കൊറോണ വൈറസിനിടയില്‍ വന്ന മഴക്കാലത്തില്‍ നിന്ന് രക്ഷപ്പെടാന്‍ സ്വന്തം ബംഗ്ലാവ് പ്ലാസ്റ്റിക്ക് ഷീറ്റില്‍ പൊതിഞ്ഞ് കിംഗ് ഖാന്‍

ബോളിവുഡ് സൂപ്പര്‍ സ്റ്റാര്‍ ‘കിംഗ് ഖാന്‍’ (ഷാരുഖ് ഖാന്‍) തന്റെ മുംബൈയിലെ ബംഗ്ലാവ് ‘മന്നത്ത്’ പ്ലാസ്റ്റിക്ക് ഷീറ്റുകൊണ്ട് പൊതിഞ്ഞ ചിത്രങ്ങള്‍ സോഷ്യല്‍ മീഡിയയില്‍ വൈറലായി.

ഖാന്‍റെ വസതിയായ ‘മന്നത്തിന്റെ’ ബാല്‍ക്കണി, പുറംഭാഗങ്ങള്‍ എന്നിവയാണ് പ്ലാസ്റ്റിക്ക് ഷീറ്റുകള്‍ കൊണ്ട് പൊതിഞ്ഞിരിക്കുന്നത്. മുംബൈയിലെ മഴക്കാലത്തെത്തുടര്‍ന്ന് ഷാരൂഖിന്‍റെ വീട് പ്ലാസ്റ്റിക് ഷീറ്റുകള്‍ കൊണ്ട് പൊതിഞ്ഞതായ ചിത്രങ്ങള്‍ വിവിധ ഫാന്‍ ക്ലബ്ബുകള്‍ പോസ്റ്റുചെയ്തു.

ഭാര്യ ഗൗരി ഖാനും അവരുടെ മൂന്ന് മക്കളായ മക്കളായ ആര്യന്‍, അബ്രാം, മകള്‍ സുഹാന എന്നിവരോടൊപ്പം മുംബൈയിലെ ജുഹുവിലുള്ള ‘മന്നത്ത്’ എന്ന ബംഗ്ലാവിലാണ് ഖാന്‍ താമസിക്കുന്നത്.

കഴിഞ്ഞ മാസം, ഷാരൂഖ് ഖാന്‍ മുംബൈയിലെ എന്റര്‍ടൈന്മെന്റ് ലോകത്തെ തന്‍റെ 28 വര്‍ഷത്തെ കരിയര്‍ പൂര്‍ത്തിയാക്കിയതായി ട്വീറ്റ് ചെയ്തിരുന്നു. ഇന്ത്യയിലുടനീളമുള്ള ആരാധകര്‍ക്കു വേണ്ടി ‘സ്പോട്ട് ഓണ്‍ നിമിഷം’ ക്യാമറയില്‍ പകര്‍ത്തിയതിന് ഭാര്യ ഗൗരിയോട് നന്ദി പറഞ്ഞ് ഖാന്‍ ട്വീറ്റ് ചെയ്തു.

എന്‍റെ അഭിനിവേശം എന്‍റെ ഉദ്ദേശ്യമായി മാറിയതും പിന്നീട് എന്‍റെ തൊഴിലായി മാറിയതും അറിഞ്ഞില്ല. എന്‍റെ പ്രൊഫഷണലിസത്തേക്കാള്‍ കൂടുതല്‍, നിങ്ങള്‍ക്കെല്ലാവര്‍ക്കും വേണ്ടി ഇനിയുള്ള നിരവധി വര്‍ഷങ്ങള്‍ എന്റെ സേവനത്തിലൂടെ കാണാന്‍ കഴിയുമെന്ന് വിശ്വസിക്കുന്നുവെന്ന് മൈക്രോബ്ലോഗിംഗ് സൈറ്റില്‍ ഷാരൂഖ് എഴുതി.

കൊറോണ വൈറസ് പാന്‍ഡെമികിനെതിരായ പോരാട്ടത്തില്‍ ഷാരൂഖ് തന്‍റെ ചാരിറ്റി ഓര്‍ഗനൈസേഷനായ ‘മീര്‍ ഫൗണ്ടേഷന്‍’ വഴി മുന്‍നിര കോവിഡ് യോദ്ധാക്കള്‍ക്ക് സംരക്ഷണ ഉപകരണങ്ങള്‍ നല്‍കാനും മുംബൈയിലും അതിനുമപ്പുറത്തും നിരാലംബരായ പൗരന്മാര്‍ക്ക് ആവശ്യമായ ഭക്ഷണവും റേഷനും നല്‍കിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നു.

ഷാരൂഖിന്‍റെ റെഡ് ചില്ലീസ് എന്‍റര്‍ടൈന്‍മെന്റ് നിര്‍മ്മിച്ച ചിത്രങ്ങള്‍ വിവിധ ഒടിടി പ്ലാറ്റ്ഫോമുകളില്‍ റിലീസ് ചെയ്യും. അതില്‍ ബോബി ഡിയോള്‍ അഭിനയിച്ച ‘ക്ലാസ് ഓഫ് 83’ നെറ്റ്ഫ്ലിക്സില്‍ റിലീസ് ചെയ്യും. 54 കാരനായ താരം അവസാനമായി അഭിനയിച്ചത് ആനന്ദ് എല്‍ റായിയുടെ ‘സീറോ’ (2018) ആണ് – അനുഷ്ക ശര്‍മയ്ക്കും കത്രീന കൈഫിനുമൊപ്പം. ഇതുവരെ തീയറ്റര്‍ അല്ലെങ്കില്‍ ഒടിടി റിലീസിനായി ഒരു ഫിലിം പ്രൊജക്റ്റിലും താരം കരാര്‍ ഒപ്പിട്ടിട്ടില്ല.

https://www.instagram.com/p/CC3vqzaBv_f/?utm_source=ig_embed

Print Friendly, PDF & Email

Leave a Comment