്തില്‍തന്നെ ലഭിച്ചു.

ശുഭാരംഭത്തിന് മുന്നോടിയായി നടന്ന കെ എച്ച് എന്‍ എ ഹൂസ്റ്റണ്‍ റീജിയണല്‍ യോഗത്തില്‍ സോമരാജന്‍ നായര്‍, ചിറ്റൂര്‍ രാമചന്ദ്രന്‍, രമാ പിള്ള, ഗോപകുമാര്‍ഭാസ്‌ക്കരന്‍, മുരളി കേശവന്‍, അശോകന്‍ കേശവന്‍, വിനോദ് വാസുദേവന്‍ തുടങ്ങി ഒട്ടനവധി അംഗങ്ങള്‍ പങ്കെടുത്തു.


Like our page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews/ and get latest news update from USA, India and around the world. Stay updated with latest News in Malayalam, English and Hindi.

Print This Post Print This Post
To toggle between English & Malayalam Press CTRL+g

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Read More

Scroll to top