സുരേന്ദ്രൻ വ്യാജ വാർത്ത പ്രചരിപ്പിക്കുന്നത് നിര്‍ത്തിയില്ലെങ്കില്‍ നടപടിയെടുക്കുമെന്ന് ഋഷിരാജ് സിംഗ്

തിരുവനന്തപുരം: ബിജെപി സംസ്ഥാന പ്രസിഡന്റ് കെ സുരേന്ദ്രൻ വ്യാജ വാർത്ത പ്രചരിപ്പിക്കുന്നത് നിർത്തിയില്ലെങ്കിൽ ജയിൽ വകുപ്പ് നിയമനടപടി സ്വീകരിക്കുമെന്ന് ഡിജിപി ഋഷിരാജ് സിംഗ് മുന്നറിയിപ്പ് നൽകി. സ്വർണ്ണക്കടത്ത് കേസുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് ജയിലില്‍ കഴിയുന്ന സ്വപ്ന സുരേഷിനെ കാണാന്‍ നൂറുകണക്കിന് ആളുകൾ ജയിൽ സന്ദർശിക്കാനെത്തിയതായും ആദ്യ ദിവസം 15 പേർ വന്നതായും പത്രസമ്മേളനത്തിൽ കെ സുരേന്ദ്രൻ ആരോപിച്ചിരുന്നു.

സന്ദർശകരിൽ മുഖ്യമന്ത്രിയുടെയും ധനമന്ത്രി തോമസ് ഐസക്കിന്റെയും ആളുകൾ ഉൾപ്പെട്ടിട്ടുണ്ടെന്നും പ്രതികളെ കാണാൻ കോഫെപോസ നിയമ പ്രകാരം കസ്റ്റംസ് അനുമതി ആവശ്യമുള്ളപ്പോൾ ജയിൽ നിയമങ്ങൾ ലംഘിച്ചെന്നും സുരേന്ദ്രൻ ആരോപിച്ചിരുന്നു.

അമ്മ, മക്കൾ, സഹോദരൻ, ഭർത്താവ് എന്നിവരുൾപ്പെടെ പ്രതിയുടെ അടുത്ത ബന്ധുക്കളെ മാത്രമേ സന്ദർശിക്കാൻ അനുവദിച്ചിട്ടുള്ളൂ എന്ന് ഋഷിരാജ് സിംഗ് പറഞ്ഞു.

ജയിൽ ഉദ്യോഗസ്ഥരുടെയും കസ്റ്റംസ് ഉദ്യോഗസ്ഥരുടെയും സാന്നിധ്യത്തിലായിരുന്നു സന്ദർശനം. സന്ദർശന അപേക്ഷ അറിയിച്ച കസ്റ്റംസ് ഉദ്യോഗസ്ഥരുടെ സമ്മതത്തോടെയും സാന്നിധ്യത്തോടെയുമാണ് ബുധനാഴ്ച ഉച്ചകഴിഞ്ഞ് 3 ന് സന്ദർശനം നടന്നത്.

ജയിൽ രജിസ്റ്ററും സിസിടിവി ദൃശ്യങ്ങളും പരിശോധിച്ചുകൊണ്ട് ഈ വിവരങ്ങൾ കണ്ടെത്താനാകും. വാർത്ത പിൻവലിച്ച് ഖേദം പ്രകടിപ്പിച്ചില്ലെങ്കിൽ നിയമനടപടി സ്വീകരിക്കുമെന്ന് ഋഷിരാജ് സിംഗ് പറഞ്ഞു.

Print Friendly, PDF & Email

Leave a Comment