Flash News
നോർത്ത് അമേരിക്ക – യൂറോപ്പ് ഭദ്രാസനത്തിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ ബിഷപ് ഡോ. മാർ ക്രിസോസ്റ്റം അനുസ്മരണ സമ്മേളനം മെയ് 16 ഞായറാഴ്ച വൈകിട്ട് 4 ന്   ****    ഹമാസ് റോക്കറ്റ് ആക്രമണത്തില്‍ കൊല്ലപ്പെട്ട സൗമ്യയുടെ മൃതദേഹം പ്രത്യേക വിമാനത്തില്‍ ഇന്ത്യയിലെത്തിക്കും   ****    ഇസ്രായേൽ ആക്രമണം ശക്തമാക്കുന്നു; ഗാസയിൽ മരിച്ചവരുടെ എണ്ണം 100 കവിഞ്ഞു   ****    കനത്ത ആഘാതമായി ഇന്ധനവില വര്‍ധന തുടരുന്നു; കഴിഞ്ഞ പത്ത് ദിവസത്തിനുള്ളില്‍ വില വര്‍ധിക്കുന്നത് എട്ടാം തവണ   ****    ന്യൂനമര്‍ദ്ദം: സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് അതിതീവ്രമഴയ്ക്ക് സാധ്യത; തിരുവനന്തപുരം, കൊല്ലം, പത്തനംതിട്ട ജില്ലകളില്‍ റെഡ് അലര്‍ട്ട്   ****   

ഭാര്യാഭര്‍തൃ ബന്ധം തകര്‍ക്കാന്‍ വീട്ടമ്മയുടെ മോര്‍ഫ് ചെയ്ത ചിത്രങ്ങള്‍ ഭര്‍ത്താവിന് അയച്ച ദന്ത ഡോക്ടര്‍ പിടിയില്‍

October 3, 2020

Jaseer Khan, Sreejith | Photo: Kerala Police

തിരുവനന്തപുരം: തിരുവനന്തപുരം മെഡിക്കൽ കോളേജ് ഹോസ്പിറ്റലിലെ ദന്തഡോക്ടറും ടെലിവിഷൻ നടനും ഉൾപ്പെടെ മൂന്ന് പേരെ ഫോർട്ട് പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തു. വർക്കലയിലെ ഒരു വീട്ടമ്മയുടെ ഫോട്ടോഷോപ്പ് ചെയ്ത നഗ്നചിത്രങ്ങൾ ഭർത്താവിനും ബന്ധുക്കൾക്കും അയച്ചതിനാണ് ഫോർട്ട് പോലീസ് അറസ്റ്റ് ചെയ്തത്. ഡോക്ടർ സുബു, സീരിയൽ നടൻ ജാസ്മീർഖാൻ, ഇവരുടെ സുഹൃത്ത് നെടുമങ്ങാട് സ്വദേശി ശ്രീജിത്ത് എന്നിവരാണ് അറസ്റ്റിലായത്.

കഴിഞ്ഞ മാസമാണ് വർക്കല സ്വദേശിനിയുടെ ഭർത്താവിന്റെയും ബന്ധുക്കളുടെ ഫോണുകളിലേക്ക് യുവതിയുടെ മോർഫ് ചെയ്ത നഗ്‌ന ചിത്രങ്ങൾ എത്തിയത്. പിന്നീട് യുവതിക്ക് മറ്റു ബന്ധങ്ങൾ ഉണ്ടെന്ന തരത്തിലുള്ള കത്തുകളും വന്നു തുടങ്ങി. ഇതോടെയാണ് യുവതി പരാതിയുമായി പൊലീസിനെ സമീപിച്ചത്. യുവതിയുടെ ബന്ധുകൂടിയായ മെഡിക്കൽ കോളജിലെ ദന്തഡോക്ടർ സുബു, സീരിയൽ നടനായ ജാസ്മീർ ഖാൻ, ഇവർക്ക് വ്യാജ സിം നൽകിയ ശ്രീജിത് എന്നിവരാണ് പൊലീസ് പിടിയിലായത്.

കഴിഞ്ഞ മൂന്ന് മാസമായി യുവതിയും ഭർത്താവും വെവ്വേറെ താമസിക്കുകയാണെന്നും അവരുടെ ദാമ്പത്യ ജീവിതം തകർച്ചയുടെ വക്കിലാണെന്നും പോലീസ് പറഞ്ഞു. ആ സ്ത്രീ തന്റെ വിഷമങ്ങൾ സുബുവിനോട് പറയാറുണ്ടായിരുന്നു. എന്നാല്‍, സുബുവിന് ദുരുദ്ദേശമുണ്ടായിരുന്നു എന്ന് യുവതിക്ക് അറിയില്ലായിരുന്നു. അതിനാൽ യുവതിയും ഭർത്താവും വിവാഹമോചനം നേടണമെന്ന് ആഗ്രഹിച്ചു. അങ്ങനെയാണ് യുവതിയുടെ നഗ്നചിത്രങ്ങൾ നിർമ്മിക്കാൻ ജസീറിന്റെയും ശ്രീജിത്തിന്റെയും സഹായം തേടിയതെന്ന് പോലീസ് പറഞ്ഞു.

“ശ്രീജിത്തിൽ നിന്ന് വ്യാജ സിം കാർഡുകൾ ലഭിച്ചപ്പോൾ, അവർ ഈ ചിത്രങ്ങൾ ഭർത്താവിനും ബന്ധുക്കൾക്കും വാട്‌സ്ആപ്പ് വഴി അയയ്ക്കാൻ തുടങ്ങി. അങ്ങനെ ഭർത്താവ് തന്നെ നിയമപരമായി വിവാഹമോചനം ചെയ്യുമെന്നും യുവതിയുടെ ജീവിതത്തിലേക്ക് പ്രവേശിക്കാമെന്നും സുബു കരുതി. ആകസ്മികമായാണ് യുവതി പരാതിയുമായി പോലീസിനെ സമീപിച്ചത്. സുബുവിന്റെ ഉദ്ദേശ്യത്തെക്കുറിച്ച് യുവതിക്ക് അറിയില്ലായിരുന്നു. അവരുടെ പരാതിയുടെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ, ഞങ്ങൾ അന്വേഷിക്കുകയും സുബു, ജസീർ, ശ്രീജിത്ത് എന്നിവർ കുറ്റക്കാരാണെന്ന ഡിജിറ്റൽ തെളിവുകൾ ലഭിക്കുകയും ചെയ്തു,” ”ഫോർട്ട് സിഐ ജെ രാകേഷ് പറഞ്ഞു.

അതേസമയം ജാസ്മീർ ഖാനെതിരെ ഗുരുതര ആരോപണവുമായി അയാളുടെ ഭാര്യയും രംഗത്തെത്തിയിട്ടുണ്ട്. ആൾമാറാട്ടം, ഐ ടി ആക്റ്റ് തുടങ്ങിയ വകുപ്പുകളാണ് പ്രതികൾക്കെതിരെ ചുമത്തിയിരിക്കുന്നത്. തിരുവനന്തപുരം ഫോർട്ട് പൊലീസ് നടത്തിയ അന്വേഷണത്തിലാണ് പ്രതികൾ പിടിയിലായത്. സംഭവത്തിൽ കൂടുതൽ പേർക്ക് പങ്കുണ്ടോ എന്ന കാര്യത്തിലും പൊലീസ് അന്വേഷണം നടത്തി വരികയാണ്.

ഐടി നിയമത്തിലെ സെക്ഷൻ 67, 67 എ, സെക്ഷൻ 409 (ക്രിമിനൽ വിശ്വാസലംഘനം), ഇന്ത്യൻ പീനൽ കോഡിലെ സെക്ഷൻ 416 (ആൾമാറാട്ടം, വഞ്ചന) എന്നീ കുറ്റങ്ങളാണ് പോലീസ് ചുമത്തിയിരിക്കുന്നത്. ഫോർട്ട് അസിസ്റ്റന്റ് പോലീസ് കമ്മീഷണർ ആർ പ്രതപൻ നായരുടെ നേതൃത്വത്തിലുള്ള സംഘമാണ് അറസ്റ്റ് രേഖപ്പെടുത്തിയത്. സിം കാർഡ് നമ്പറുകൾ കണ്ടെത്തിയതിനെ തുടർന്നാണ് പ്രതികള്‍ പോലീസ് വലയിലായത്. സിം യഥാർത്ഥത്തിൽ വട്ടപ്പാറയിൽ നിന്നുള്ള ഒരാളുടേതായിരുന്നുവെങ്കിലും ശ്രീജിത്തിന് സിം കാർഡിന്റെ തനിപ്പകർപ്പ് ലഭിച്ചതായി പോലീസിന് തെളിവുകൾ ലഭിച്ചു.

അറസ്റ്റിലായവരെ പിന്നീട് 14 ദിവസത്തേക്ക് ജുഡീഷ്യൽ കസ്റ്റഡിയിൽ വിട്ടു.


Like our page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews/ and get latest news update from USA, India and around the world. Stay updated with latest News in Malayalam, English and Hindi.

Print This Post Print This Post
To toggle between English & Malayalam Press CTRL+g

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Read More

Scroll to top