“മരിച്ച” ആളെ ആംബുലന്‍സില്‍ നിന്ന് “ജീവനോടെ” പിടികൂടി

ambulensപൂഞ്ച്: കൊറോണ വൈറസിനെ നേരിടാൻ ഏപ്രിൽ 14 വരെ ലോക്ക്ഡൗണ്‍ പ്രഖ്യാപിച്ചതിനെത്തുടര്‍ന്ന് വീട്ടിലെത്താന്‍ കഴിയാതെ വരുന്നവര്‍ വിചിത്രമായ വഴികൾ തേടുന്നു. അത്തരത്തിലൊന്നാണ് പൂഞ്ച് ജില്ലയില്‍ നടന്നത്. സുരങ്കോട്ടിൽ നിന്ന് ആംബുലൻസിൽ ഗ്രാമത്തിലേക്ക് പോകുകയായിരുന്ന ഒരാളെയും മൂന്ന് കൂട്ടാളികളെയുമാണ് പോലീസ് പിടികൂടിയത്.

ആംബുലന്‍സ് സൈല ഗ്രാമത്തിൽ എത്തുന്നതിനുമുമ്പുതന്നെ തന്ത്രം പരാജയപ്പെട്ടു. ആംബുലൻസ് ഡ്രൈവറെ പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്യുകയും നാലുപേരെ ക്വാറന്റൈനിലേക്ക് അയക്കുകയും ചെയ്തു. വ്യാജ മരണ സർട്ടിഫിക്കറ്റും പോലീസിന് ലഭിച്ചിട്ടുണ്ട്.

ലോക്ക്ഡൗൺ സമയത്ത് സുരങ്കോട്ട് പോലീസ് സംഘം ചൊവ്വാഴ്ച പട്രോളിംഗിലായിരുന്നുവെന്നാണ് വിവരം. ഈ സമയത്ത് ഒരു സ്വകാര്യ ആംബുലൻസ് (PB02CQ-6663) പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു. പോലീസ് ആംബുലൻസ് നിർത്തി ചോദ്യം ചെയ്യാൻ തുടങ്ങി. സംശയം തോന്നിയപ്പോൾ പോലീസ് ആംബുലൻസിൽ അന്വേഷണം നടത്തിയപ്പോൾ മരിച്ചയാളെ ജീവനോടെ കണ്ടെത്തുകയായിരുന്നു.

ഇതിനുശേഷം പോലീസ് എല്ലാവരേയും പോലീസ് സ്റ്റേഷനിൽ എത്തിച്ചു. ജീവിച്ചിരിക്കുന്നയാളുടെ വ്യാജ മരണ സർട്ടിഫിക്കറ്റും പോലീസിന് ലഭിച്ചിട്ടുണ്ട്. അറസ്റ്റിലായ പ്രതികൾക്കെതിരെ 188, 269, 420, 109 ഐപിസി പ്രകാരം കേസെടുത്തു.

Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Leave a Comment