തൊഴിലാളികള്‍ക്ക് ലാല്‍ കെയെഴ്സിന്റെ സാന്ത്വനം

lalcares-bahrain (3)ബഹ്റൈന്‍: ലാല്‍ കെയേഴ്സ് ബഹ്റൈന്‍ നടത്തുന്ന പ്രതിമാസ ജീവകാരുണ്യ പ്രവര്‍ത്തനങ്ങളുടെ ഭാഗമായി കഴിഞ്ഞ ആറു മാസങ്ങളായി ശമ്പളം ലഭിക്കാതെ കഷ്ടതയില്‍ കഴിയുന്ന ദിറാസിലെ ക്യാമ്പിലെ നൂറോളം തൊഴിലാളികള്‍ക്കു അവശ്യ വസ്തുക്കള്‍ വിതരണം ചെയ്തു. അരിയും, പലവ്യഞ്ജനങ്ങളും, പച്ചക്കറിയും ഉള്‍പ്പെടെയുള്ള നിത്യോപയോഗ സാധനങ്ങള്‍ ആണ് നല്‍കിയത്. ലാല്‍ കെയേഴ്സ് ബഹ്റൈന്‍ ട്രഷറര്‍ ഷൈജു, വൈസ് പ്രസിഡന്‍റ് ഡിറ്റോ ഡേവിസ്, ജോ. സെക്രട്ടറി അരുണ്‍ തൈക്കാട്ടില്‍, ചാരിറ്റി കണ്‍വീനര്‍ ജസ്റ്റിന്‍ ഡേവിസ്, മറ്റു എക്സിക്യൂട്ടീവ് കമ്മിറ്റി അംഗങ്ങളായ ആല്‍ബിന്‍, അഖില്‍ എന്നിവര്‍ പങ്കെടുത്തു.

ഈ തൊഴിലാളിലെ സഹായിക്കാന്‍ താല്പര്യമുള്ളവര്‍ക്ക് വിളിക്കാം – അമിന്‍ 36712815.

lalcares-bahrain (1) lalcares-bahrain (2) lalcares-bahrain (4)


Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Related News

Leave a Comment