ഇന്ത്യന്‍ നഴ്സസ് അസ്സോസിയേഷന്‍ ഓഫ് ഇല്ലിനോയി പ്രവര്‍ത്തനോദ്ഘാടനം ഫെബ്രുവരി 27-ന്

ഷിക്കാഗോ: ഇന്ത്യന്‍ നഴ്സസ് അസ്സോസിയേഷന്‍ ഓഫ് ഇല്ലിനോയിയുടെ (ഐ.എന്‍.എ) 2021-ലെ പ്രവര്‍ത്തനോദ്ഘാടനം ഫെബ്രുവരി 27 ശനിയാഴ്ച ഉച്ചകഴിഞ്ഞ് 3 മണിക്ക് സൂം പ്ലാറ്റ്‌ഫോമിലൂടെ നടത്തപ്പെടുന്നു. ഇല്ലിനോയിയിലെ ഇന്ത്യന്‍
നഴ്സുമാരുടെ മുഴുവന്‍ സാന്നിധ്യവും ഉള്‍പ്പെടുത്തിക്കൊണ്ട് നഴ്സിംഗ് പ്രൊഫഷന്റെ എല്ലാ വളര്‍ച്ചയും ഉറപ്പാക്കാനുള്ള ദൃഢനിശ്ചയവുമായാണ് പുതിയ നേതൃത്വം മുന്നോട്ടു നീങ്ങുന്നതെന്ന് പ്രസിഡന്റ് ഷിജി അലക്‌സ് പറഞ്ഞു.

മീറ്റിംഗില്‍ നിമ്മി ടോം (ആര്‍.എന്‍) മുഖ്യ പ്രഭാഷകയായിരിക്കും. ഡോ. സാറാ ഈശോ (ന്യൂജെഴ്സി) പ്രത്യേക വിഭാഗത്തില്‍ ‘ബ്ലഡ് ക്ലോട്ടുകളെക്കുറിച്ച് അറിഞ്ഞിരിക്കേണ്ടതെല്ലാം’ എന്ന വിഷയത്തില്‍ സംസാരിക്കും.

പ്രസ്തുത പരിപാടിയുടെ കോഓര്‍ഡിനേറ്റര്‍മാരായി റോസ് വടകര, ജെസ്റ്റീന വെളിയത്തുമാലില്‍, ലൈജു പൗലോസ് എന്നിവര്‍ നേതൃത്വം നല്‍കുന്നു. ഐ.എന്‍എയ്ക്കുവേണ്ടി പബ്ലിക് റിലേഷന്‍സ് കണ്‍വീനര്‍ ലൈജു പൗലോസ് അറിയിച്ചതാണിത്.

Print Friendly, PDF & Email

Related News

Leave a Comment