Flash News
കോവിഡ് കുതിച്ചുയരുന്നു; ആളുകള്‍ക്ക് ഭക്ഷണവും ശമ്പളവുമില്ല; ആശുപത്രികളില്‍ ആംബുലന്‍സോ കിടക്കകളോ ഇല്ല; എന്നിട്ടും പുതിയ പാർലമെന്റ് പണിയുന്നതിന്റെ ചിന്തയിലാണ് കേന്ദ്രം: പ്രശാന്ത് ഭൂഷൺ   ****    എല്ലാ വിദേശ സേനകളും ഉടന്‍ ലിബിയ വിട്ടുപോകണം: യു എന്‍   ****    തിരഞ്ഞെടുപ്പില്‍ തോല്‍‌വി മണത്ത് സിപി‌എം നേതാക്കള്‍; ഫല പ്രഖ്യാപനം കഴിഞ്ഞാല്‍ പാര്‍ട്ടിയില്‍ പൊട്ടിത്തെറിയുണ്ടാകുമെന്ന് സൂചന   ****    സംസ്ഥാനത്ത് കോവിഡ് കുത്തനെ പടരുന്നു; എറണാകുളം-കൊച്ചി പ്രദേശങ്ങളില്‍ പ്രാദേശിക ലോക്ക്ഡൗണ്‍ പ്രഖ്യാപിച്ചു   ****    ജോസ് വിതയത്തില്‍ അതുല്യമായ അല്മായ മാതൃക: മാര്‍ ജോര്‍ജ് ആലഞ്ചേരി   ****   

ട്രം‌പിന്റെ യൂട്യൂബ് ചാനലും താത്ക്കാലികമായി നിര്‍ത്തലാക്കി

January 13, 2021

ന്യൂയോര്‍ക്ക്: ട്വിറ്റർ, ഫേസ്ബുക്ക് എന്നീ സോഷ്യല്‍ മീഡിയ പ്ലാറ്റ്ഫോമുകളില്‍ നിന്ന് യു എസ് പ്രസിഡന്റ് ഡോണാള്‍ഡ് ട്രം‌പിനെ നീക്കിയതിനു പിന്നാലെ അദ്ദേഹത്തിന്റെ യൂട്രൂബ് ചാനലും നിരോധനമേര്‍പ്പെടുത്തി. ട്രംപിന്റെ ചാനൽ അക്രമത്തിന് പ്രേരിപ്പിക്കുന്ന നയങ്ങൾ ലംഘിച്ചതായി യൂട്യൂബ് പുറത്തിറക്കിയ ട്വിറ്റർ പ്രസ്താവനയിൽ പറഞ്ഞു. കുറഞ്ഞത് ഏഴു ദിവസത്തേക്ക് പുതിയ വീഡിയോകളോ ലൈവ്സ്ട്രീമുകളോ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യുന്നതിൽ നിന്ന് ആൽഫബെറ്റ് ഇങ്കിന്റെ വീഡിയോ സ്ട്രീമിംഗ് സേവനം ഇപ്പോൾ തടഞ്ഞിരിക്കുന്നു എന്നാണ് പ്രസ്താവനയില്‍ പറഞ്ഞിരിക്കുന്നത്.

പ്രസിഡന്റ് ട്രംപിന്റെ ചാനലിലെ അഭിപ്രായ വിഭാഗവും യൂട്യൂബ് പ്രവർത്തനരഹിതമാക്കിയിട്ടുണ്ട്, കൂടാതെ, മറ്റ് ചില ചാനലുകളും സുരക്ഷാ ആശങ്കകൾ ഉന്നയിച്ചിരുന്നു. പ്രസിഡന്റ് ഡൊണാൾഡ് ട്രംപിന്റെ ചാനൽ നീക്കം ചെയ്തില്ലെങ്കിൽ യൂട്യൂബിനെതിരെ പരസ്യദാതാവ് ബഹിഷ്‌കരിക്കുമെന്ന് യുഎസ് പൗരാവകാശ ഗ്രൂപ്പുകൾ നേരത്തെ പറഞ്ഞതായി റിപ്പോര്‍ട്ടുകളുണ്ടായിരുന്നു.

ട്രംപിന്റെ ചാനൽ ചൊവ്വാഴ്ച എട്ട് പുതിയ വീഡിയോകൾ പോസ്റ്റ് ചെയ്തതായും അതിൽ ഒരെണ്ണം ഉൾപ്പെടെ ട്രംപ് ചാനൽ ചൊവ്വാഴ്ച പോസ്റ്റ് ചെയ്തതായും ട്രംപ് മാധ്യമ പ്രവർത്തകരോട് പറഞ്ഞു.

ക്യാപിറ്റോള്‍ ഹിൽ അക്രമത്തെത്തുടർന്ന്, ജനപ്രിയ സോഷ്യൽ മീഡിയ പ്ലാറ്റ്‌ഫോമുകളായ ഫേസ്ബുക്ക്, ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം അക്കൗണ്ടുകൾക്ക് മാർക്ക് സക്കർബർഗ് “അനിശ്ചിതകാല” വിലക്ക് ഏർപ്പെടുത്തി. മൈക്രോബ്ലോഗിംഗ് സൈറ്റായ ട്വിറ്ററും ട്രംപിന്റെ ഹാൻഡിൽ 12 മണിക്കൂർ തടഞ്ഞിരുന്നു, ഇത് “അക്രമത്തെ കൂടുതൽ പ്രേരിപ്പിക്കാനുള്ള സാധ്യത” ചൂണ്ടിക്കാട്ടി സ്ഥിരമായ സസ്പെൻഷനായി മാറി.


Like our page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews/ and get latest news update from USA, India and around the world. Stay updated with latest News in Malayalam, English and Hindi.

Print This Post Print This Post
To toggle between English & Malayalam Press CTRL+g

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Read More

Scroll to top