Flash News

രാജ്യത്തിന്റെ സ്ഥിരതയ്ക്കായി ഭരണഘടനയുടെ സംരക്ഷകനാകുക: പി കെ കുഞ്ഞാലിക്കുട്ടി എം.പി

January 25, 2021

മലപ്പുറം: ഇന്ത്യ ഇന്ന് അഭിമുഖീകരിക്കുന്ന അസ്ഥിരത, സാമ്പത്തിക തകർച്ച, വികസന സ്തംഭനാവസ്ഥ, അരക്ഷിതാവസ്ഥ എന്നിവയ്ക്കുള്ള ഏക പരിഹാരം ഭരണഘടനാ മൂല്യങ്ങൾ സംരക്ഷിക്കാൻ മുന്നിട്ടിറങ്ങണമെന്ന് പി കെ കുഞ്ഞാലിക്കുട്ടി എംപി പറഞ്ഞു.

റിപ്പബ്ലിക് ദിനത്തോടനുബന്ധിച്ച് മലപ്പുറത്തെ സുന്നി മഹലിൽ സുന്നി യൂത്ത് ഗ്രൂപ്പ് ഈസ്റ്റ് ഡിസ്ട്രിക്റ്റ് കമ്മിറ്റി സംഘടിപ്പിച്ച റിപ്പബ്ലിക് ദിന ജില്ലാ സെമിനാറിന്റെ ഉദ്ഘാടന ചടങ്ങിൽ സംസാരിക്കുകയായിരുന്നു അദ്ദേഹം.

ഈ റിപ്പബ്ലിക് ദിനത്തിൽ, അവസരങ്ങൾ നിഷേധിക്കാനും പിന്നോക്ക വിഭാഗങ്ങളെ അവഗണിക്കാനും സംസ്ഥാനവും ജുഡീഷ്യറിയും കൈകോർത്തുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന ഒരു ഘട്ടത്തിൽ, ഭരണഘടനയുടെ സംരക്ഷണം ഓരോ പൗരന്റെയും ഉത്തരവാദിത്തമാണെന്ന് അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

എസ്‌വൈഎസ് ഈസ്‌റ്റ് ജില്ലാ വൈസ് പ്രസിഡണ്ട് ഷാഹുല്‍ ഹമീദ് മാസ്‌റ്റർ മേല്‍മുറി അധ്യക്ഷനായി. എസ്‌വൈഎസ് സംസ്‌ഥാന സെക്രട്ടറി അബ്‌ദുസ്സമദ് പൂക്കോട്ടൂര്‍ വിഷയാവതരണം നടത്തി.

സമസ്‌ത ജില്ലാ ജനറല്‍ സെക്രട്ടറി പുത്തനഴി മൊയ്‌തീൻ ഫൈസി, എസ്‌വൈഎസ് സംസ്‌ഥാന വൈസ് പ്രസിഡണ്ട് കെഎ റഹ്‌മാൻ ഫൈസി കാവനൂര്‍, സുപ്രഭാതം എക്‌സിക്യൂട്ടീവ് എഡിറ്റര്‍ എ സജീവന്‍, മീഡിയാവണ്‍ ന്യൂസ് എഡിറ്റര്‍ അഷ്‌റഫ് വാളൂര്‍, മനോരമ ന്യൂസ് സീനിയര്‍ കറസ്‌പോണ്ടന്റ് എസ് മഹേഷ് കുമാര്‍, ഏഷ്യാനറ്റ് ന്യൂസ് ചീഫ് റിപ്പോര്‍ട്ടര്‍ പ്രശാന്ത് നിലമ്പൂര്‍, ദര്‍ശന സിഇഒ സിദ്ദീഖ് ഫൈസി വാളക്കുളം, ജില്ലാ മുസ്‌ലിം ലീഗ് സെക്രട്ടറി നൗഷാദ് മണ്ണിശ്ശേരി, ജില്ലാ എസ്‌വൈഎസ് ജനറല്‍ സെക്രട്ടറി സലീം എടക്കര, ട്രഷറര്‍ അബ്‌ദുൽ ഖാദിര്‍ ഫൈസി കുന്നുംപുറം, സെക്രട്ടറി ഫരീദ് റഹ്‌മാനി കാളികാവ് പ്രസംഗിച്ചു.

എസ്‌വൈഎസ് സംസ്‌ഥാന ഓര്‍ഗനൈസിംഗ് സെക്രട്ടറി കെകെഎസ് തങ്ങള്‍ വെട്ടിച്ചിറ, സയ്യിദ് ബിഎസ്‌കെ തങ്ങള്‍ എടവണ്ണപ്പാറ, സിഎം കുട്ടി സഖാഫി വെള്ളേരി, ഇബ്‌റാഹീം ഫൈസി തിരൂര്‍ക്കാട്, കെടി മൊയ്‌തീൻ ഫൈസി തുവ്വൂര്‍, സി അബ്‌ദുല്ല മൗലവി, അബ്‌ദുൽ മജീദ് ദാരിമി വളരാട്, ഹസന്‍ സഖാഫി പൂക്കോട്ടൂര്‍, ശമീര്‍ ഫൈസി ഒടമല, ജഅ്ഫര്‍ ഫൈസി പഴമള്ളൂര്‍, പികെ ലത്തീഫ് ഫൈസി മേല്‍മുറി, മന്നയില്‍ അബു, ഹാരിസ് ആമിയന്‍ എന്നിവർ സംബന്ധിച്ചു.


Like our page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews/ and get latest news update from USA, India and around the world. Stay updated with latest News in Malayalam, English and Hindi.

Print This Post Print This Post
To toggle between English & Malayalam Press CTRL+g

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Read More

Scroll to top