ഷാരൂഖ് ഖാൻ വ്യാഴാഴ്ച മുംബൈയിലെ ആർതർ റോഡ് ജയിലിൽ മകൻ ആര്യൻ ഖാനെ കണ്ടു

മുംബൈ: വ്യാഴാഴ്ച രാവിലെ മകൻ ആര്യൻ ഖാനെ കാണാൻ ഷാരൂഖ് ഖാൻ ആർതർ റോഡ് ജയിലിലെത്തി. മുംബൈ തീരത്ത് ഗോവയിലേക്കുള്ള ക്രൂയിസ് കപ്പലിൽ നാർക്കോട്ടിക് കൺട്രോൾ ബ്യൂറോ നടത്തിയ റെയ്ഡിനിടെയാണ് 23 കാരനായ ആര്യന്‍ ഖാനെ അറസ്റ്റു ചെയ്തത്. ആര്യനോടൊപ്പം മറ്റ് 8 പേരെയും അറസ്റ്റ് ചെയ്തു. ചോദ്യം ചെയ്യലിന് ശേഷം ആര്യനെ ജുഡീഷ്യൽ കസ്റ്റഡിയിൽ വിട്ടു.

ബുധനാഴ്ച, ആര്യന്റെ ജാമ്യാപേക്ഷ സെഷൻസ് കോടതി വീണ്ടും തള്ളി. മുമ്പ്, കോവിഡ് പ്രോട്ടോക്കോൾ കാരണം കുടുംബാംഗങ്ങളെയും ബന്ധുക്കളെയും തടവുകാരെ കാണാൻ അനുവദിച്ചിരുന്നില്ല. എന്നാല്‍, ജയിൽ അധികൃതരുടെ ഏറ്റവും പുതിയ അറിയിപ്പ് അനുസരിച്ച്, രണ്ട് ബന്ധുക്കൾക്ക് ഒരു തടവുകാരനെ കാണാൻ അനുവധിക്കും.

ജയിലിന്റെ പ്രവേശന കവാടത്തിൽ തന്റെ തിരിച്ചറിയൽ കാർഡ് കാണിക്കാൻ ഷാരൂഖിനോട് അധികൃതര്‍ ആവശ്യപ്പെട്ടു. 15-20 മിനിറ്റാണ് മകന്‍ ആര്യനുമായി സംസാരിക്കാന്‍ അനുവദിച്ചത്. ജയിലിനുള്ളിലെ ചില്ല് മറ കാരണം അവർ ഇന്റർകോം വഴിയാണ് പരസ്പരം സംസാരിച്ചത്.

ആര്യനെ കൂടാതെ ക്രൂയിസ് മയക്കുമരുന്ന് കേസിലെ മറ്റ് കൂട്ടുപ്രതികളായ ആര്യന്റെ സുഹൃത്ത് അർബാസ് മർച്ചന്റ്, മുൻമുൻ ധമേച്ച എന്നിവർക്കും മുംബൈ കോടതി ജാമ്യം നിഷേധിച്ചു.

കോടതി ഉത്തരവ് പ്രകാരം, ജാമ്യം നൽകാത്തതിന്റെ കാരണങ്ങൾ, “അപേക്ഷകൻ 1 (ആര്യൻ ഖാൻ) ന്റെ വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ചാറ്റുകളിൽ നിന്ന്, നിയമവിരുദ്ധ മയക്കുമരുന്ന് പ്രവർത്തനങ്ങളിൽ ഏർപ്പെട്ടിരുന്നു. ഇതിനുപുറമെ, ആര്യൻ അനധികൃത അന്തർദേശീയ മയക്കുമരുന്ന് കടത്ത് നടത്തിയതായി എൻസിബി ആരോപിച്ചു. ആര്യൻ വിദേശ പൗരന്മാരുമായും അന്താരാഷ്ട്ര മയക്കുമരുന്ന് ശൃംഖലയുടെ ഭാഗമായ മറ്റ് മയക്കുമരുന്ന് വ്യാപാരികളുമായും ബന്ധപ്പെടുന്നുണ്ടെന്നും, ഇതുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് അന്വേഷണം നടക്കുന്നുണ്ടെന്നും പ്രൊസിക്യൂഷന്‍ അവകാശപ്പെട്ടു. പ്രതികളെ ജാമ്യത്തിൽ അന്വേഷണത്തെ തടസ്സപ്പെടുത്തുമെന്നും പ്രൊസിക്യൂട്ടര്‍ വാദിച്ചു.

റിപ്പോർട്ടുകൾ അനുസരിച്ച്, ആര്യൻ നവംബറിൽ യുഎസിലേക്ക് മടങ്ങേണ്ടതായിരുന്നു. എന്നാല്‍, ആ പദ്ധതി അനിശ്ചിതത്വത്തിലായി എന്നാണ് മാധ്യമങ്ങള്‍ പറയുന്നത്.

Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Related News

Leave a Comment