Flash News

നരേന്ദ്രമോദി ട്രം‌പിനേക്കാള്‍ ചീഞ്ഞുനാറും

January 23, 2021 , ചാരുംമൂട് ജോസ്

അതിരു കാക്കുന്നവരേയും കതിരു കാക്കുന്നവരേയും നിഷ്ഠൂരമായി ഒറ്റിക്കൊടുത്തുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന പ്രധാനമന്ത്രി മോദിക്കു വരാനിരിക്കുന്നത് വന്‍ ദുരന്തമാണ്. ഭാരതത്തിന്റെ ചരിത്രത്തില്‍ കറുത്ത അദ്ധ്യായങ്ങള്‍ മാത്രം എഴുതിച്ചേര്‍ക്കപ്പെട്ട ഒരു ഏകാധിപതിയായി ശ്രീമാന്‍ നരേന്ദ്രമോദി സ്ഥാനം പിടിക്കും.

ഇന്ത്യയുടെ അതിരുകള്‍ക്കു കാവല്‍ നില്‍ക്കുന്ന സേനകളുടെ ജീവന്‍ ബലികൊടുക്കുവാന്‍ സ്വന്തം പാര്‍ട്ടിയുടെ പേരില്‍ മാധ്യമങ്ങളും ചാനലുകളും നടത്തിവരുന്ന അര്‍ണാബ് ഗോസ്വാമിക്ക് ബാലാക്കോട്ട്, ആക്രമണങ്ങള്‍ തുടങ്ങിയ അതീവ രഹസ്യങ്ങള്‍ കൈമാറിയത് ശത്രുരാജ്യമായ പാക്കിസ്ഥാനെയും ചൈനയെയും ആക്രമണ രീതികള്‍ സമയങ്ങള്‍ കൃത്യസമയത്ത് അറിയിച്ച് ചാനല്‍ റേറ്റിംഗ് കൂട്ടാന്‍ നടത്തിയ വിവരങ്ങളും പുറത്തായ സാഹചര്യത്തില്‍ രാജ്യദ്രോഹക്കുറ്റം ചെയ്ത പ്രധാനമന്ത്രിയും കൂട്ടാളികളും ഉടന്‍ രാജിവച്ചു പുറത്തുപോയില്ലെങ്കില്‍ സ്വന്തം ജീവന്‍ വെടിഞ്ഞ് അതിരുകാക്കുന്നവരുടെ സഹോദര സേനകള്‍ മോദിയുടെ നെഞ്ചിലേക്കു നൂറുകണക്കിനു വെടിയുണ്ടകള്‍ തുളച്ചു കയറ്റും.
രാജ്യത്തെയും രാജ്യസുരക്ഷയെയും ബലിയാടാക്കുന്ന കാപാലികരെ ദേശസ്‌നേഹികളായ ജനങ്ങള്‍ കല്ലെറിയും.

കഴിഞ്ഞ അമ്പതു ദിനങ്ങളോളം അതീവ ശൈത്യത്തിലും, കാറ്റിലും മഴയിലും പെരുവഴിയില്‍ പാര്‍ക്കുന്ന ലക്ഷക്കണക്കിന് കര്‍ഷകര്‍ അന്നം നാടിനു നല്‍കുന്നു, കതിര്‍ കാക്കുന്ന കര്‍ഷകര്‍ സ്വന്തം കാര്‍ഷിക വിളകള്‍ കുത്തുക മുതലാളിമാര്‍ക്ക് തീര്‍പ്പെഴുതി കൊടുക്കുന്നതിനെതിരെ പ്രതിഷേധിക്കുമ്പോളഅ# അവരെ വെറും പ്രസഹസ ചര്‍ച്ചകള്‍ നടത്തി വിഘടിപ്പിച്ച് പിന്തിരിപ്പാന്‍ നടക്കുന്ന ശ്രമം ഭാരതജനത അതീവ സൂഷ്മതയോടെ വീക്ഷിക്കുകയാണ്. പൊതുജനങ്ങളുടെ ക്ഷമയുടെ നെല്ലിപ്പലക കണ്ടേ മടങ്ങൂവെന്ന വാശിയില്‍ കേന്ദ്ര സര്‍ക്കാര്‍ തീരുമാനമെടുക്കുന്നത് അത്യധികം ആപത്തിലേക്കു നയിക്കുമെന്നുള്ളത് ഉറപ്പാക്കി കര്‍ഷകരും അവരെ സ്‌നേഹിക്കുന്ന കുടുംബങ്ങളെ മുന്നോട്ടു കരുത്താര്‍ജ്ജിച്ചു മുന്നേറുകയാണ്.

സ്വന്തം ചാര്‍ച്ചക്കാര്‍ക്കുവേണ്ടി ഇന്ത്യാ മഹാരാജ്യത്തിന്റെ പൊതു സ്ഥാപനങ്ങളെല്ലാം തീറെഴുതിക്കൊടുത്തു കഴിഞ്ഞു. ഇനിയും അദ്ധ്വാനിച്ച് അന്നം വിളിയിക്കുന്നവന്റെ ഭൂമിയും കൈയ്ക്കലാക്കി കുത്തക മുതലാളിമാര്‍ക്ക് തീറെഴുതി ബംഗ്ലാദേശിലും മറ്റും അംബാനിമാരുടെ അധീരതയില്‍ പണിതുയര്‍ത്തുന്ന വന്‍കിട കാര്‍ഷിക ഉല്‍പ്പന്ന ഫ്ക്ടറികളില്‍ പായ്ക്കു ചെയ്തു തോന്നിയ വിലയ്ക്കു ഇന്ത്യാ മഹാരാജ്യത്തേക്കും വിദേശത്തേക്കും കയറ്റുമതി ചെയ്തു കൊള്ള ലാഭം കൊയ്യുവാനും, പാവപ്പെട്ട കര്‍ഷകരെ ചൂഷണം ചെയ്തു അവരെ ആത്മഹത്യയിലേക്കും നയിക്കുവാന്‍ ഉതകുന്ന കരിനിയമങ്ങള്‍ കര്‍ഷകരുടെ ആവശ്യപ്രകാരം പിന്‍വലിച്ചില്ലെങ്കില്‍ മോദിക്കും കൂട്ടര്‍ക്കും അമേരിക്കയെ ഏകാധിപത്യത്തിലൂടെ സ്വന്തം ആജ്ഞാനുവര്‍ത്തിക്കു നിര്‍ത്താമെന്ന വ്യാമോഹത്തില്‍ സകലവും മറന്നു പ്രവര്‍ത്തിച്ച രാഷ്ട്രപതി ഡൊണാള്‍ഡ് ട്രമ്പിന്റെ അവസ്ഥയെക്കാള്‍ ദുരന്തപൂര്‍ണ്ണമായ അവസ്ഥ മോദിയെ കാത്തിരിക്കുന്നു. ട്രമ്പിന് ധാരാളം പണം കയ്യിലുണ്ട് പക്ഷെ മോദിക്കു പണം ചായക്കടയില്‍ക്കൂടി കിട്ടിയതു മാത്രമെ കാണിക്കാനാവുകയുള്ളൂ. അല്ലാത്ത പണം ബിനാമിപ്പണമാണ്. നിയമപ്രകാരം ജയിലില്‍പ്പോകേണ്ടിവരും. ഇനിയും അതിരു കാക്കുന്നവരെയും കതിരുകാക്കുന്നവരേയും ഉടനടി രക്ഷിച്ചില്ലെങ്കില്‍ മോദിക്കു വരാനിരിക്കുന്നത് വന്‍ ദുരന്തമാകും.


Like our page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews/ and get latest news update from USA, India and around the world. Stay updated with latest News in Malayalam, English and Hindi.

Print This Post Print This Post
To toggle between English & Malayalam Press CTRL+g

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Read More

Scroll to top