ആര്യൻ ഖാൻ മയക്കുമരുന്ന് കേസ്: അനന്യ പാണ്ഡെയെ രണ്ടാം ദിവസവും എന്‍സിബി ചോദ്യം ചെയ്ത് വിട്ടു

മുംബൈ: നാർക്കോട്ടിക്സ് കൺട്രോൾ ബ്യൂറോ (എൻസിബി) നടത്തുന്ന മുംബൈ ക്രൂയിസ് മയക്കുമരുന്ന് വേട്ട കേസില്‍ ബോളിവുഡ് നടി അനന്യ പാണ്ഡെയെ രണ്ടാം ദിവസവും ചോദ്യം ചെയ്യാന്‍ വിളിപ്പിച്ചു. റിപ്പോർട്ടുകൾ അനുസരിച്ച്, നടിയെ നാല് മണിക്കൂറോളം ചോദ്യം ചെയ്ത് വിട്ടയച്ചു.

മയക്കുമരുന്ന് കേസിൽ ആര്യൻ ഖാനെതിരായ അന്വേഷണത്തിൽ ചില വാട്ട്‌സ്ആപ്പ് ചാറ്റുകൾ കണ്ടെത്തിയതിനെ തുടർന്ന് എൻസിബി വ്യാഴാഴ്ച നടിയുടെ അവളുടെ മൊഴി രേഖപ്പെടുത്തിയിരുന്നു. നടിയുടെ മൊബൈൽ ഫോണും ലാപ്ടോപ്പും എൻസിബി ഉദ്യോഗസ്ഥർ പിടിച്ചെടുത്തു. എന്നാല്‍, കേസിൽ നടിയുടെ പങ്കിനെക്കുറിച്ച് കേന്ദ്ര ഏജൻസി ഇതുവരെ ഒന്നും വെളിപ്പെടുത്തിയിട്ടില്ല.

അതേസമയം, ഇന്നലെ, എൻസിബി ഉദ്യോഗസ്ഥരുടെ ഒരു സംഘം ബോളിവുഡ് സൂപ്പർ താരം ഷാരൂഖ് ഖാന്റെ വസതിയും സന്ദർശിച്ചു. “ഞങ്ങൾ ഒരു റെയ്ഡും തിരയലും നടത്തുന്നില്ല. ആര്യന്റെ കേസിൽ ചില രേഖകൾ ഞങ്ങൾക്ക് ആവശ്യമായിരുന്നു. അതെടുക്കാനാണ് ഷാരുഖ് ഖാന്റെ വസതിയില്‍ പോയത്. അല്ലാതെ, റെയ്ഡിനോ തിരയലിനോ അല്ല,” അന്വേഷണ ഉദ്യോഗസ്ഥന്‍ സമീര്‍ വാങ്കഡേ മാധ്യമങ്ങളോട് പറഞ്ഞു.

അതേസമയം, ഇന്നലെ മുംബൈയിലെ പ്രത്യേക കോടതി ആര്യന്‍ ഖാന്റെ ജാമ്യാപേക്ഷ തള്ളി. “വാട്സ്ആപ്പ് ചാറ്റുകളിൽ പ്രഥമദൃഷ്ട്യാ പ്രതി ആര്യൻ ഖാൻ അനധികൃത മയക്കുമരുന്ന് ലഹരിവസ്തുക്കളുടെ പ്രവർത്തനങ്ങൾ നടത്തുന്നുവെന്ന് കോടതിക്ക് ബോധ്യമായി. അതിനാൽ, ജാമ്യത്തിലിരിക്കുമ്പോൾ ഖാൻ സമാനമായ കുറ്റം ചെയ്യാൻ സാധ്യതയില്ലെന്ന് പറയാൻ കഴിയില്ല,” ജഡ്ജി വി വി പാട്ടീൽ തന്റെ ഉത്തരവിൽ പറഞ്ഞു.

Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Related News

Leave a Comment