ബ്രഹ്മോസ് കോമ്പൗണ്ടിൽ പ്രവേശിച്ച ‘അജ്ഞാതൻ’ അജ്ഞാതനല്ലെന്ന് പോലീസ്

തിരുവനന്തപുരം: ബ്രഹ്മോസ് കോമ്പൗണ്ടിൽ പ്രവേശിച്ച ‘അജ്ഞാതൻ’ അജ്ഞാതനല്ലെന്നും, ബ്രഹ്മോസിലെ തന്നെ ഒരു ട്രെയിനിയായിരുന്നു എന്നും പോലീസ് വ്യക്തമാക്കി. ഫോട്ടോസ്റ്റാറ്റ് കോപ്പികള്‍ എടുക്കാനാണ് ഇയാള്‍ എത്തിയതെന്നും പോലീസ് പറഞ്ഞു. ഇയാൾ കുഴപ്പക്കാരനല്ലെന്നും പോലീസ് പറഞ്ഞു.

ബ്രഹ്മോസ് എയ്‌റോസ്‌പേസ് സെന്ററില്‍ ഐഎസ്‌ആർഒയിലെയും ബ്രഹ്മോസ് ഉദ്യോഗസ്ഥരുടേയും നിർണായക യോഗം വ്യാഴാഴ്ച നടന്നിരുന്നു. യോഗം നടന്ന കെട്ടിടത്തിന് പുറത്ത് ഒരു അപരിചിതൻ ബാഗുമായി നില്‍ക്കുന്നത് കണ്ടെന്നായിരുന്നു പരാതി. ബ്ര​ഹ്മോ​സി​ലെ അ​ഡ്മി​നി​സ്ട്രേ​റ്റീ​വ് ഓ​ഫീ​സ​റാ​ണ് ഇ​ക്കാ​ര്യം പ​റ​ഞ്ഞ​ത്. വൈ​കു​ന്നേ​രം ത​ന്നെ വി​വ​രം പോ​ലീ​സി​നെ അ​റി​യി​ക്കു​ക​യും ചെയ്തു.

പേ​ട്ട പോ​ലീ​സ് സ്ഥ​ല​ത്തെ​ത്തി ബ്ര​ഹ്മോ​സി​ന്‍റെ ക്യാമ്പ​സ് മു​ഴു​വ​ന്‍ രാ​ത്രി വൈ​കി​യും പ​രി​ശോ​ധ​ന ന​ട​ത്തി. എ​ന്നാ​ല്‍ അ​ന്വേ​ഷ​ണ​ത്തി​ല്‍ അ​സ്വാ​ഭാ​വി​ക​മാ​യി ഒ​ന്നും പോ​ലീ​സി​ന് കാ​ണാ​ന്‍ സാ​ധി​ച്ചി​ല്ല. അ​പ​രി​ചി​ത​നെ ക​ണ്ടു എ​ന്ന പ​രാ​തി​യി​ല്‍ അ​ഡ്മി​നി​സ്ട്രേ​റ്റീ​വ് ഓ​ഫീ​സ​ര്‍ ഉ​റ​ച്ചു നി​ന്ന​തോ​ടെ പോ​ലീ​സ് അ​ന്വേ​ഷ​ണം ശ​ക്ത​മാ​ക്കാ​ന്‍ തീ​രു​മാ​നി​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു.

പേ​ട്ട പോ​ലീ​സ് കേ​സ് ര​ജി​സ്റ്റ​ര്‍ ചെ​യ്ത് അ​ന്വേ​ഷ​ണം ആ​രം​ഭി​ച്ചതി​ന് പി​ന്നാ​ലെ ബ്ര​ഹ്മോ​സി​ന്‍റെ കാമ്പ​സി​ലെ​ത്തി ഉ​ദ്യോ​ഗ​സ്ഥ​രു​ടേ​യും ജീ​വ​ന​ക്കാ​രു​ടേ​യും മൊ​ഴി രേ​ഖ​പ്പെ​ടു​ത്തി. തു​ട​ര്‍​ന്നു ന​ട​ത്തി​യ അ​ന്വേ​ഷ​ണ​ത്തി​ലാ​ണ് അ​ജ്ഞാ​ത​ന്‍ ആരായിരുന്നു എന്ന് ക​ണ്ടെ​ത്തി​യ​ത്.

Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Leave a Comment