കാമുകിയെ സ്വന്തമാക്കാന്‍ ഭാര്യയെ കൊന്നു; മുന്‍‌കൂര്‍ ജാമ്യമെടുക്കാന്‍ കോടതിയിലെത്തി കുരുങ്ങി

55_32ഉദയംപേരൂര്‍: തൃപ്പൂണിത്തുറ ഉദയംപേരൂരില്‍ പെണ്‍സുഹൃത്തുമായി ചേര്‍ന്ന് ഭര്‍ത്താവ് ഭാര്യയെ കൊലപ്പെടുത്തി. ഉദയംപേരൂര്‍ ആമേടയില്‍ വാടകയ്ക്ക് താമസിച്ചിരുന്ന ചേര്‍ത്തല സ്വദേശിനി വിദ്യയാണ് കൊല്ലപ്പെട്ടത്. കേസില്‍ വിദ്യയുടെ ഭര്‍ത്താവ് പ്രേംകുമാറിനെയും സുഹൃത്ത് സുനിത ബേബിയെയും പൊലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തു.

കഴിഞ്ഞ സെപ്തംബറിലായിരുന്നു കൊലപാതകം. തിരുവനന്തപുരത്ത് വെച്ച് കൊല നടത്തിയ ശേഷം തിരുനെല്‍വേലിയില്‍ മൃതദേഹം മറവ് ചെയ്യുകയായിരുന്നു. വിദ്യയുടെ ഫോണ്‍ ദീര്‍ഘദൂര ട്രെയിനില്‍ ഉപേക്ഷിച്ചു. തുടര്‍ന്ന് വിദ്യയെ കാണാനില്ലെന്ന് പൊലീസില്‍ പരാതി നല്‍കി.

എന്നാല്‍ കാണാനില്ലെന്ന പരാതി നല്‍കിയ ശേഷം പ്രേംകുമാര്‍ കോടതിയില്‍ പോയി മുന്‍കൂര്‍ ജാമ്യമെടുത്തിരുന്നു. ഇതാണ് പൊലീസിന് സംശയമുണ്ടാക്കിയത്. തുടര്‍ന്ന് നടത്തിയ അന്വേഷണത്തിലാണ് പ്രേംകുമാറും പെണ്‍സുഹൃത്തും അറസ്റ്റിലാകുന്നത്.


Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Related News

Leave a Comment