ഷിക്കാഗോ മലയാളി അസോസിയേഷന്റെ വിമന്‍സ് ഡേ; മുഖ്യാതിഥി ജഡ്ജ് സഞ്ചു ഉമ്മന്‍ ഗ്രീന്‍

cmaഷിക്കാഗോ: ഷിക്കാഗോ മലയാളി അസോസിയേഷന്റെ വിമന്‍സ്‌ഡേ ആഘോഷങ്ങളുടെ മുഖ്യാതിഥിയായി കുക്ക് കൗണ്ടി സര്‍ക്യൂട്ട് കോര്‍ട്ട് അസോസിയേറ്റ് ജഡ്ജി സഞ്ചു ഉമ്മന്‍ ഗ്രീന്‍ പങ്കെടുക്കുന്നതാണ്. മാര്‍ച്ച് 7, ശനിയാഴ്ച വൈകുന്നേരം മോര്‍ട്ടന്‍ ഗ്രോവിലുള്ള സെന്റ് മേരീസ് ക്‌നാനായ പള്ളിയുടെ ഹാളില്‍ വച്ച് നടത്തപ്പെടുന്ന പബ്ലിക് മീറ്റിംഗ് ജഡ്ജ് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യുന്നതായിരിക്കും.

ഉച്ചകഴിഞ്ഞ് 4 മണി മുതല്‍ വനിതകള്‍ക്കായി പ്രത്യേകം തയ്യല്‍ ക്ലാസുകളും, മലയാളി ഡയറ്റീഷനുമായി നേരിട്ട് സംസാരിക്കുന്നതിനും ആശയവിനിമയത്തിനുമുള്ള അവസരങ്ങളുണ്ടായിരിക്കുന്നതാണ്. തുടര്‍ന്ന് വനിതകള്‍ക്കായുള്ള മത്സരങ്ങള്‍ ഗ്രൂപ്പുകളായി തിരിച്ച് നടത്തപ്പെടുന്നതാണ്. ഷിക്കാഗോ മലയാളി അസോസിയേഷന്റെ അംഗങ്ങളായിട്ടുള്ള വനിതകളില്‍ 20 വര്‍ഷമോ അതില്‍ കൂടുതലോ ടീച്ചറായി സേവനം ചെയ്തിട്ടുള്ളവരെ മീറ്റിംഗില്‍ വച്ച് ആദരിക്കുന്നതാണ്. ഇതിനു യോഗ്യരായിട്ടുള്ള ഷിക്കാഗോ മലയാളി അസോസിയേഷന്‍ മെമ്പേഴ്‌സ് മാര്‍ച്ച് 2ന് കോര്‍ഡിനേറ്റേഴ്‌സിനെ അറിയിക്കേണ്ടതാണ്.

ഈ വര്‍ഷത്തെ വിമന്‍സ്‌ഡേ ആഘോഷങ്ങള്‍ക്ക് ‘അവള്‍'(SHE- She Holds Equality) എന്നാണ് നാമകരണം ചെയ്തിട്ടുള്ളത്. ഇതിന് നേതൃത്വം നല്‍കുന്നത് വിമന്‍സ് റപ്രസേന്റേറ്റീവുകളായ ലീല ജോസഫ്, മേഴ്‌സി കുര്യാക്കോസ്, ജനറല്‍ കോര്‍ഡിനേറ്റര്‍ റോസ് വടകര, കോര്‍ഡിനേറ്റേഴ്‌സ് ആയ സിബിള്‍ ഫിലിപ്പ്, ഷിജു അലക്‌സ്, ബ്രിജീറ്റ് ജോര്‍ജ്, ജയകുളങ്ങര, ജോമോള്‍ ചെറിയതില്‍, ശാലിനി ശിവറാം, രാജി തോമസ്, റേനു തോമസ്, ഷൈനി ഹരിദാസ്, ജസി റിന്‍സി, ആഗ്നസ് മാത്യു, ബീന കണ്ണൂക്കാടന്‍, ജൂബി വള്ളിക്കളം എന്നിവരാണ്.

വ്യത്യസ്തമായി നടത്തപ്പെടുന്ന ഈ ആഘോഷ പരിപാടികളിലേക്ക് ഷിക്കാഗോയിലും പരിസരപ്രദേശങ്ങളിലുമുള്ള എല്ലാ മലയാളികളേയും വിമന്‍സ്‌ഫോറം കോര്‍ഡിനേറ്റേഴ്‌സ് ക്ഷണിച്ചുകൊള്ളുന്നു.

കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്ക്: ലീല ജോസഫ് 224 578 5262, മേഴ്‌സി കുര്യാക്കോസ് 773 865 2456, റോസ് വടകര 708 662 0774.

Print Friendly, PDF & Email

Related News

Leave a Comment