ബിനീഷ് കോടിയേരിയെ സംഘടനയില്‍ നിന്ന് പുറത്താക്കണമെന്ന് ‘അമ്മ’ യിലെ ഒരു വിഭാഗം, എതിര്‍പ്പുമായി മുകേഷും ഗണേഷ് കുമാറും

മയക്കുമരുന്ന് കടത്ത് കേസുകളിൽ പ്രതിയായ ബിനീഷ് കോടിയേരിയെ പുറത്താക്കണമെന്ന് താര സംഘടനയായ ‘അമ്മ’യിലെ ഒരു വിഭാഗം ആവശ്യപ്പെട്ടു. ‘അമ്മ’യുടെ എക്സിക്യൂട്ടീവ് യോഗത്തിലാണ് ഈ ആവശ്യം ഉയര്‍ന്നത്. ബിനീഷിനെ പുറത്താക്കണമെന്നും സംഘടനയിൽ രണ്ടുതരം നീതി പാടില്ലെന്നും എക്സിക്യൂട്ടീവ് അംഗങ്ങൾ ആവശ്യപ്പെട്ടു.

നടിമാരും മറ്റുള്ളവരും ഈ വിഷയത്തിൽ ശക്തമായ നിലപാട് സ്വീകരിച്ചു. സി.പി.എം സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറിയുടെ മകനെ പുറത്താക്കണമെന്ന ആവശ്യത്തെ എൽ‌ഡി‌എഫ് എം‌എൽ‌എമാരും ഭാരവാഹികളുമായ മുകേഷും ഗണേഷ് കുമാറും എതിർത്തു. ഇടവേള ബാബുവിന്റെ വിവാദ പരാമർശങ്ങളും ബിനീഷിന്റെ അംഗത്വം റദ്ദാക്കാനുള്ള തീരുമാനവുമാണ് അമ്മ ഭരവാഹി യോഗത്തിലെ പ്രധാന ചർച്ചാ വിഷയങ്ങൾ.

നടി പാർവതി അമ്മയിൽ നിന്ന് രാജിവച്ചത് സംഘടനയുടെ എക്സിക്യൂട്ടീവുമായി ചർച്ച ചെയ്യുമെന്ന് യോഗത്തിന് മുന്നോടിയായി നടൻ ബാബുരാജ് പറഞ്ഞിരുന്നു. വിവാദപരമായ വിഷയങ്ങൾ യോഗത്തിൽ ചർച്ച ചെയ്യും. അംഗങ്ങള്‍ രാജിവെച്ച് സംഘടനയില്‍ നിന്ന് പുറത്തു പോകുന്നത് അംഗീകരിക്കാൻ കഴിയില്ലെന്ന് ബാബുരാജ് പറഞ്ഞു. ഇക്കാര്യം ഗൗരവമായി കാണുമെന്നും താരം പറഞ്ഞു.

പാർവതിയും ഇടവേള ബാബുവുമായുള്ള വിഷയം അമ്മ എക്സിക്യൂട്ടീവ് യോഗത്തിൽ ചർച്ച ചെയ്യുമെന്ന് നടി രചന നാരായണൻ കുട്ടിയും വ്യക്തമാക്കി. ആക്രമണത്തിനിരയായ നടിയെക്കുറിച്ച് അമ്മ ജനറൽ സെക്രട്ടറി ഇടവേള ബാബു റിപ്പോർട്ടർ ചാനലിന് നൽകിയ അഭിമുഖത്തിൽ പ്രതിഷേധിച്ചാണ് പാർവതിയുടെ രാജി.

Print Friendly, PDF & Email

Related News

Leave a Comment