ഛത്തീസ്ഗഡ് സർക്കാരിനെ അസ്ഥിരപ്പെടുത്താൻ ടിഎസ് സിംഗ് ദിയോയെ ബിജെപി പ്രകോപിപ്പിക്കുന്നുവെന്ന് കോൺഗ്രസ് എംഎൽഎ

റായ്പൂർ: കോൺഗ്രസിന്റെ ഛത്തീസ്ഗഡ് യൂണിറ്റിലെ ആഭ്യന്തര കലഹത്തിന്റെ റിപ്പോർട്ടുകൾക്കിടയിൽ, ഭൂപേഷ് ബഗേൽ സർക്കാരിനെ അസ്ഥിരപ്പെടുത്താൻ ഭാരതീയ ജനതാ പാർട്ടി (ബിജെപി) സംസ്ഥാന ആരോഗ്യ മന്ത്രി ടിഎസ് സിംഗ് ദിയോയെ പ്രകോപിപ്പിക്കുകയാണെന്ന് പാർട്ടി എംഎൽഎ ആരോപിച്ചു.

പല സംസ്ഥാനങ്ങളിലെയും കോൺഗ്രസ് സർക്കാരുകളെയാണ് കാവി പാർട്ടി ലക്ഷ്യമിടുന്നതെന്ന് ആരോപിച്ച് ഛത്തീസ്ഗഡ് കോൺഗ്രസ് എംഎൽഎ ബൃഹസ്പത് സിംഗ് പറഞ്ഞു. ബിജെപി വിഭജിച്ച് ഭരിക്കുക എന്ന നയമാണ് സ്വീകരിക്കുന്നതെന്നും അതിനാലാണ് ഇതിനെ ‘ദേശി ആംഗ്രെസ്’ എന്ന് വിളിക്കുന്നതെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

“ഛത്തീസ്ഗഡിൽ ബിജെപിയെ ‘ദേശി ആംഗ്രെസ്’ എന്ന് വിളിക്കുന്നു. ആർഎസ്എസ് പ്രവർത്തകർ നമ്മുടെ എംഎൽഎമാരെ തെറ്റിദ്ധരിപ്പിക്കാൻ ശ്രമിക്കുന്നു. അവർ മധ്യപ്രദേശ് സർക്കാരിനെ ലക്ഷ്യം വെക്കുകയാണ്. അത് തകർച്ചയിലേക്ക് നയിക്കും. പഞ്ചാബിലും അവർ അതുതന്നെ ചെയ്തു. വിഭജിച്ച് ഭരിക്കുക എന്ന നയമാണ് അവരുടേത്,” സിംഗ് പറഞ്ഞു.

“നേരത്തെ, ആർഎസ്എസ് പ്രവർത്തകർ ഛത്തീസ്ഗഡ് സർക്കാരിനെ അസ്ഥിരപ്പെടുത്താൻ ശ്രമിച്ചിരുന്നു. ഇപ്പോൾ അവർ ടിഎസ് സിംഗ് ദിയോയെ പ്രകോപിപ്പിക്കുന്നു. പക്ഷേ അദ്ദേഹം ബുദ്ധിമാനും വിവേകിയുമായ നേതാവാണ്, ബിജെപിയുടെ ഗൂഢാലോചനയിൽ വീഴില്ല,” കോൺഗ്രസ് എംഎൽഎ കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

ഛത്തീസ്ഗഡ് കോൺഗ്രസിനെ രണ്ട് ക്യാമ്പുകളായി വിഭജിച്ച റിപ്പോർട്ടുകൾക്കിടയിലാണ് അദ്ദേഹത്തിന്റെ പരാമർശങ്ങൾ, ഒന്ന് മുഖ്യമന്ത്രി ബാഗേലിന്റെ നേതൃത്വത്തിലും മറ്റൊന്ന് ആരോഗ്യമന്ത്രി ഡിയോയും. നേതൃത്വ മാറ്റമാണ് ഇവര്‍ ആവശ്യപ്പെടുന്നത്.

Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Leave a Comment