ജമ്മു കശ്മീരിലെ ദേവ്‌സാറിൽ രണ്ട് ഭീകരരെ സുരക്ഷാ സേന വധിച്ചു

ശ്രീനഗർ : ജമ്മു കശ്മീരിലെ ദേവ്‌സാറിൽ ബുധനാഴ്ച രണ്ട് ഭീകരരെ സുരക്ഷാ സേന വധിച്ചു. ഇന്ന് രാവിലെ, ദക്ഷിണ കശ്മീരിലെ ഷോപിയാനിൽ ഭീകരരുമായുള്ള ഏറ്റുമുട്ടലിൽ ഒരു സൈനിക ഉദ്യോഗസ്ഥൻ വീരമൃത്യു വരിക്കുകയും രണ്ട് പേർക്ക് പരിക്കേൽക്കുകയും ചെയ്തു.

അടുത്തിടെ ഉത്തർപ്രദേശിൽ നിന്നുള്ള ഒരു കുടിയേറ്റ തൊഴിലാളിയെ വധിച്ച ഒരാൾ ഉൾപ്പെടെ രണ്ട് ലഷ്കർ-ഇ-തൊയ്ബ (എൽഇടി) ഭീകരരും ഏറ്റുമുട്ടലിൽ കൊല്ലപ്പെട്ടു.

ദക്ഷിണ കശ്മീരിലെ കുൽഗാം ജില്ലയിൽ ഞായറാഴ്ച ബീഹാറിൽ നിന്നുള്ള രണ്ട് തൊഴിലാളികൾ കൊല്ലപ്പെടുകയും ഒരാൾക്ക് ഗുരുതരമായി പരിക്കേൽക്കുകയും ചെയ്തിരുന്നു. ബീഹാറിൽ നിന്നുള്ള ഒരു ഗോൾഗപ്പ കച്ചവടക്കാരനും ഉത്തർപ്രദേശിലെ സഹരൻപൂരിൽ നിന്നുള്ള ഒരു മരപ്പണിക്കാരനും താഴ്‌വരയിൽ ഭീകരരുടെ വെടിയേറ്റ് കൊല്ലപ്പെട്ടിരുന്നു.

സിവിലിയൻ കൊലപാതകങ്ങൾ വർദ്ധിച്ചതിന് ശേഷം, ഈ മാസം ഒക്‌ടോബർ 16 വരെ നടന്ന ഒൻപത് ഏറ്റുമുട്ടലുകളിൽ 13 ഭീകരരെ സുരക്ഷാ സേന വധിച്ചു. ഒക്ടോബർ ആദ്യവാരത്തിൽ നാല് സിവിലിയൻ കൊലപാതകങ്ങൾക്ക് ഉത്തരവാദികളാണ് കൊല്ലപ്പെട്ടവരിൽ നാല് ഭീകരർ.

ന്യൂനപക്ഷ സമുദായ അംഗങ്ങളെ കൊല്ലുന്നതുമായി ബന്ധപ്പെട്ട കേസുകൾ എൻഐഎ ഏറ്റെടുക്കാൻ സാധ്യതയുണ്ട്.

Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Leave a Comment

Related News