1000 കോടിയിൽ 10 സിനിമകൾ; പ്രഖ്യാപനവുമായി റിലയൻസ് എന്റർടൈൻമെന്റും ടി-സീരീസും

വിനോദ വ്യവസായത്തില്‍ രാജ്യത്തെ മുൻനിരക്കാരായ റിലയൻസ് എന്റർടൈൻമെന്റും ടി-സീരീസും അടുത്ത മൂന്ന് വർഷത്തിനുള്ളിൽ 1000 കോടി രൂപ മുതൽമുടക്കിൽ ചെറുതും വലുതുമായ 10 സിനിമകൾ നിർമ്മിക്കാൻ സംയുക്ത പദ്ധതി തയ്യാറാക്കിയതായി റിപ്പോര്‍ട്ട്. ഇന്ത്യയിലെ ഏറ്റവും വലിയ മ്യൂസിക് റെക്കോർഡ് ലേബലായ ടി-സീരീസ് റിലയൻസ് എന്റർടൈൻമെന്റുമായി ഇതിനകം സിനിമാ സംഗീത മേഖലയിൽ പങ്കാളിയായിട്ടുണ്ട്. എന്നാൽ ഇതാദ്യമായാണ് ചലച്ചിത്ര നിർമ്മാണത്തില്‍ പങ്കാളിത്തമാകുന്നത്.

വൻ വിജയമായ തമിഴ് സിനിമയുടെ പുനർനിർമ്മാണം, ആക്ഷൻ ത്രില്ലറുകൾ, ഒരു മെഗാ ചരിത്രപരമായ ജീവചരിത്രം, ഒരു സ്പൈ ത്രില്ലർ, ഒരു കോടതി മുറി നാടകം, ഒരു ആക്ഷേപഹാസ്യ കോമഡി, ഒരു റൊമാൻസ് നാടകം, ഒരു യഥാർത്ഥ സംഭവത്തെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള സിനിമ എന്നിവ ഇതിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു. ഇതിൽ മൂന്നെണ്ണം ഹൈ ബജറ്റ് ചിത്രങ്ങളായിരിക്കും. ചിത്രങ്ങൾ ചർച്ചയുടെ വിവിധ ഘട്ടങ്ങളിലാണ്. പുഷ്കർ-ഗായത്രി, വിക്രംജീത് സിംഗ്, മങ്കേഷ് ഹഡാവലെ, ശ്രീജിത്ത് മുഖർജി, സങ്കൽപ് റെഡ്ഡി എന്നിവരാണ് പരിഗണനയിലുള്ള ഡയറക്ടർമാർ എന്നാണ് വിവരം.

ഇന്ത്യയിലെ പല പ്രമുഖ നടന്മാരും അഭിനയിച്ച ഏകദേശം അഞ്ച് സിനിമകൾക്കാണ് ആഗോള റിലീസിനായി ഉദ്ദേശിക്കുന്നത്. അടുത്ത വർഷം മുതൽ അവ പ്രദർശിപ്പിക്കും. സിനിമാ വ്യവസായത്തിലെ രണ്ട് കമ്പനികൾ തമ്മിലുള്ള പങ്കാളിത്തത്തിൽ തങ്ങൾ ആവേശഭരിതരാണെന്ന് ടി-സീരീസ് ചെയർമാനും മാനേജിംഗ് ഡയറക്ടറുമായ ഭൂഷൺ കുമാറും റിലയൻസ് എന്റർടൈൻമെന്റ് ഗ്രൂപ്പ് സിഇഒ ഷിബാശിഷ് സർക്കാരും പറഞ്ഞു.

Print Friendly, PDF & Email

Related News

Leave a Comment