നവാഗതയായ രമ്യ അരവിന്ദ് സം‌വിധാനം ചെയ്യുന്ന ‘പോലീസ് സ്റ്റോറി’യില്‍ സൗബിന്‍ ഷാഹിറും ഉര്‍‌വ്വശിയും പ്രധാന വേഷങ്ങളില്‍

മുതിർന്ന നടി ഉർവ്വശിയും നടനും സംവിധായകനുമായ സൗബിൻ ഷാഹിറും പ്രധാന വേഷങ്ങള്‍ ചെയ്യുന്ന പുതിയ ചിത്രമാണ് നവാഗതയായ രമ്യ അരവിന്ദ് സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ‘പോലീസ് സ്റ്റോറി.

പുതിയ ചിത്രത്തിന്റെ പ്രൊജക്റ്റിനെക്കുറിച്ച് ത്രില്ലിലായ സൗബിൻ ഷാഹിർ ചിത്രത്തിന്റെ ടൈറ്റിൽ പോസ്റ്ററും പൂജാ ചടങ്ങിൽ നിന്നുള്ള ചിത്രങ്ങളും തന്റെ സോഷ്യൽ മീഡിയയില്‍ പങ്കു വെച്ചു. “ഞാന്‍ വളരെ ആവേശത്തിലാണ്! ഇന്ത്യയിലെ ഏറ്റവും മികച്ച പ്രതിഭകളിലൊരാളായ നിത്യഹരിത നടി ഉർവ്വശി ചേച്ചിക്കൊപ്പം പ്രവർത്തിക്കാൻ ഈ സിനിമ എനിക്ക് അവസരം നൽകുന്നു. നവാഗത സംവിധായിക രമ്യ അരവിന്ദാണ് ഞങ്ങളെ സ്‌ക്രീനിൽ ഒരുമിച്ച് കൊണ്ടുവന്നത്. @remyaaravind, വൈശാഖ സിനിമയുടെ ബാനറിൽ വൈശാഖ രാജനാണ് ഈ ചിത്രം നിർമ്മിക്കുന്നത്. 2022-ൽ രഹസ്യങ്ങളും നിഗൂഢതകളും ചുരുളഴിയുന്നു. ഇപ്പോൾ എന്താണ് വരാൻ പോകുന്നതെന്നതിന്റെ ചില സൂചനകൾ ഞാൻ നിങ്ങൾക്ക് തരാം. ‘ഒരു പോലീസുകാരന്റെ മരണം’ ടൈറ്റില്‍ പ്രഖ്യാപനവും പൂജാ സ്റ്റില്ലുകളും ഉണ്ട്, ”അദ്ദേഹം എഴുതി. സിനിമാ പ്രവർത്തകരായ സിദ്ദിഖ്, രഞ്ജി പണിക്കർ, അൻവർ റഷീദ് എന്നിവർ മുഹൂർത്ത പൂജാ ചടങ്ങിൽ പങ്കെടുത്തു.

മുത്തുമണി, തസ്‌നി ഖാൻ എന്നിവരും ചിത്രത്തിലുണ്ട്. ‘ഈ അടുത്ത കാലം’, ‘ലെഫ്റ്റ് റൈറ്റ് ലെഫ്റ്റ്’, ‘സത്യം പറഞ്ഞാൽ വിശ്വസിക്കുവോ’ തുടങ്ങിയ ചിത്രങ്ങൾക്ക് മുമ്പ് പ്രവർത്തിച്ച ഷെഹ്‌നാദ് ജലാൽ ആണ് ഛായാഗ്രാഹകനായി എത്തുന്നത്. എഡിറ്റിംഗ് കിരൺ ദാസും സംഗീതം ജസ്റ്റിൻ വർഗീസുമാണ് മ്യൂസിക് ഡിപ്പാർട്ട്‌മെന്റിന്റെ ചുമതല. ഇടുക്കിയിലും വാഗമണ്ണിലുമായാണ് ചിത്രം പ്രധാനമായും ചിത്രീകരിക്കുക. അതേസമയം, പ്രിയദർശൻ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന തന്റെ 700-ാം ചിത്രമായ ‘അപ്പത്ത’യുടെ ചിത്രീകരണത്തിലാണ് ഉർവശി ഇപ്പോൾ. മലയാളത്തിൽ, ‘കേശു ഈ വീടിന്റെ നാഥൻ’ എന്ന കോമഡി എന്റർടെയ്‌നറിന്റെ റിലീസിനായി അവർ കാത്തിരിക്കുകയാണ്, അതിൽ ദിലീപിനൊപ്പം അഭിനയിക്കുന്നു. അതേസമയം, ലാൽ ജോസ് സംവിധാനം ചെയ്ത സൗബിൻ ഷാഹിറിന്റെ ‘മ്യാവൂ’ എന്ന ചിത്രം അടുത്ത മാസം തിയ്യേറ്ററുകളിലെത്തും.

Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Leave a Comment