ഹ്രസ്വ ഫോർമാറ്റുകളിൽ ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിക്കുന്നതിനായി മൊയീൻ അലി ടെസ്റ്റ് ക്രിക്കറ്റിൽ നിന്ന് വിരമിക്കുന്നു

വൈറ്റ് ബോൾ ക്രിക്കറ്റിൽ കൂടുതൽ ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിക്കുന്നതിനായി ഇംഗ്ലണ്ട് ഓൾറൗണ്ടർ മൊയീൻ അലി ടെസ്റ്റ് ക്രിക്കറ്റിൽ നിന്ന് വിരമിക്കൽ പ്രഖ്യാപിക്കും. അടുത്തിടെ സമാപിച്ച ടെസ്റ്റ് പരമ്പരയിൽ ഇന്ത്യയെ നേരിട്ട ഇംഗ്ലണ്ട് ടീമിൽ ഇടം കൈയ്യന്‍ ഉണ്ടായിരുന്നു. ആദ്യ ടെസ്റ്റിനുള്ള ടീമിൽ ഇടം നഷ്ടപ്പെടാതിരുന്നതിനെത്തുടർന്ന് രണ്ടാം ടെസ്റ്റിലേക്ക് തിരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടു.

കളിയുടെ ഏറ്റവും ദൈർഘ്യമേറിയ ഫോർമാറ്റുമായി പിരിയാനുള്ള തീരുമാനം കഴിഞ്ഞയാഴ്ച തന്നെ ക്യാപ്റ്റൻ ജോ റൂട്ടിനും കോച്ച് ക്രിസ് സിൽവർവുഡിനും വെളിപ്പെടുത്തിയതായി റിപ്പോർട്ടുണ്ട്.

64 ടെ​സ്റ്റ് മ​ത്സ​ര​ത്തി​ൽ ക​ളി​ച്ചി​ട്ടു​ള്ള അ​ലി 2916 റ​ൺ​സും 64 വി​ക്ക​റ്റും നേ​ടി​യി​ട്ടു​ണ്ട്. പ​രി​മി​ത ഓ​വ​ർ ക്രി​ക്ക​റ്റി​ൽ ശ്ര​ദ്ധ തി​രി​ക്കു​വാ​നാ​ണ് താ​ര​ത്തി​ന്‍റെ തീ​രു​മാ​നം എ​ന്നാ​ണ് അ​റി​യു​ന്ന​ത്.

ട്വ​ന്‍റി-20 ലോ​ക​ക​പ്പി​ന് പി​ന്നാ​ലെ ആ​ഷ​സ് പ​ര​മ്പ​ര കൂ​ടി ക​ളി​ക്കേ​ണ്ടി വ​രു​ന്ന​തി​നാ​ൽ താ​ര​ത്തി​ന് നീ​ണ്ട കാ​ലം വീ​ട്ടി​ൽ നി​ന്ന് വി​ട്ടു​നി​ൽ​ക്കേ​ണ്ടി വന്ന​താ​കാം വി​ര​മി​ക്ക​ൽ തീ​രു​മാ​ന​ത്തി​ൽ എ​ത്തി​ച്ച​തെന്നാ​ണ് റി​പ്പോ​ർ​ട്ടുകള്‍.

Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Leave a Comment