സാധാരണക്കാരുടെ വിശ്വാസത്തിന്റെ പാലമായി പ്രവർത്തിക്കുക; പാര്‍ട്ടി പ്രവര്‍ത്തകരോട് പ്രധാനമന്ത്രി മോദി

ന്യൂഡല്‍ഹി: ബി.ജെ.പി പ്രവർത്തകരോട് ജനങ്ങളിലേക്ക് എത്താനും സാധാരണക്കാരുടെ വിശ്വാസത്തിന്റെ പാലമായി പ്രവർത്തിക്കാനും പ്രധാനമന്ത്രി നരേന്ദ്ര മോദി ഞായറാഴ്ച ആവശ്യപ്പെട്ടു.

എൻഡിഎംസി കൺവെൻഷൻ സെന്ററിൽ ഒരു ദിവസം നീണ്ടുനിന്ന ബിജെപി ദേശീയ എക്‌സിക്യൂട്ടീവ് യോഗത്തിന്റെ സമാപന സമ്മേളനത്തിലാണ് അദ്ദേഹം ഇക്കാര്യം പറഞ്ഞത്. ബി.ജെ.പി കുടുംബത്തെ അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള പാർട്ടിയല്ലെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. ബിജെപിക്ക് ഇന്ന് ഈ സ്ഥാനം ലഭിക്കാന്‍ കാരണം സാധാരണക്കാരുമായി എല്ലായ്പ്പോഴും ബന്ധപ്പെട്ടിരിക്കുന്നതുകൊണ്ടാണെന്നും അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേര്‍ത്തു.

ജനങ്ങളോടുള്ള സേവനമാണ് ഏറ്റവും ഉയർന്ന ആരാധനയെന്ന് വിശേഷിപ്പിച്ച പ്രധാനമന്ത്രി, ജനങ്ങൾക്കൊപ്പം ആയിരിക്കാനും സാധാരണക്കാരുമായി സമ്പർക്കം പുലർത്താനും പ്രവര്‍ത്തകരെ ഉപദേശിച്ചു. തെരഞ്ഞെടുപ്പിന് മുമ്പും ശേഷവും ജനങ്ങൾക്കായി പാർട്ടി ഉയർത്തിയ വിഷയങ്ങളിൽ ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിക്കാനും അത് തുടരാനും മോദി ബിജെപി നേതാക്കളെ ഉപദേശിച്ചു.

പകർച്ചവ്യാധി കാലത്ത് ബിജെപി പ്രവർത്തകരുടെ നിസ്വാർത്ഥ സേവനത്തെക്കുറിച്ച് പരാമർശിച്ച മോദി, പാർട്ടി മേധാവി ജെപി നദ്ദയുടെ കീഴിലുള്ള ‘കാര്യകർത്താക്കൾ’ മഹാമാരിയുടെ കാലത്ത് സേവനത്തിന്റെ ഒരു പുതിയ സംസ്കാരം പ്രകടമാക്കിയതായി പറഞ്ഞു.

പ്രധാനമന്ത്രിയുടെ പ്രസംഗത്തിന് മുമ്പ്, തിരഞ്ഞെടുപ്പ് നടക്കുന്ന അഞ്ച് സംസ്ഥാനങ്ങളിലെ സംസ്ഥാന പ്രസിഡന്റുമാർ അവരുടെ തയ്യാറെടുപ്പിനെക്കുറിച്ച് ഒരു റിപ്പോർട്ട് അവതരിപ്പിച്ചു. കൂടാതെ, 117 സീറ്റുകളിലും മത്സരിക്കാൻ തയ്യാറെടുക്കുകയാണെന്ന് പഞ്ചാബ് മേധാവി പറഞ്ഞു. തിരഞ്ഞെടുപ്പ് നടക്കുന്ന ഉത്തർപ്രദേശ്, ഉത്തരാഖണ്ഡ്, ഗോവ, മണിപ്പൂർ എന്നീ സംസ്ഥാനങ്ങളിലെ മുഖ്യമന്ത്രിമാരും അവരുടെ പ്രവർത്തനങ്ങളെക്കുറിച്ചുള്ള റിപ്പോർട്ട് കാർഡ് അവതരിപ്പിച്ചു.

തെരഞ്ഞെടുപ്പ് നടക്കുന്ന അഞ്ച് സംസ്ഥാനങ്ങളിലെ സംസ്ഥാന പ്രസിഡന്റുമാരുടെയും മുഖ്യമന്ത്രിമാരുടെയും റിപ്പോർട്ടുകൾ കേട്ടതിന് ശേഷം, ആത്മവിശ്വാസം കണ്ട് ബിജെപി മികച്ച പ്രകടനം നടത്തുമെന്നും പ്രധാനമന്ത്രി പറഞ്ഞു.

കഴിഞ്ഞ അഞ്ച് വർഷമായി തങ്ങളുടെ സംസ്ഥാനങ്ങൾക്കായി ചെയ്ത പ്രവർത്തനങ്ങളിൽ നിന്നാണ് സംസ്ഥാന മുഖ്യമന്ത്രിമാരും മുഖ്യമന്ത്രിമാരും ഈ ആത്മവിശ്വാസം നേടിയതെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Leave a Comment

Related News