ദുബായ് മൊബൈൽ രക്തദാന ക്യാമ്പ് ഏപ്രില്‍ 1-ന് ആരംഭിക്കും

ഏപ്രിൽ ഒന്നിന് ദുബായ് ഹെൽത്ത് അതോറിറ്റി മൂന്ന് മാസം നീണ്ടുനിൽക്കുന്ന മൊബൈൽ രക്തദാന ക്യാമ്പ് നടത്തും.

ദുബൈ ഹോൾഡിംഗ് ദുബായ് രക്തദാന കേന്ദ്രത്തിലേക്ക് (ഡിബിഡിസി) സംഭാവന ചെയ്ത അത്യാധുനിക രക്തദാന ബസ് വഴി ദുബായിലെ 16 സ്ഥലങ്ങളിൽ പെർഫെക്റ്റ് ഗിഫ്റ്റ് ഈസ് സേവിംഗ് ലൈവ്സ് കാമ്പെയ്ൻ പ്രവർത്തിക്കും.

നിലവിൽ 300,000-ത്തിലധികം ആളുകൾ താമസിക്കുന്നതും ജോലി ചെയ്യുന്നതുമായ ദുബായ് ഹോൾഡിംഗിന്റെ കമ്മ്യൂണിറ്റികളും റീട്ടെയിൽ ലക്ഷ്യസ്ഥാനങ്ങളും ബസ് സന്ദർശിക്കും. സിറ്റി വാക്ക്, ദി ബീച്ച്, ലാ മെർ, ബ്ലൂവാട്ടേഴ്സ്, ലാസ്റ്റ് എക്സിറ്റ് അൽ ഖവാനീജ്, ബോക്സ്പാർക്ക്, മുഡോൺ, ദി വില്ല, ഷോറൂക്ക്, ഘൂറൂബ്, ലയാൻ, റെംറാം, അൽ ഖൈൽ ഗേറ്റ്, ജുമൈറ എമിറേറ്റ്സ് ടവേഴ്സ്, ബാർഷ ഹൈറ്റ്സ്, ബിസിനസ് ബേയിലെ എക്സിക്യൂട്ടീവ് ടവേഴ്സ് എന്നിവ ഇതിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു.

65,300 ൽ അധികം രജിസ്റ്റർ ചെയ്ത രക്തദാതാക്കളില്‍ നിന്ന് 149 ൽ അധികം പ്രദേശങ്ങളില്‍ വെച്ച് ഡിബിഡിസി രക്തദാനങ്ങൾ സ്വീകരിക്കും. രാജ്യത്ത് ശേഖരിക്കുന്ന മൊത്തം രക്തത്തിന്റെ 50 ശതമാനവും കേന്ദ്രം നൽകുന്നു. പൊതു-സ്വകാര്യ ആശുപത്രികളിൽ ആവശ്യമുള്ളവർക്ക് സുരക്ഷിതമായ പ്രവേശനം ഉണ്ടെന്ന് ഉറപ്പാക്കുന്നു. കൂടാതെ പ്ലേറ്റ്‌ലെറ്റുകൾ, പ്ലാസ്മ എന്നിവ പോലുള്ള രക്തത്തിന്റെയും രക്തത്തിന്റെയും പതിവ് സമയബന്ധിതമായി വിതരണം ചെയ്യുന്നു.

Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Leave a Comment