ബിജെപി ദേശീയ എക്‌സിക്യൂട്ടീവ് യോഗം ഇന്ന് നടക്കും; വരാനിരിക്കുന്ന സംസ്ഥാന തിരഞ്ഞെടുപ്പ് അജണ്ടയിൽ

ന്യൂഡൽഹി: ഭരണകക്ഷിയായ ഭാരതീയ ജനതാ പാർട്ടി (ബിജെപി) ദേശീയ എക്‌സിക്യൂട്ടീവ് യോഗം ഇന്ന് (ഞായറാഴ്ച) രാജ്യതലസ്ഥാനത്ത് ചേരും.

രാവിലെ പ്രധാനമന്ത്രി നരേന്ദ്ര മോദിയുടെ പ്രസംഗത്തോടെ എക്‌സിക്യൂട്ടീവ് യോഗം ആരംഭിച്ച് ഉച്ചകഴിഞ്ഞ് മൂന്നിന് അവസാനിക്കുമെന്ന് ബിജെപി ദേശീയ ജനറൽ സെക്രട്ടറി അരുൺ സിംഗ് പറഞ്ഞു.

മീറ്റിംഗ് ‘ഹൈബ്രിഡ്’ രൂപത്തിൽ നടക്കും, പങ്കെടുക്കുന്നവരില്‍ ചിലര്‍ ശാരീരികമായി ഹാജരാകണം, മറ്റുള്ളവർ ഫലത്തിൽ പങ്കെടുക്കും.

“പാർട്ടിയുടെ ദേശീയ എക്‌സിക്യൂട്ടീവ് യോഗം രാവിലെ പ്രധാനമന്ത്രി മോദിയുടെ പ്രസംഗത്തോടെ ആരംഭിച്ച് ഏകദേശം 3 മണിക്ക് അവസാനിക്കും. രാജ്യത്തുടനീളമുള്ള ഓരോ അംഗത്തിനും പാർട്ടിയെ എങ്ങനെ മികച്ചതാക്കാം എന്നതിനെക്കുറിച്ചുള്ള മാർഗ്ഗനിർദ്ദേശങ്ങൾ പ്രധാനമന്ത്രി മോദിയിൽ നിന്ന് ലഭിക്കും,” സിംഗ് പറഞ്ഞു.

പ്രധാനമന്ത്രി നരേന്ദ്ര മോദി, പാർട്ടി അധ്യക്ഷൻ ജെപി നദ്ദ, കേന്ദ്രമന്ത്രിമാർ തുടങ്ങി 124 ദേശീയ എക്‌സിക്യൂട്ടീവ് അംഗങ്ങൾ യോഗത്തിൽ പങ്കെടുക്കുമെന്നും, മുഖ്യമന്ത്രിമാർ ഉൾപ്പെടെ വിവിധ സംസ്ഥാനങ്ങളിലെ അംഗങ്ങളും യോഗത്തിൽ പങ്കെടുക്കുമെന്നും ബിജെപി ദേശീയ ജനറൽ സെക്രട്ടറി കൂട്ടിച്ചേർത്തു. ഇത് ഫലത്തിൽ കോവിഡ് പ്രോട്ടോക്കോളിന് അനുസൃതമാണ്.

സമ്മേളനത്തിൽ, അഞ്ച് സംസ്ഥാനങ്ങളിലെ നിയമസഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പുകൾക്കായി കാവി പാർട്ടി തന്ത്രങ്ങൾ മെനയുന്നുണ്ട്.

പാർട്ടിയുടെ പ്രകടനം സമ്മിശ്രമായ 13 സംസ്ഥാനങ്ങളിലായി വ്യാപിച്ചുകിടക്കുന്ന 29 നിയമസഭകളിലേക്കും മൂന്ന് ലോക്‌സഭാ ഉപതിരഞ്ഞെടുപ്പുകളിലേക്കും നടന്ന ഫലങ്ങളുടെ പശ്ചാത്തലത്തിൽ ഈ യോഗത്തിന് കൂടുതൽ പ്രാധാന്യമുണ്ട്.

Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Leave a Comment