ദുബായിലേക്കുള്ള വിനോദസഞ്ചാരികൾ വാക്സിൻ രേഖകൾ കാണിക്കേണ്ടതില്ല

യുഎഇയും ഇന്ത്യൻ വിമാനക്കമ്പനികളും ചൊവ്വാഴ്ച പുറപ്പെടുവിച്ച യാത്രാ മാർഗ്ഗനിർദ്ദേശങ്ങൾ അനുസരിച്ച്, ദുബായിലേക്കുള്ള യാത്രക്കാർ രാജ്യത്ത് പ്രവേശിക്കുന്നതിന് മുമ്പ് അവരുടെ വാക്സിനേഷൻ രേഖകൾ കാണിക്കേണ്ടതില്ല. ഓഗസ്റ്റ് 30 മുതൽ കോവിഡ് പ്രതിരോധ കുത്തിവയ്പ്പ് നടത്തിയ വിനോദസഞ്ചാരികൾക്കുള്ള സന്ദർശന വിസ പുനരാരംഭിക്കുമെന്ന് യുഎഇ അധികൃതർ പ്രഖ്യാപിച്ചതിന് പിന്നാലെയാണ് പുതിയ യാത്രാ അപ്ഡേറ്റ്.

യുഎഇയിലെ എമിറേറ്റ്‌സും ഫ്ലൈ ദുബായിയും പുറപ്പെടുവിച്ച മാർഗ്ഗനിർദ്ദേശങ്ങൾ അനുസരിച്ച് യുഎഇയിലെ അധികാരികൾ അനുവദിച്ച എല്ലാത്തരം വിസയും കൂടാതെ/അല്ലെങ്കിൽ പ്രവേശന അനുമതികളും ഉള്ളവർക്ക് ഇപ്പോൾ ദുബായിലേക്ക് പറക്കാം. ഇന്ത്യൻ വിമാനക്കമ്പനികളായ എയർ ഇന്ത്യ, ഇൻഡിഗോ, സ്പൈസ് ജെറ്റ് എന്നിവയും സമാനമായ അറിയിപ്പുകൾ പ്രസിദ്ധീകരിച്ചിട്ടുണ്ട്. ദുബായിലെ ഒരു എയർ ഇന്ത്യ ഉദ്യോഗസ്ഥനും തിങ്കളാഴ്ച ഈ റിപ്പോർട്ടുകൾ സ്ഥിരീകരിച്ചു.

ദുബായ് സിവിൽ ഏവിയേഷൻ അതോറിറ്റി (DCAA) തിങ്കളാഴ്ച പുറപ്പെടുവിച്ച പ്രോട്ടോക്കോളുകളെ അടിസ്ഥാനമാക്കി എയർലൈൻസ് ഈ പുതുക്കിയ മാർഗ്ഗനിർദ്ദേശങ്ങൾ പ്രസിദ്ധീകരിച്ചിട്ടുണ്ട്. നിലവിൽ, ദുബായിലേക്ക് പോകാൻ അനുവദിച്ചിരിക്കുന്ന അംഗീകൃത വിസ വിഭാഗങ്ങൾ താമസ വിസ, ജോലി, ഹ്രസ്വ അല്ലെങ്കിൽ ദീർഘകാല താമസം, സന്ദർശനം, പുതുതായി നൽകിയ താമസ വിസ എന്നിവയാണ്.

Print Friendly, PDF & Email

Leave a Comment