Flash News

കേരള ഡിബേറ്റ് ഫോറം യു.എസ്എ, അമേരിക്കന്‍ വെര്‍ച്വല്‍ സൂം കോണ്‍ഫറന്‍സ് ഒക്‌ടോബര്‍ 31 നും നവംബര്‍ 1 നും

October 27, 2020 , എ.സി. ജോര്‍ജ്ജ്

പ്രസിഡന്‍ഷ്യല്‍ ഇലക്ഷന്‍ അത്യന്തം പ്രാധാന്യമുള്ളതും വിധി നിര്‍ണായകവുമാണ്. തെരഞ്ഞെടുപ്പിന് ഇനി ഏതാനും ദിവസങ്ങള്‍ മാത്രം ബാക്കിനില്‍ക്കെ വളരെ വിജ്ഞാനപ്രദവും, രാഷ്ട്രീയ ബോധവല്‍ക്കരണത്തിന് ഉതകുന്നതുമായ ഇലക്ഷന്‍ മിനി സംവാദങ്ങളും, ജനകീയ ശബ്ദവും പ്രതിഫലനങ്ങളും അഭിപ്രായങ്ങളും യു.എസില്‍ അങ്ങോളമിങ്ങോളം മലയാളികള്‍ക്ക് വെര്‍ച്ചുവല്‍ (സൂം) മീറ്റിംഗിലൂടെ തുറന്നു കൊടുക്കുകയാണ്. കേരള ഡിബേറ്റ് ഫോറം, യു.എസ്.എ താല്‍പ്പര്യമുള്ള ചില ലോക്കല്‍ ഇലക്ഷന്‍ സ്ഥാനാര്‍ത്തികളും, വിഷയങ്ങളും കൂടി ചര്‍ച്ച ചെയ്യപ്പെടും.

റിപ്പബ്ലിക്കനെന്നോ, ഡെമോക്രാറ്റെന്നോ ഉള്ള കക്ഷിഭേദമെന്യെ തികച്ചും നിഷ്പക്ഷവും നീതിയും പുലര്‍ത്തുന്ന കേരള ഡിബേറ്റ് ഫോറത്തിന്റെ ഈ അഭിപ്രായ സംവാദ ഓപ്പണ്‍ ഫോറത്തിലേക്ക് ഏവരേയും സ്വാഗതം ചെയ്തിരിക്കുകയാണ്. സംഘാടകരുടെ നിര്‍ദ്ദേശങ്ങളും, അഭ്യര്‍ത്ഥനകളും പാലിക്കണമെന്നു മാത്രം. സംഘാടകര്‍ നിശ്ചയിച്ചിരിക്കുന്ന ഫോര്‍മാറ്റില്‍ മാത്രമായിരിക്കും കോണ്‍ഫറന്‍സും, സംവാദവും, സമയക്രമങ്ങളും. സാധിക്കുന്ന അത്ര ആളുകളുടെ അഭിപ്രായങ്ങളും വാദമുഖങ്ങളും അവതരിപ്പിക്കാനുള്ള അവസരമാണ് ഒരുക്കുന്നത്. അല്ലാതെ പ്രഗത്ഭരെന്നു പറയുന്ന മൂന്നോ നാലോ ആള്‍ക്കാര്‍ക്കു മാത്രം അഭിപ്രായങ്ങള്‍ പറയാനും, സംവേദിക്കാനും മറ്റുള്ളവരെ വെറും നോക്കുകുത്തികളും ശ്രോതാക്കളും കാണികളുമാക്കുന്ന രീതിയിലുള്ള പതിവു പരിപാടിയാക്കാനല്ല ഡിബേറ്റ് ഫോറം ശ്രമിക്കുന്നത്. അങ്ങനെ എല്ലാവര്‍ക്കും തുല്യ സമയം തുല്യനീതി കൊടുക്കുന്നതുകൊണ്ട ുള്ള ന്യൂനതകള്‍ പരമാവധി കുറയ്ക്കാനാണ് സംഘാടകരുടെ നിര്‍ദ്ദേശങ്ങള്‍ പാലിക്കാന്‍ ആവശ്യപ്പെടുന്നതും. ജനാധിപത്യത്തില്‍ പ്രഗത്ഭര്‍ക്കും സാധാരണക്കാര്‍ക്കും ഓരോ വോട്ടു വീതം മാത്രമാണല്ലോ. അതിനാല്‍ ഈ വെര്‍ച്ചുല്‍ കോണ്‍ഫറന്‍സില്‍ വരുന്ന പൊതുജനങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങളും, വാദമുഖങ്ങളും, പ്രതിഫലനങ്ങളും, ജനശബ്ദമായി അലയടിച്ച് അതിന്റെ പോസിറ്റീവ് ഫലം നമ്മുടെ എല്ലാം വോട്ടിംഗില്‍ കൂടി കലാശിക്കട്ടെ എന്ന ആശംസയോടെയാണ് കേരള ഡിബേറ്റ് ഫോറം, യു.എസ്.എ. ഈ ബൃഹത്തായ ദൗത്യം ഏറ്റെടുത്തിരിക്കുന്നത്. ഈ പൊതു പരിപാടിയില്‍ല്‍ സംബന്ധിക്കുന്നവരുടെ വാക്കുകള്‍ക്കൊ പെരുമാറ്റങ്ങള്‍ക്കൊ സംഘാടകര്‍ ഉത്തരവാദികളല്ല.

ഒക്‌ടോബര്‍ 31 ശനി, നവംബര്‍ 1 ഞായര്‍ എന്നീ രണ്ട ു തീയതികളില്‍ ഉച്ചക്കു 12 മുതല്‍ (ഈസ്റ്റേണ്‍ സ്റ്റാന്‍ഡേര്‍ഡ് ടൈം, ന്യൂയോര്‍ക്ക് ടൈം) വെര്‍ച്ചുല്‍ കോണ്‍ഫറന്‍സ്, ന്യുസ് കവറേജ് ബ്രോഡ്കാസ്റ്റ്്ആരംഭിക്കുക. ഈ ഓപ്പണ്‍ ഫോറം യോഗ പരിപാടികള്‍ തല്‍സമയം ഫെയ്‌സ് ബുക്ക് – യൂട്യൂബ് മീഡിയകളില്‍ ലൈവായി ദര്‍ശിക്കാവുന്നതാണ്. മറ്റ് ഏതൊരു മീഡിയക്കും ഈ പ്രോഗ്രാം ഭാഗികമായിട്ടോ മുഴുവനായിട്ടോ ബ്രോഡ്കാസ്റ്റ് ചെയ്യുവാനുമുള്ള അനുമതിയും അവകാശവുമുണ്ട ായിരിക്കുന്നതാണ്. ഈ രണ്ട ു ദിവസവും (സൂം) മീറ്റിംഗില്‍ കയറാനും സംബന്ധിക്കാനും താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന വെബ്‌സൈറ്റ് ലിങ്ക് ഉപയോഗിക്കുക. അല്ലെങ്കില്‍ (സൂം) ആപ്പു തുറന്നു താഴെ കാണുന്ന ഐ.ഡി തുടര്‍ന്ന് പാസ്‌വേര്‍ഡ് കൊടുത്തു കയറുക. അമേരിക്കയിലെ വിവിധ ഭാഗങ്ങളിലുള്ളവര്‍ക്ക് ഉച്ചക്കു12.എന്ന ഈസ്റ്റേണ്‍ സമയത്തിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തില്‍ അവരവരുടെ സ്റ്റേറ്റിലെ സമയം കണക്കാക്കി വെര്‍ച്ച്വല്‍ (സൂം) മീറ്റിംഗില്‍ പ്രവേശിക്കുക. നവംബര്‍ 1ന് ക്ലോക്ക് 1 മണിക്കൂര്‍ പുറകോട്ടു തിരിക്കുന്ന കാര്യവും ഓര്‍ക്കുക.

കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്ക്: എ.സി. ജോര്‍ജ്ജ് : 281-741-9465, സണ്ണി വള്ളിക്കളം : 847-722-7598, തോമസ് ഓലിയാംകുന്നേല്‍ : 713-679-9950, സജി കരിമ്പന്നൂര്‍ : 813-401-4178, തോമസ് കൂവള്ളൂര്‍ : 914-409-5772, ജോസഫ് പൊന്നോലി : 832-356-7142.

സൂം. മീറ്റിങ്ങില്‍ പ്രവേശിക്കുവാന്‍ താഴെ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന ലിങ്കു ഉപയോഗിക്കുക

.https://us02web.zoom.us/j/2234740207?pwd=akl5RjJ6UGZ0cmtKbVFMRkZGTnZSQT09

അല്ലെങ്കില്‍, സൂം ആപ്പ് തുറന്നു എൈഡി, പാസ്‌വേഡ് കൊടുത്തുകയറുക.
Meeting ID: 223 474 0207
Passcode: justice


Like our page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews/ and get latest news update from USA, India and around the world. Stay updated with latest News in Malayalam, English and Hindi.

Print This Post Print This Post
To toggle between English & Malayalam Press CTRL+g

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Read More

Scroll to top