Flash News

കെ സി എസ് ഡിട്രോയിറ്റ്, വിന്‍ഡ്‌സര്‍ 2021-22 പ്രവര്‍ത്തനോദ്ഘാടനം വന്‍വിജയം

March 5, 2021 , ജയിന്‍ കണ്ണച്ചാന്‍പറമ്പില്‍

ഡിട്രോയിറ്റ്: കെ.സി.എസ് ഡിട്രോയിറ്റ്/വിന്‍ഡ്‌സര്‍ 2021-22 പ്രവര്‍ത്തന ഉത്ഘാടനം ഫെബ്രുവരി 20-ന് രാത്രി 8:00 മണിക്ക് സൂമിലൂടെ നടത്തി. കെസി‌എസ് സ്പിരിച്വല്‍ ഡയറക്ടറും സെന്റ് മേരീസ് ക്‌നാനായ കാത്തോലിക്കാ പാരിഷ് വികാരിയുമായ റവ. ഫാ. ജെമി പുതുശ്ശേരില്‍ ഉത്ഘാടനം നിര്‍വഹിച്ചു. ക്‌നാനായ പാരമ്പര്യവും വശംശുദ്ധിയും നിലനിര്‍ത്തുന്നത് ഓരോ കുടുംബങ്ങളാണെന്നും, മാതാപിതാക്കള്‍ അതിനുവേണ്ടി ചെറുപ്പം മുതലെ കുട്ടികളെ സജ്ജരാക്കണമെന്നും തന്റെ ഉത്ഘാടന പ്രസംഗത്തില്‍ ആഹ്വാനം ചെയ്തു.

റവ. ഫാ. ബിജു ചൂരപ്പാടത്തു ചടങ്ങില്‍ സന്നിഹിതനായിരുന്നു. പ്രോഗ്രാം കോഓര്‍ഡിനേറ്റര്‍മാരായ ജെയിന്‍ കണ്ണച്ചാന്‍പറമ്പില്‍, റ്റിജു പൊക്കത്താനം എന്നിവര്‍ പുതിയ ഭാരവാഹികളായ അലക്‌സ് കോട്ടൂര്‍ (പ്രസിഡന്റ്), ജെയിംസ് കുപ്പ്‌ലിക്കാട്ട് (വൈസ് പ്രസിഡന്റ്), സിറില്‍ വാലിമാറ്റം (സെക്രട്ടറി), ബിജു തോമസ് തേക്കിലക്കാട്ടില്‍ (ജോയിന്റ് സെക്രട്ടറി), ജെറിന്‍ മാത്യു കൈനകരിപ്പാറയില്‍ (ട്രഷറര്‍), സാബു കോട്ടൂര്‍ & റ്റിജു പൊക്കത്താനം (നാഷണല്‍ കൗണ്‍സില്‍ അംഗങ്ങള്‍), എബ്രഹാം ചക്കുങ്കല്‍, സ്റ്റീഫന്‍ താന്നിക്കുഴുപ്പില്‍ & സുനില്‍ മാത്യു ഞരളക്കാട്ടുതുരുത്തിയില്‍ (കമ്മിറ്റി അംഗങ്ങള്‍) എന്നിവരെ സദസ്സിനു പരിചയപ്പെടുത്തി. സെക്രട്ടറി സിറില്‍ വാലിമറ്റം, കെസിഎസ് ഡിട്രോയിറ്റ് വിന്‍ഡ്സെറിന്റെ ചരിത്രവും 1993 മുതല്‍ അസോസിയേഷന്‍ പ്രസിഡന്റുമാരായി പ്രവര്‍ത്തിച്ചവരെ ആദരിച്ചു. മുന്‍ പ്രസിഡന്റുമാരായ ബാബു കാഞ്ഞിരത്തിങ്കല്‍, രാജു കക്കട്ടില്‍, ബിജു ഫ്രാന്‍സിസ് കല്ലേലുമണ്ണില്‍ എന്നിവര്‍ പുതിയ കമ്മറ്റിക്ക് ആശംസകള്‍ നേര്‍ന്നു.

ക്‌നാനായ പ്രാര്‍ത്ഥന ഗാനമായ “മാര്‍ത്തോമന്‍’ പരമ്പരാഗത വേഷമായ ചട്ടയും മുണ്ടും അണിഞ്ഞു പാടിക്കൊണ്ട് ഹെലന്‍ മംഗലത്തെട്ടു കലാപരിപാടികള്‍ക്ക് തുടക്കം കുറിച്ചു. മാക്‌സിന്‍ & എവെലിന്‍ എടത്തിപ്പറമ്പില്‍ , സെറീന കണ്ണച്ചാന്‍പറമ്പില്‍ , ആന്യ പൊക്കത്താനം എന്നിവര്‍ മനോഹരമായി ഗാനങ്ങള്‍ ആലപിച്ചു. ഐസായ, ഒലിവിയ, എലീസ & ആന്യ താന്നിച്ചുവട്ടില്‍, ഏവ & ആന്യ പൊക്കത്താനം, ആഷ്‌ലി ചെറുവള്ളില്‍ & ആഷ്‌ന വെട്ടിക്കാട്ട് എന്നിവരുടെ ഡാന്‍സ് പെര്‍ഫോമന്‍സ് പരിപാടികള്‍ക്ക് മാറ്റു കൂട്ടി. സ്റ്റീഫന്‍ & മിഥുന്‍ താന്നിക്കുഴുപ്പില്‍, ജസ്റ്റിന്‍ & ജിന്‍സി പിച്ചനാട്ട്, ജെയിന്‍ & ജോമി കണ്ണച്ചാന്‍പറമ്പില്‍, ജിന്‍സ് & സുന്നു താനത്, റ്റിജു & ടീന പൊക്കത്താനം എന്നിവരുടെ യുഗ്മ നൃത്തങ്ങളും എല്ലാവരെയും രസിപ്പിച്ചു. കെ സി വൈ എല്‍ പ്രസിഡന്റ് കെവിന്‍ കണ്ണച്ചാന്‍പറമ്പില്‍ അടുത്ത രണ്ടു വര്‍ഷത്തേക്കുള്ള കെ സി വൈ ല്‍ ഭാരവാഹികളെ സദസ്സിനു പരിചയപ്പെടുത്തുകയും രണ്ടു വര്‍ഷത്തേക്കുള്ള കര്‍മ്മപരിപാടികള്‍ വിശദീകരിക്കുകയും ചെയ്തു.

കിഡ്‌സ് ക്ലബ് കോഓര്‍ഡിനേറ്റര്‍ , ജെയിന്‍ കണ്ണച്ചാന്‍പറമ്പില്‍ രണ്ടു വര്‍ഷത്തേക്കുള്ള കിഡ്‌സ് ക്ലബ് കര്‍മ്മപരിപാടികള്‍ വിശദീകരിച്ചു. തദവസരത്തില്‍ അടുത്ത തലമുറയെ കത്തോലിക്ക വിശ്വാസത്തിലും ക്‌നാനായ പാരമ്പര്യത്തിലും വളര്‍ത്തുവാന്‍ സഹായിക്കുന്നതായ കര്‍മപരിപാടികളിലേക്കു മാതാപിതാക്കളുടെ സഹായസഹകരണം അഭ്യര്‍ത്ഥിച്ചു.

പ്രസിഡന്റ് അലക്‌സ് കോട്ടൂര്‍ ചടങ്ങില്‍വച്ചു ജെയിന്‍ കണ്ണച്ചാന്‍പറമ്പിലിനെ കെ സി വൈ എല്‍ ഡിറക്ടറായി നിയമിച്ചു. പരിപാടികള്‍ വളരെ ഭംഗിയായി നടത്തുവാന്‍ ടെക്‌നീക്കല്‍ സപ്പോര്‍ട്ട് കോര്‍ഡിനേറ്റര്‍സ് ആയി പ്രവര്‍ത്തിച്ചത് സ്റ്റീഫന്‍ താന്നിക്കുഴിപ്പിലും കെവിന്‍ കണ്ണച്ചാന്‍പറമ്പിലുമാണ്. റയാന്‍ ചക്കുങ്കലും , ക്രിസ്റ്റീന്‍ മംഗലത്തെട്ടും മാസ്റ്റര്‍ ഓഫ് സെറിമോണിസ് ആയിരുന്നു.

കെ സി എസ് വൈസ് പ്രസിഡന്റ് ജെയിംസ് കുപ്ലിക്കാട്ട് പരിപാടികള്‍ ഭംഗിയായി തീര്‍ക്കുവാന്‍ സഹായിച്ച എല്ലാ കലാകാരന്മാര്‍ക്കും, പ്രോഗ്രാം കോഓര്‍ഡിനേറ്റര്‍സിനും, ടെക്‌നിക്കല്‍ സപ്പോര്‍ട്ടെഴ്‌സിനും നന്ദി അറിയിച്ചു. ഈ പരിപാടി വന്‍വിജയമാക്കിത്തീര്‍ക്കുവാന്‍ സഹായിച്ച എല്ലാ കെ സി എസ് മെമ്പേഴ്‌സിനോടും എക്‌സിക്യൂട്ടീവ് കമ്മിറ്റി അവരുടെ നന്ദി അറിയിച്ചു . ഈ പ്രോഗ്രാമിന്റെ വിഡിയോയും ഫോട്ടോയും www.Kcs detroitwindosr.com ലഭ്യമാണ്.


Like our page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews/ and get latest news update from USA, India and around the world. Stay updated with latest News in Malayalam, English and Hindi.

Print This Post Print This Post
To toggle between English & Malayalam Press CTRL+g

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Read More

Scroll to top