അനിശ്ചിതത്വം നീങ്ങി; കര്‍ണ്ണാടകയില്‍ യ്ദ്യൂരപ്പ വിശ്വാസ വോട്ട് നേടി

bs-yedurappaമാസങ്ങള്‍ നീണ്ട അനിശ്ചിതത്വത്തിനും, രാഷ്ട്രീയ വടംവലികള്‍ക്കും വിരാമം കുറിച്ച് കര്‍ണാടകയില്‍ യെദ്യൂരപ്പ സര്‍ക്കാര്‍ വിശ്വാസ വോട്ട് നേടി. ശബദ് വോട്ടൊടെയാണ് വിശ്വാസ പ്രമേയം പാസായത്.

നേരത്തെ പ്രതീക്ഷിച്ച പോലെയാണ് കാര്യങ്ങള്‍ നടന്നത്. യെദ്യൂരപ്പ വിശ്വാസ വോട്ട് നേടുമെന്ന് ഉറപ്പായതോടെ പ്രതിപക്ഷം അദ്ദേഹത്തിന് ആശംസ നേര്‍ന്നിരുന്നു. ആറ് മാസം ഇനി അവിശ്വാസം എന്ന വെല്ലുവിളി യെദ്യൂരപ്പ നേരിടേണ്ടി വരില്ല

106 പേരുടെ പിന്തുണ നിലവില്‍ ബിജെപിയ്ക്കുണ്ട്. 105 പേരുടെ പിന്തുണയാണ് ഭൂരിപക്ഷത്തിന് വേണ്ടത്. വിമത എംഎല്‍എമാരെ അയോഗ്യത കല്‍പിക്കുന്നതുള്‍പ്പടെ സുപ്രിം കോടതിയ്ക്ക് മുന്നിലുള്ള കേസുകളാണ് ഇനി കര്‍ണാടകയെ ശ്രദ്ധാകേന്ദ്രമാക്കുക

Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Related News

Leave a Comment