Flash News
ഫ്രറ്റേണിറ്റി മൂവ്മെന്റ് മങ്കട മണ്ഡലം പ്രതിഷേധ പ്രകടനവും യോഗി ആദിത്യനാഥിയുടെ കോലം കത്തിച്ചു പ്രതിഷേധിച്ചു   ****    ഹത്രാസ് പീഡനക്കേസ് ഇരയുടെ പിതാവിനെ പ്രതി വെടിവെച്ചുകൊന്ന സംഭവം: യോഗിയുടെ റേപ്പ് സ്റ്റേറ്റ് നിർമിതിക്കെതിരെ ഫ്രറ്റേണിറ്റി പ്രതിഷേധം   ****    വർഗീയ ദ്രുവീകരണ രാഷ്ട്രീയത്തിനെതിരെ വെൽഫെയർ പാർട്ടി നിയമസഭ തെരെഞ്ഞടുപ്പിൽ ശക്തമായി മത്സര രംഗത്ത് ഉണ്ടാവും: ഹമീദ് വാണിയമ്പലം   ****    യുഎസ് ക്യാപിറ്റോള്‍ കലാപകാരികൾ ആന്റിഫ പ്രസ്ഥാനത്തിൽ പെട്ടവരാണെന്ന് തെളിവുകളില്ല: എഫ്ബിഐ   ****    ആരാണീ മുംതാസ് അലി ഖാന്‍?; പിണറായി വിജയനോടുള്ള പക തീര്‍ക്കാന്‍ വര്‍ഗീയത പരത്തി അന്തരീക്ഷം മലിനമാക്കാരുതെന്ന് കെ ടി ജലീലിന്റെ ഫെയ്സ്ബുക്ക് പോസ്റ്റ്   ****   

ട്രംപ് പ്രസ്താവന നടത്തിയിട്ടും യുഎസിലേക്കുള്ള യാത്രാ വിലക്ക് നീക്കില്ലെന്ന് ബൈഡന്‍ ടീം

January 19, 2021 , ആന്‍സി

വാഷിംഗ്ടൺ: യൂറോപ്പിൽ നിന്നും ബ്രസീലിൽ നിന്നും വരുന്ന യാത്രക്കാർക്കുള്ള കോവിഡ് -19 നിരോധനം പിൻവലിക്കുമെന്ന ഡൊണാൾഡ് ട്രംപിന്റെ പ്രഖ്യാപനം യുഎസ് പ്രസിഡന്റായി തെരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ട ജോ ബൈഡന്റെ വക്താവ് തള്ളിക്കളഞ്ഞു.

“ഞങ്ങളുടെ മെഡിക്കൽ ടീമിന്റെ ഉപദേശപ്രകാരം ജനുവരി 26-ന് ഈ നിയന്ത്രണങ്ങൾ നീക്കാൻ അഡ്മിനിസ്ട്രേഷൻ ഉദ്ദേശിക്കുന്നില്ല,” ബൈഡന്റെ പ്രസ് സെക്രട്ടറി ജെൻ സാകി ട്വീറ്റ് ചെയ്തു.

“വാസ്തവത്തിൽ, COVID-19 ന്റെ വ്യാപനം കൂടുതൽ ലഘൂകരിക്കുന്നതിന് അന്താരാഷ്ട്ര യാത്രകൾക്ക് ചുറ്റുമുള്ള പൊതുജനാരോഗ്യ നടപടികൾ ശക്തിപ്പെടുത്താൻ ഞങ്ങൾ പദ്ധതിയിടുന്നുണ്ട്. മഹാമാരി വഷളാകുകയും ലോകമെമ്പാടും കൂടുതൽ പകർച്ചവ്യാധികൾ ഉയർന്നുവരികയും ചെയ്യുന്നതിനാൽ, അന്താരാഷ്ട്ര യാത്രയ്ക്കുള്ള നിയന്ത്രണങ്ങൾ നീക്കേണ്ട സമയമല്ല ഇത്,” സാകി പറഞ്ഞു.

സാകിയുടെ ട്വീറ്റിന് തൊട്ടുമുമ്പ്, യൂറോപ്പിനും ബ്രസീലിനുമുള്ള യാത്രാ വിലക്ക് നീക്കുമെന്ന് പ്രസിഡന്റ് ട്രംപ് പ്രസ്താവനയിൽ പറഞ്ഞിരുന്നു. ചൈനയിലേക്കും ഇറാനിലേക്കും യാത്രാ നിരോധനം നിലനിൽക്കുമെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

യുഎസിലേക്ക് പോകുന്ന എല്ലാ വിമാന യാത്രക്കാരും പുറപ്പെടുന്നതിന്റെ മൂന്ന് ദിവസത്തിനുള്ളിൽ കോവിഡ് -19 നെഗറ്റീവ് പരീക്ഷിക്കേണ്ടതുണ്ടെന്ന് സെന്റർസ് ഫോർ ഡിസീസ് കൺട്രോൾ ആൻഡ് പ്രിവൻഷൻ (സിഡിസി) പ്രഖ്യാപിച്ചതിന് ശേഷമാണ് രണ്ട് പ്രസ്താവനകളും വന്നത്.

തിങ്കളാഴ്ച വരെ, അമേരിക്കയില്‍ 24 ദശലക്ഷത്തിലധികം കേസുകൾ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. 400,000 മരണങ്ങളും റിപ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്തു.


Like our page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews/ and get latest news update from USA, India and around the world. Stay updated with latest News in Malayalam, English and Hindi.

Print This Post Print This Post
To toggle between English & Malayalam Press CTRL+g

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Read More

Scroll to top