Flash News
ലക്ഷ്യം തെറ്റിയ ഫൊക്കാന (ഭാഗം 2)   ****    Ayodhya’s cynosure of temple Foundation!: Ayodhya’s Ram temple is first real Colonization of Hinduism by Political Power! (PB Mehta)   ****    പ്രോപ്പർട്ടി ടാക്സ് 8 ശതമാനമായി ഉയർത്തുന്നത് പരിഗണിച്ചെക്കാം: ഹാരിസ് കൗണ്ടി   ****    700 ടൺ അമോണിയം നൈട്രേറ്റ് ഇന്ത്യൻ തുറമുഖങ്ങളില്‍ കെട്ടിക്കിടക്കുന്നുണ്ടെന്ന് റിപ്പോര്‍ട്ട്   ****    കരിപ്പൂര്‍ വിമാനത്താവളത്തില്‍ റൺവേയിൽ നിന്ന് തെന്നിമാറി എയർ ഇന്ത്യ എക്സ്പ്രസ് വിമാനം തകർന്നു, വിമാനം രണ്ടായി പിളര്‍ന്നു, പൈലറ്റടക്കം 12 പേര്‍ മരിച്ചതായി റിപ്പോര്‍ട്ട്   ****    മൂന്നാര്‍ രാജമലയിലെ ഉരുള്‍ പൊട്ടലില്‍ മണ്ണിനടിയില്‍ കുടുങ്ങിയവരെ കണ്ടെത്താനുള്ള രക്ഷാ പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ ആരംഭിച്ചു, പ്രധാന മന്ത്രി ധനസഹായം പ്രഖ്യാപിച്ചു   ****   

പങ്കു വെക്കലിന്റെ പാഠങ്ങൾ പകർന്ന് കൾച്ചറൽ ഫോറം ഈദ് വിരുന്ന്

August 1, 2020 , മുനീഷ് അരിമണിച്ചോല

ദോഹ: ആഘോഷങ്ങളിൽ പ്രയാസപ്പെടുന്നവരെ ചേർത്തു പിടിക്കുക എന്ന സന്ദേശമുയർത്തി ബലി പെരുന്നാൾ ദിവസം കൾച്ചറൽ ഫോറം വനിതാ കൂട്ടായ്മ നടുമുറ്റവും കൾച്ചറൽ ഫോറം കമ്മ്യൂണിറ്റി സർവീസ് വിങും ടീം വെൽഫെയറും ചേർന്നു നടത്തിയ ഈദ് വിരുന്ന് ശ്രദ്ധേയമായി.

കൾച്ചറൽ ഫോറം സംസ്ഥാന സമിതി അംഗങ്ങളായ ആബിദ സുബൈർ, സജ്‌ന സാക്കി, റുബീന മുഹമ്മദ് കുഞ്ഞി, വിവിധ ഏരിയ കൺവീനർമാരായ സനിയ, ഇലൈഹി സബീല, ഹുമൈറ, സമീന, നജ്‌ല, നുഫൈസ, സകീന, കദീജാബി, ഫാത്തിമ സുഹ്‌റ എന്നിവരുടെ നേതൃത്വത്തിലാണ് ആയിരത്തോളം ഭക്ഷണ പൊതികൾ നടുമുറ്റം വനിതകൾ വ്യത്യസ്ത ഏരിയകളിൽ നിന്നായി തയ്യാറാക്കിയത്.

ഇൻഡസ്ട്രിയൽ ഏരിയ സ്ട്രീറ്റ് 41 ക്യാപിറ്റൽ ടാക്സി,സ്ട്രീറ്റ് 38 പനോരമ ,സ്ട്രീറ്റ് 20 വോൾഗാസ്, അബൂനഖ്ല എന്നിവിടങ്ങളിലെ വിവിധ ക്യാമ്പുകളിലായി ജോലിയും ശമ്പള പ്രതിസന്ധിയും അനുഭവിക്കുന്ന ആയിരത്തോളം ആളുകൾക്കാണ് ഈദ് വിരുന്നൊരുക്കിയത്.

കൾച്ചറൽ ഫോറം ജനറൽ സെക്രട്ടറി മജീദ് അലി, കൾച്ചറൽ ഫോറം സ്റ്റേറ്റ് കമ്മിറ്റി അംഗവും കോവിഡ് റിലീഫ് സെൽ കൺവീനറുമായ റഷീദ് അലി, ടീം വെൽഫെയർ ക്യാപ്റ്റൻ നിസ്താർ, ടീം വെൽഫെയർ വൈസ് ക്യാപ്റ്റന്മാരായ സഞ്ജയ് ചെറിയാൻ,സിദ്ധീഖ്, കമ്മ്യൂണിറ്റി സർവീസ് എക്സിക്യൂട്ടീവ് അംഗം ഡോ. നൗഷാദ്, സൈനുദ്ദീൻ നാദാപുരം എന്നിവർ വിതരണത്തിന് നേതൃത്വം നൽകി.കൾച്ചറൽ ഫോറം ആക്ടിങ് പ്രസിഡന്റ്‌ മുഹമ്മദ്‌ കുഞ്ഞി തൊഴിലാളികളോട് ഈദ് വിരുന്നിന്റെ സന്ദേശം കൈമാറി.


Like our page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews/ and get latest news update from USA, India and around the world. Stay updated with latest News in Malayalam, English and Hindi.

Print This Post Print This Post
To toggle between English & Malayalam Press CTRL+g

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Read More

Scroll to top