പഞ്ചാബ് നിയമസഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പ്: പഞ്ചാബില്‍ 117 സീറ്റുകളിലും ബിജെപി മത്സരിക്കുമെന്ന് ജനറല്‍ സെക്രട്ടറി

ചണ്ഡീഗഢ്: അടുത്ത വർഷം നടക്കാനിരിക്കുന്ന നിയമസഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ സംസ്ഥാനത്തെ 117 സീറ്റുകളിലും പാർട്ടി മത്സരിക്കുമെന്നും, സംസ്ഥാനത്ത് സർക്കാർ രൂപീകരിക്കുമെന്നും ഭാരതീയ ജനതാ പാർട്ടി ജനറൽ സെക്രട്ടറി ബി എൽ സന്തോഷ് പറഞ്ഞു.

അടുത്ത വർഷം നടക്കുന്ന നിയമസഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പിന്റെ വെളിച്ചത്തിലാണ് ഭാരതീയ ജനതാ പാർട്ടിയുടെ സംസ്ഥാന യൂണിറ്റുമായി കൂടിക്കാഴ്ച നടത്താൻ ഇവിടെയെത്തിയ സന്തോഷ് ഇക്കാര്യം അറിയിച്ചത്. നേരത്തെ അകാലിദളുമായി സഖ്യത്തിലായി ബിജെപി തിരഞ്ഞെടുപ്പിൽ മത്സരിക്കുമെന്ന് പ്രഖ്യാപിച്ചെങ്കിലും കേന്ദ്ര സർക്കാരിന്റെ പുതിയ കാർഷിക നിയമങ്ങളോടുള്ള എതിർപ്പ് കണക്കിലെടുത്ത് അകാലിദൾ വിട്ടു. അകാലിദൾ ഇപ്പോൾ ബിഎസ്പിയുമായി സഖ്യത്തിലേർപ്പെട്ടിട്ടുണ്ട്. ആം ആദ്മി പാർട്ടിയും കോൺഗ്രസിൽ നിന്ന് അധികാരം തട്ടിയെടുക്കാൻ ശ്രമിക്കുന്നുണ്ട്.

ജനറൽ സെക്രട്ടറി പാർട്ടി നേതാക്കളുമായും മറ്റുള്ളവരുമായും കൂടിക്കാഴ്ച നടത്തി സംസ്ഥാനത്തെ രാഷ്ട്രീയാന്തരീക്ഷം വിലയിരുത്തി. രാജ്യത്ത് ബിജെപി തരംഗമുണ്ടെന്നും സംസ്ഥാനത്ത് ബിജെപി സർക്കാർ രൂപീകരിക്കാൻ പഞ്ചാബിലെ ജനങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നുണ്ടെന്നും പാർട്ടി പ്രവർത്തകരെ അഭിസംബോധന ചെയ്തുകൊണ്ട് സന്തോഷ് പറഞ്ഞു. നിയമസഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ ഭാരതീയ ജനതാ പാർട്ടി 117 സീറ്റുകളിലും സ്വന്തമായി മത്സരിക്കുമെന്നും, 2022 ലെ നിയമസഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ ജനങ്ങളുടെ സഹകരണത്തോടെ വിജയിക്കുമെന്നും സന്തോഷ് പറഞ്ഞു.

പ്രധാനമന്ത്രി നരേന്ദ്ര മോദിയെ അധികാരത്തിൽ നിന്ന് നീക്കാൻ പ്രതിപക്ഷം മുഴുവൻ ശ്രമിക്കുന്നതായി ബി എൽ സന്തോഷ് പറഞ്ഞു. അതോടൊപ്പം ലോകത്തിലെ ഏറ്റവും വലിയ പാർട്ടിയാണ് ഭാരതീയ ജനതാ പാർട്ടി എന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. പുതിയ കാര്‍ഷിക നിയമങ്ങൾ അഭിവൃദ്ധി കൈവരുത്തുമെന്ന് കർഷകർ തിരിച്ചറിഞ്ഞതിനാൽ കാർഷിക നിയമങ്ങൾക്കെതിരായ പ്രതിപക്ഷത്തിന്റെ തെറ്റായ പ്രചരണം ഉടൻ അവസാനിക്കുമെന്ന് അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

പ്രധാനമായും പഞ്ചാബ്, ഹരിയാന, ഉത്തർപ്രദേശ് എന്നിവിടങ്ങളിൽ നിന്നുള്ള കർഷകർ മൂന്ന് കേന്ദ്ര കാർഷിക നിയമങ്ങൾക്കെതിരെ ദില്ലി അതിർത്തിയിൽ കുത്തിയിരിപ്പ് സമരം നടത്തുകയും നിയമം പിൻവലിക്കണമെന്ന് ആവശ്യപ്പെടുകയും ചെയ്യുന്നു.

മോദി എല്ലായ്പ്പോഴും കർഷകരുടെ പിന്തുണയ്ക്കുന്ന ആളാണെന്നും കാർഷിക മേഖലയുടെ താൽപ്പര്യമാണ് അദ്ദേഹത്തിന്റെയും സർക്കാരിന്റെയും മുൻഗണനയെന്നും സന്തോഷ് പറഞ്ഞു. കർഷകരുടെ വരുമാനം ഇരട്ടിയാക്കാൻ മോദി സർക്കാർ നിരവധി നടപടികൾ സ്വീകരിച്ചിട്ടുണ്ടെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

പാർട്ടി ദേശീയ ജനറൽ സെക്രട്ടറി ദുശ്യന്ത് ഗൗതം, പഞ്ചാബ് ബിജെപി പ്രസിഡന്റ് അശ്വിനി ശർമ, മറ്റ് നേതാക്കൾ എന്നിവരും ബി എസ് സന്തോഷിനൊപ്പം ഉണ്ടായിരുന്നു.

 

 

Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Leave a Comment