ആപ്പിള്‍ ഐഫോൺ 13 ലോഞ്ച് ഇവന്റ് സെപ്തംബര്‍ 14-ന് നടക്കുമെന്ന് ആപ്പിൾ

ഒടുവിൽ ആപ്പിൾ ഐഫോൺ 13 ലോഞ്ച് ഇവന്റ് പ്രഖ്യാപിച്ചു. 2021 ഐഫോണുകളിലെ മികച്ച ക്യാമറകൾക്ക് ഉയർന്ന പുതുക്കൽ നിരക്ക് ഉൾപ്പെടെ നിരവധി പുതിയ സവിശേഷതകൾ ആപ്പിൾ അവതരിപ്പിക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. ഐഫോൺ 13 ലോഞ്ച് ഇവന്റിന് “കാലിഫോർണിയ സ്ട്രീമിംഗ്” എന്നാണ് പേരിട്ടിരിക്കുന്നത്. ക്ഷണത്തിൽ എന്താണ് വരുന്നതെന്ന് ആപ്പിൾ വെളിപ്പെടുത്തിയിട്ടില്ല. എന്നാല്‍, അടുത്ത തലമുറ ഐഫോണുകളായ ഐഫോൺ 13 സീരീസ് പ്രഖ്യാപിക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കാം. ആപ്പിൾ ഇവന്റ് ഓൺലൈനിൽ സെപ്റ്റംബർ 14 ന് രാവിലെ 10 ന് പിഡിടി, അല്ലെങ്കിൽ രാത്രി 10.30 ന് നടക്കും.

ആപ്പിൾ ലോഞ്ച് ഇവന്റുകൾ ചൊവ്വാഴ്ച നടത്തുകയും വെള്ളിയാഴ്ച വിൽപ്പന ആരംഭിക്കുകയും ചെയ്യും. അതോടൊപ്പം, സെപ്റ്റംബർ 30 വ്യാഴാഴ്ച കമ്പനി തേർഡ് ജനറേഷൻ എയർപോഡുകൾ അവതരിപ്പിക്കുമെന്നും പോസ്റ്റ് സൂചിപ്പിക്കുന്നു.

ചൈനീസ് പ്രസിദ്ധീകരണമായ ഐടി ഹോം കണ്ടെത്തിയ വെയ്‌ബോയിലെ ഒരു പുതിയ പോസ്റ്റിൽ തീയതികൾ സൂചിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട്. വരാനിരിക്കുന്ന ആപ്പിൾ പ്രോഡക്റ്റുകളുടെ തീയതികൾ സൂചിപ്പിക്കുന്ന ഒരു ഇ-കോമേഴ്‌സ് ആപ്പിൻറെ ചിത്രങ്ങൾ പോസ്റ്റിൽ കാണിക്കുന്നു. ആപ്പിൻറെ സ്ക്രീൻഷോട്ടുകൾ അനുസരിച്ച്, ആപ്പിൾ നാല് ഐഫോൺ 13 മോഡലുകളും സെപ്റ്റംബർ 17 ന് വിൽക്കാൻ തുടങ്ങും. ഇതിൽ ഐഫോൺ 13, ഐഫോൺ 13 പ്രോ, ഐഫോൺ 13 മിനി, ഐഫോൺ 13 പ്രോ മാക്‌സ് എന്നിവ ഉൾപ്പെടുന്നു.

ഐഫോൺ 13 സീരീസ് ഒരു പുതിയ പ്രോറെസ് വീഡിയോ-റെക്കോർഡിംഗ് സവിശേഷതയുമായി വരുമെന്ന് അഭ്യൂഹമുണ്ട്, അത് ഉപയോക്താക്കളെ ഉയർന്ന നിലവാരമുള്ള ഫോർമാറ്റിൽ ക്ലിപ്പുകൾ പകർത്താൻ അനുവദിക്കുന്നു. അതിനാൽ, പോസ്റ്റ്-പ്രൊഡക്ഷൻ സമയത്ത് എഡിറ്റർമാർക്ക് കൂടുതൽ നിയന്ത്രണം നൽകുന്നു. കൂടാതെ, നിങ്ങളുടെ ചിത്രങ്ങളിലെ നിറങ്ങളുടെയും ഹൈലൈറ്റുകളുടെയും രൂപം നിങ്ങൾക്ക് നന്നായി നിയന്ത്രിക്കാനാകും. സവിശേഷത സാധാരണ ഫിൽട്ടറുകളിൽ നിന്ന് വ്യത്യസ്തമായിരിക്കും.

ട്വിറ്ററിൽ അടുത്തകാലത്ത് നൽകിയിട്ടുള്ള അപ്‌ഡേറ്റിൽ ആപ്പിളിൻറെ എൻവയോൺമെന്റ്, പോളിസി, സോഷ്യൽ ഇനിഷ്യേറ്റീവുകളുടെ വൈസ് പ്രസിഡന്റ് ലിസ ജാക്‌സൺ, ആപ്പിളിൻറെ വരാനിരിക്കുന്ന ഇവന്റിനുള്ള സൂചന നൽകുന്ന ഒരു ഫോട്ടോ അപ്‌ലോഡ് ചെയ്യ്തിരുന്നു. ഇവിടെ പറഞ്ഞ ലോഞ്ച് തീയതിയിൽ നോക്കുകയാണെങ്കിൽ സെപ്റ്റംബർ 7 നകം ആപ്പിൾ ക്ഷണങ്ങൾ അയയ്ക്കുമെന്ന് പറയുന്നു. മുഴുവൻ ലോഞ്ച് ടൈംലൈനും ഈ പറയുന്ന രീതിയിലായിരിക്കും.

Print Friendly, PDF & Email

Leave a Comment