റിയൽ‌മി സ്മാർട്ട് ടിവി നിയോ 32 ഇഞ്ച് 14,999 രൂപയ്ക്ക് ഇന്ത്യയിൽ അവതരിപ്പിച്ചു

ടെക് ഭീമനായ റിയൽമി ഇന്ത്യയിൽ റിയൽമി സ്മാർട്ട് ടിവി നിയോ എന്ന് വിളിക്കുന്ന ഒരു എൻട്രി ലെവൽ ആൻഡ്രോയിഡ് സ്മാർട്ട് ടിവി പുറത്തിറക്കി. പുതിയ റിയൽ‌മി സ്മാർട്ട് ടിവി നിയോയിൽ 32 ഇഞ്ച് (80 സെന്റിമീറ്റർ) പ്രീമിയം ബെസൽ ലെസ് എൽഇഡി ഡിസ്പ്ലേയുണ്ട്. ഇത് ഡോൾബി ഓഡിയോ, സിനിമാറ്റിക് അനുഭവം, മറ്റ് നിരവധി മികച്ച സവിശേഷതകൾ എന്നിവ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. ആൻഡ്രോയിഡ് ടിവിയിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്ന സ്മാർട്ട് ടിവി റിയൽ‌മി നാർസോ 50 സീരീസ്, റിയൽ‌മി ബാൻഡ് 2. എന്നിവയ്‌ക്കൊപ്പം സമാരംഭിച്ചു.

ഒരു ചെറിയ മുറിക്ക് ഒരു ടിവി ആഗ്രഹിക്കുന്ന ആളുകള്‍ക്ക് ഇത് നല്ലതാണ്. ആന്‍ഡ്രോയിഡ് സോഫ്റ്റ്വെയര്‍ ഉപയോക്താക്കളെ നിരവധി ആപ്ലിക്കേഷനുകള്‍ ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യാന്‍ അനുവദിക്കും, അതേസമയം ജനപ്രിയമായവ മുന്‍കൂട്ടി ലോഡുചെയ്യുകയും ചെയ്യുന്നു.

ടിവിക്കൊപ്പം തന്നെ ബാന്‍ഡ് 2 ഫിറ്റ്‌നസ് ബാന്‍ഡും റിയല്‍മീ ഇന്ത്യയില്‍ അവതരിപ്പിച്ചു. ഫിറ്റ്നസ് ബാന്‍ഡിന്റെ ഹൈലൈറ്റുകളില്‍ ഒരു എസ്പിഒ മോണിറ്ററും റിയല്‍മീയില്‍ നിന്നുള്ള സ്മാര്‍ട്ട് ഉപകരണങ്ങള്‍ നിയന്ത്രിക്കാനുള്ള കഴിവും ഉള്‍പ്പെടുന്നു. വ്യക്തികള്‍ക്ക് കുടുംബ സാഹചര്യങ്ങള്‍ക്കായി ഒരു സമ്പൂര്‍ണ്ണ എഐഒടി ആവാസവ്യവസ്ഥ സൃഷ്ടിക്കും. ഈ ഉല്‍പ്പന്നങ്ങളിലൂടെ, ധരിക്കാവുന്നതും സ്മാര്‍ട്ട് ടിവി വിഭാഗവും മെച്ചപ്പെടുത്തുന്നത് തുടരുമെന്നു കമ്പനി പറയുന്നു.

റിയല്‍മീ സ്മാര്‍ട്ട് ടിവി നിയോ 32 ന് 14,999 രൂപയാണ് വില, ഇത് ഒക്ടോബര്‍ 3, ഉച്ചയ്ക്ക് 12 മണി മുതല്‍ ഫ്‌ലിപ്പ്കാര്‍ട്ട്, റിയല്‍മീയുടെ ഓണ്‍ലൈന്‍ സ്റ്റോര്‍, ഓഫ്ലൈന്‍ സ്റ്റോറുകള്‍ എന്നിവയില്‍ നിന്ന് ലഭ്യമാകും. ഫ്‌ലിപ്കാര്‍ട്ട് ബിഗ് ബില്യണ്‍ ഡേയ്‌സ് സെയില്‍ സമയത്ത് ഈ വിലയ്ക്ക് ഒരു ഓഫര്‍ ഉണ്ടാകും.

ഇതിലെ ഡോൾബി ഓഡിയോ സ്പീക്കറുകൾ “വ്യക്തമായ തെളിഞ്ഞ സറൗണ്ട് സൗണ്ട്” നൽകുന്നുവെന്നും സിനിമ പോലുള്ള അനുഭവം നൽകുന്നുവെന്നും റിയൽമി അവകാശപ്പെടുന്നു. ഹാർഡ്‌വെയറിനെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം, ക്രോമ ബൂസ്റ്റ് സാങ്കേതികവിദ്യയ്ക്കുള്ള പിന്തുണയോടെ ക്വാഡ് കോർ ARM കോർട്ടെക്സ്-എ 35 സിപിയുവും മാലി -470 ജിപിയുമാണ് റിയൽ‌മെ സ്മാർട്ട് ടിവി നിയോയ്ക്ക് കരുത്ത് പകരുന്നത്. പ്രോസസ്സർ “മികച്ച സുഗമമായ അനുഭവവും മികച്ച പ്രവർത്തനവും” വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നുവെന്ന് കമ്പനി അവകാശപ്പെടുന്നു.

ആൻഡ്രോയിഡ് പവർഡ് സ്മാർട്ട് ടിവിയിൽ “ക്വിക്ക് കാസ്റ്റ്” എന്ന് വിളിക്കുന്നു, ഇത് അടിസ്ഥാനപരമായി ഉപയോക്താക്കൾക്ക് അവരുടെ പ്രിയപ്പെട്ട ഗെയിമുകളോ വീഡിയോകളോ അവരുടെ സ്മാർട്ട്ഫോണിൽ നിന്നോ ടാബ്‌ലെറ്റിൽ നിന്നോ നേരിട്ട് പ്ലേ ചെയ്യാൻ പ്രാപ്‌തമാക്കുന്നു. പുതിയ 32 ഇഞ്ച് സ്മാർട്ട് ടിവി വൈഫൈ പിന്തുണ, HDMI, USB, AV, LAN തുടങ്ങിയ പോർട്ടുകളുടെ എണ്ണം, യൂട്യൂബ് പോലുള്ള ആപ്ലിക്കേഷനുകൾ എന്നിവയുൾപ്പെടുന്നു.

Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Leave a Comment