Flash News
നോർത്ത് അമേരിക്ക – യൂറോപ്പ് ഭദ്രാസനത്തിന്റെ നേതൃത്വത്തിൽ ബിഷപ് ഡോ. മാർ ക്രിസോസ്റ്റം അനുസ്മരണ സമ്മേളനം മെയ് 16 ഞായറാഴ്ച വൈകിട്ട് 4 ന്   ****    ഹമാസ് റോക്കറ്റ് ആക്രമണത്തില്‍ കൊല്ലപ്പെട്ട സൗമ്യയുടെ മൃതദേഹം പ്രത്യേക വിമാനത്തില്‍ ഇന്ത്യയിലെത്തിക്കും   ****    ഇസ്രായേൽ ആക്രമണം ശക്തമാക്കുന്നു; ഗാസയിൽ മരിച്ചവരുടെ എണ്ണം 100 കവിഞ്ഞു   ****    കനത്ത ആഘാതമായി ഇന്ധനവില വര്‍ധന തുടരുന്നു; കഴിഞ്ഞ പത്ത് ദിവസത്തിനുള്ളില്‍ വില വര്‍ധിക്കുന്നത് എട്ടാം തവണ   ****    ന്യൂനമര്‍ദ്ദം: സംസ്ഥാനത്ത് ഇന്ന് അതിതീവ്രമഴയ്ക്ക് സാധ്യത; തിരുവനന്തപുരം, കൊല്ലം, പത്തനംതിട്ട ജില്ലകളില്‍ റെഡ് അലര്‍ട്ട്   ****   

പുതുമുഖ മന്ത്രിമാരടങ്ങുന്ന പിണറായി വിജയന്റെ രണ്ടാമൂഴം

May 4, 2021

പിണറായി വിജയന്‍ രണ്ടാമതും മുഖ്യമന്ത്രിയായി സത്യപ്രതിജ്ഞ ചെയ്യുമ്പോള്‍ അദ്ദേഹത്തിന്റെ മന്ത്രിസഭയില്‍ പുതുമുഖങ്ങളുടെ ഒരു നിര തന്നെ ഉണ്ടാകുമെന്ന് സൂചന. പിണറായി വിജയനെക്കൂടാതെ ആരോഗ്യ മന്ത്രി കെ കെ ശൈലജയും, എ സി മൊയ്തീനുമൊഴികെ ആരും കഴിഞ്ഞ മന്ത്രിസഭയില്‍ നിന്നുണ്ടാകില്ലെന്നാണ് സൂചന.  സര്‍ക്കാരിന് ഒരു ഫ്രഷ് ഫെയ്‌സ് നല്‍കുക എന്ന ഉദ്ദേശ്യം സിപിഎം നേതൃത്വത്തിനുണ്ട്.

പിണറായി വിജയന്‍, കോടിയേരി ബാലകൃഷ്ണന്‍, എംഎ ബേബി, എസ് രാമചന്ദ്രന്‍പിള്ള എന്നീ പോളിറ്റ് ബ്യൂറോ അംഗങ്ങള്‍ ഇന്നലെ നടത്തിയ കൂടിയാലോചനയിലാണ് ഇത്തരം ഒരു ആശയം ഉയര്‍ന്നുവന്നത്. നിയമസഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പിന് ശേഷമുള്ള സിപിഎം സംസ്ഥാന സെക്രട്ടറിയേറ്റ് ചേരാനിരിക്കെയാണ് ഇങ്ങിനെയൊരു ആലോചന പാര്‍ട്ടി തലപ്പത്ത് പുരോഗമിക്കുന്നത്.

മന്ത്രിസഭയിലേക്ക് പുതുനിര വരുമ്പോള്‍ കേന്ദ്രകമ്മിറ്റിയംഗവും സെക്രട്ടറിയറ്റ് അംഗവുമായ എം.വി ഗോവിന്ദന്‍ മാസ്റ്റര്‍, സെക്രട്ടറിയറ്റ് അംഗം പി.രാജീവ്, മുന്‍ സ്പീക്കറും മുന്‍മന്ത്രിയും കൂടിയായ കെ. രാധാകൃഷ്ണന്‍, കെ.എന്‍ ബാലഗോപാല്‍ എന്നിവര്‍ ഉറപ്പായും പിണറായി മന്ത്രിസഭയിലുണ്ടാകും.

സജി ചെറിയാന്‍, പി.പി ചിത്തരഞ്ജന്‍, വി.ശിവന്‍കുട്ടി വി.എന്‍ വാസവന്‍, വീണ ജോര്‍ജ്ജ്, ആര്‍. ബിന്ദു, എം.ബി രാജേഷ്, കാനത്തില്‍ ജമീല, എന്നിവരെ മന്ത്രിസഭയിലേക്ക് പരിഗണിക്കുന്നതായും റിപ്പോര്‍ട്ടുകള്‍ പുറത്തുവരുന്നുണ്ട്. വനിതകളില്‍ ഇവരില്‍ ഒരാളെയാകും പരിഗണിക്കുകയെന്നറിയുന്നു.

മിക്കവാറും കഴിഞ്ഞ മന്ത്രിസഭയിലുണ്ടായിരുന്ന കടകംപള്ളി സുരേന്ദ്രന്‍, ടി.പി രാമകൃഷ്ണന്‍, എം.എം.മണി എന്നിവര്‍ രണ്ടാം മന്ത്രിസഭയിലുണ്ടാകില്ലെന്നാണറിവ്. കഴിഞ്ഞ മന്ത്രിസഭയിലുണ്ടായിരുന്ന ഇ.പി ജയരാജന്‍, തോമസ് ഐസക്ക്, ജി.സുധാകരന്‍, രവീന്ദ്രനാഥ് എന്നിവര്‍ ഇക്കുറി മത്സരിച്ചിരുന്നില്ല.

 


Like our page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews/ and get latest news update from USA, India and around the world. Stay updated with latest News in Malayalam, English and Hindi.

Print This Post Print This Post
To toggle between English & Malayalam Press CTRL+g

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Read More

Scroll to top