സായ് പല്ലവി, നാഗ ചൈതന്യ അഭിനയിച്ച പ്രണയകഥയുടെ ട്രെയിലർ പുറത്തിറങ്ങി

സായ് പല്ലവിയും നാഗ ചൈതന്യ അക്കിനേനിയും അഭിനയിച്ച ശേഖർ കമ്മൂളയുടെ ലവ് സ്റ്റോറിയുടെ തിയറ്റർ ട്രെയിലർ സെപ്റ്റംബർ 13 തിങ്കളാഴ്ച റിലീസ് ചെയ്തു. രണ്ട് മിനിറ്റ് 20 സെക്കൻഡ് ട്രെയിലർ എല്ലാ വൈകാരിക ഘടകങ്ങളും ഉള്ള ഒരു പ്രണയം വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. സായ് പല്ലവയും നാഗ ചൈതന്യയും അവരുടെ നൃത്തച്ചുവടുകൾ പ്രദർശിപ്പിക്കുന്ന ഏതാനും രംഗങ്ങളും ട്രെയിലറിൽ ഉണ്ട്.

മുതിർന്ന ചലച്ചിത്ര നിർമ്മാതാവ് ശേഖർ കമ്മൂല സംവിധാനം ചെയ്ത ഈ സിനിമ, രണ്ട് അഭിനിവേശമുള്ള ചെറുപ്പക്കാരെ ചുറ്റിപ്പറ്റിയുള്ള ഒരു പ്രണയകഥയാണ് – സായി പല്ലവി അവതരിപ്പിച്ച മൗനിക്കയും നാഗ ചൈതന്യ അവതരിപ്പിച്ച രേവന്തും – തെലങ്കാനയിലെ അവരുടെ ഗ്രാമത്തിൽ നിന്ന് ജോലി തേടി നഗരത്തിലേക്ക് പോകുന്നു. അമിഗോസ് ക്രിയേഷൻസും ശ്രീ വെങ്കിടേശ്വര സിനിമാസും ചേർന്നാണ് ചിത്രം നിർമ്മിക്കുന്നത്. ഫിദയ്ക്ക് ശേഷം സംവിധായകൻ ശേഖർ കമ്മുലയ്‌ക്കൊപ്പമുള്ള സായി പല്ലവിയുടെ രണ്ടാമത്തെ ചിത്രമാണിത്.

ട്രെയിലർ റിലീസ് ചെയ്തുകൊണ്ട് നാഗ ചൈതന്യ ട്വീറ്റ് ചെയ്തു: “ഒടുവിൽ ഇത് പുറത്തുവിട്ടതിൽ വളരെ സന്തോഷമുണ്ട്. നിങ്ങളെ എല്ലാവരെയും തിയേറ്ററുകളിൽ കാണാൻ കാത്തിരിക്കാനാവില്ല.”

വിനായക ചതുർഥി ആഘോഷിക്കുന്ന സെപ്റ്റംബർ 10 ന് ചിത്രം റിലീസ് ചെയ്യാൻ നേരത്തെ തീരുമാനിച്ചിരുന്നെങ്കിലും അനിവാര്യമായ കാരണങ്ങളാൽ നിർമ്മാതാക്കൾ മാറ്റിവച്ചു. സെപ്റ്റംബർ 10 ന് റിലീസ് ചെയ്ത തലൈവി, സീതിമാർ എന്നിവരുമായി മത്സരിച്ച് ചിത്രം തിയേറ്ററുകളിൽ എത്തുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിച്ചിരുന്നു, പുതിയ റിലീസ് തീയതി സെപ്റ്റംബർ 24 ആണ്. ചിത്രം തിയറ്ററുകളിൽ റിലീസ് ചെയ്യും.

ഫിദ, ഹാപ്പി ഡേയ്സ്, ലൈഫ് ഈസ് ബ്യൂട്ടിഫുൾ, ആനന്ദ് തുടങ്ങിയ മുൻ കൃതികളിലൂടെ പ്രശസ്തനായ സംവിധായകൻ ശേഖർ കമ്മുലയാണ് ചിത്രം സംവിധാനം ചെയ്യുന്നത്. ചിത്രത്തിന്റെ റിലീസ് മാറ്റിവച്ചതിനെക്കുറിച്ച് സംസാരിച്ച ശേഖർ കമ്മൂല പറഞ്ഞത് “എല്ലാവരും കാണേണ്ട ഒരു ചിത്രമാണിത്. ഞങ്ങൾ വിതരണക്കാരുമായും മറ്റ് പങ്കാളികളുമായും സംസാരിച്ചു, അത് ഇപ്പോൾ മാറ്റിവയ്ക്കുന്നതാണ് നല്ലതെന്ന് ഞങ്ങൾ കരുതി. ഞങ്ങൾ റിലീസിന് തയ്യാറാണ്, ഞങ്ങൾ അത് എത്രയും വേഗം ചെയ്യും. കാര്യങ്ങൾ അൽപ്പം അയവുള്ളതാവുകയും കുറച്ച് സാധാരണ നിലയിലേക്ക് മടങ്ങുകയും ചെയ്താൽ, ഞങ്ങൾ സിനിമ റിലീസ് ചെയ്യും. ഞങ്ങളുടെ കൈയ്യില്‍ ഒരു നല്ല സിനിമയുണ്ട്, അതിനാൽ അത് റിലീസ് ചെയ്യാൻ പറ്റിയ സമയത്തിനായി ഞങ്ങൾ കാത്തിരിക്കും,” എന്നാണ്.

Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Leave a Comment

Related News