ഐപിഎൽ ട്വന്റി-20 ക്രിക്കറ്റ്-ഫൈനൽ; ആരായിരിക്കും ചെന്നൈ സൂപ്പർ കിംഗ്സിന്റെ എതിരാളി?

ഷാർജ: ഐപിഎൽ ട്വന്റി 20 ക്രിക്കറ്റ് ഫൈനലിൽ ചെന്നൈ സൂപ്പർ കിംഗ്സിന്റെ എതിരാളി ആരായിരിക്കും എന്ന് ആകാക്ഷയോടെ കാത്തിരിക്കുകയാണ് ക്രിക്കറ്റ് പ്രേമികള്‍. ഡൽഹി ക്യാപിറ്റൽസും കൊൽക്കത്ത നൈറ്റ് റൈഡേഴ്സും തമ്മിലുള്ള രണ്ടാം യോഗ്യതാ മത്സരത്തിലെ വിജയികൾ ഡൽഹിയെ നേരിടും. എലിമിനേറ്ററിൽ വിരാട് കോലിയുടെ റോയൽ ചലഞ്ചേഴ്സ് ബാംഗ്ലൂരിനെ നാല് വിക്കറ്റിന് കൊൽക്കത്ത തോൽപ്പിച്ചു. ആദ്യ ക്വാളിഫയറിൽ സൂപ്പർ കിംഗ്സിനോട് തോറ്റ ഡൽഹിക്ക് ഇന്ന് കളിക്കേണ്ടി വന്നു.

പ്രതിരോധശേഷിയുള്ള ടീമായ ഡൽഹി കഴിഞ്ഞ മൂന്ന് സീസണുകളിലും പ്ലേ ഓഫ് കളിച്ചിട്ടുണ്ട്. ബൗളിംഗ് ഓൾറൗണ്ടർ മാർക്കസ് സ്റ്റോയിനസിന്റെ അഭാവം അവരെ അലട്ടുന്നു. ഓഫ്-സ്പിന്നർ ആർ. അശ്വിന്റെ മോശം പ്രകടനവും അവർക്ക് തലവേദനയാണ്. രണ്ടാം സ്ഥാനത്തുള്ള ബാറ്റ്സ്മാൻമാർ ഷാർജയിൽ കഴിഞ്ഞ ഏഴ് മത്സരങ്ങളിൽ അഞ്ചിലും വിജയിച്ചു.

ഡല്‍ഹിയുടെ സീസണിലെ അഞ്ചു തോല്‍വികളും ആദ്യം ബാറ്റ്‌ ചെയ്‌ത ശേഷമായിരുന്നു. മറുപക്ഷത്ത്‌ കൊല്‍ക്കത്ത കഴിഞ്ഞ മത്സരം ഉള്‍പ്പെടെ അഞ്ചെണ്ണം പിന്തുടര്‍ന്നു ജയിച്ചു. ടോസ്‌ നേടുന്നവര്‍ ആദ്യം പന്തെറിഞ്ഞാല്‍ അദ്‌ഭുതപ്പെടേണ്ട.

ഓള്‍റൗണ്ടര്‍ ആന്ദ്രെ റസല്‍ പരുക്കില്‍നിന്നു മോചിതനായില്ലെങ്കില്‍ ഷാക്കിബ്‌ അല്‍ ഹസന്‍ ഇന്നും കളിക്കും.
നായകന്‍ ഒയിന്‍ മോര്‍ഗാനും ഷാക്കിബും ചേര്‍ന്നാണ്‌ എലിമിനേറ്ററില്‍ വിജയ റണ്ണെടുത്തത്‌. സ്‌റ്റോനിസ്‌ കായികക്ഷമത വീണ്ടെടുത്തില്ലെങ്കില്‍ ടോം കറാന്‍ തുടര്‍ന്നു കളിക്കുമെന്നു ഡെല്‍ഹി നായകന്‍ ഋഷഭ്‌ പന്ത്‌ പറഞ്ഞു. സ്‌റ്റോനിസിന്റെ പകരക്കാരനായി ലളിത്‌ യാദവ്‌, റിപാല്‍ പട്ടേല്‍ എന്നിവരെ പരീക്ഷിച്ചെങ്കിലും ടീമിന്റെ സന്തുലനാവസ്‌ഥ നിലനിര്‍ത്താനായില്ല.

സാധ്യതാ ടീം: ഡെല്‍ഹി ക്യാപ്പിറ്റല്‍സ്‌ – പൃഥ്വി ഷാ, ശിഖര്‍ ധവാന്‍, ശ്രേയസ്‌ അയ്യര്‍, ഋഷഭ്‌ പന്ത്‌ (നായകന്‍), ഷിംറോണ്‍ ഹിറ്റ്‌മീര്‍, മാര്‍കസ്‌ സ്‌റ്റോനിസ്‌/ടോം കറാന്‍, അക്ഷര്‍ പട്ടേല്‍, ആര്‍. അശ്വിന്‍, കാഗിസോ റബാഡ, ആന്റിച്‌ നോര്‍ടിയ, ആവേശ്‌ ഖാന്‍.
കൊല്‍ക്കത്ത നൈറ്റ്‌റൈഡേഴ്‌സ്- ശുഭ്‌മന്‍ ഗില്‍, വെങ്കടേഷ്‌ അയ്യര്‍, രാഹുല്‍ ത്രിപാഠി, നിതീഷ്‌ റാണ, ദിനേഷ്‌ കാര്‍ത്തിക്ക്‌, ഒയിന്‍ മോര്‍ഗാന്‍ (നായകന്‍), ഷാക്കിബ്‌ അല്‍ ഹസന്‍, സുനില്‍ നരേന്‍, ലൂകി ഫെര്‍ഗുസണ്‍, വരുണ്‍ ചക്രവര്‍ത്തി, ശിവം മാവി.

Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Leave a Comment