പ്രളയത്തില്‍ തകര്‍ന്ന് ഗതാഗത യോഗ്യമല്ലാത്ത പാലത്തിലൂടെ പോലീസ് വാഹനമോടിച്ചത് വിവാദത്തില്‍

കാ​ഞ്ഞി​ര​പ്പ​ള്ളി: പ്രളയത്തില്‍ കേടുപാടുകള്‍ വന്നതുമൂലം പൊതുജനങ്ങള്‍ക്ക് വാഹന ഗതാഗതം നിരോധിച്ചിരുന്ന പാലത്തിലൂടെ പോലീസ് ബസ് ഓടിച്ചതിനെതിരെ പ്രതിഷേധവുമായി പ്രദേശ വാസികള്‍. കാ​ഞ്ഞി​ര​പ്പ​ള്ളി 26-ാം മൈ​ലി​ലെ അ​പ​ക​ടാ​വ​സ്ഥ​യി​ലു​ള്ള പാ​ല​ത്തി​ലൂ​ടെ​യാ​ണ് പോ​ലീ​സ് വാ​ഹ​നം ഓ​ടി​ച്ച​ത്.

പാലത്തിലൂടെയുള്ള ഗതാഗതം നിരോധിച്ചതിനാല്‍ പൊതുജനങ്ങളും അ​യ്യ​പ്പ​ഭ​ക്ത​രും കിലോമീറ്ററുകളോളം ചു​റ്റി​വ​ള​ഞ്ഞാണ് യാത്ര ചെയ്യുന്നത്. 2017-ല്‍ പാ​ലം അ​ടി​യ​ന്ത​ര​മാ​യി പു​തു​ക്കി പ​ണി​യാ​ൻ അ​ന്നത്തെ പൊ​തു​മ​രാ​മ​ത്ത് മ​ന്ത്രി​ ജി.​സു​ധാ​ക​ര​ൻ വി​ളി​ച്ച യോ​ഗ​ത്തി​ൽ തീ​രു​മാ​ന​മാ​യി​രു​ന്നു. എ​ന്നാ​ൽ, തീ​രു​മാ​ന​ങ്ങ​ൾ എ​ടു​ത്ത​ത​ല്ലാ​തെ ന​ട​പ​ടി​ക​ളൊ​ന്നും ഉ​ണ്ടാ​യി​ല്ല. ശ​ബ​രി​മ​ല ഭ​ക്ത​രു​ടെ പ്ര​ധാ​ന പാ​ത​യി​ലെ പാ​ലം ബ​ല​ക്ഷ​യ​മാ​യി​ട്ട് നാ​ല് വ​ർ​ഷം പി​ന്നി​ട്ടി​ട്ടും പാലത്തിന്റെ കേടുപാടുകള്‍ നീക്കാനോ പുതുക്കിപ്പണിയാനോ യാതൊരു നീക്കവുമുണ്ടായിട്ടില്ലെന്ന് നാട്ടുകാര്‍ പറയുന്നു.

മ​ല​യോ​ര മേ​ഖ​ല​യെ ത​ക​ർ​ത്ത കൂ​ട്ടി​ക്ക​ൽ ദു​ര​ന്ത ദി​വ​സ​മാ​ണ് 26-ാം മൈ​ലി​ലെ ഈ പാ​ലവും തകര്‍ന്നതും ഗ​താ​ഗ​തം നി​രോ​ധി​ച്ച​തും. മു​ൻ വ​ർ​ഷ​ങ്ങ​ളി​ലെ പ്ര​ള​യം ബ​ല​ക്ഷ​യം സൃ​ഷ്ടി​ച്ച പാ​ല​ത്തി​ന് അ​ടു​ത്തി​ടെ​യു​ണ്ടാ​യ വെ​ള്ള​പ്പൊ​ക്കം കൂ​ടു​ത​ൽ ദു​ർ​ബ​ല​മാ​ക്കു​ക​യാ​യി​രു​ന്നു. പി​ന്നീ​ട് ദി​വ​സ​ങ്ങ​ളോ​ളം പാ​ല​ത്തി​ലൂ​ടെ ഒ​രു വാ​ഹ​ന​വും ക​ട​ത്തി​വി​ട്ടി​ട്ടില്ല.

പോ​ലീ​സ് വാ​ഹ​നം പാ​ല​ത്തി​ലൂ​ടെ ക​യ​റു​ന്ന​തി​ന്‍റെ ദൃ​ശ്യ​ങ്ങ​ൾ ന​വ​മാ​ധ്യ​മ​ങ്ങ​ളി​ൽ പ്രചരിക്കുന്നുണ്ട്. ശ​ബ​രി​മ​ല ഡ്യൂ​ട്ടി​ക്ക് പോ​യ പോ​ലീ​സ് വാ​ഹ​ന​മാ​ണ് മ​റ്റ് ഭാ​ര​വാ​ഹ​ന​ങ്ങ​ൾ പോ​കു​ന്ന റൂ​ട്ടി​ൽ പോ​കാ​തെ പാ​ല​ത്തി​ലൂ​ടെ ക​യ​റി​പോ​യ​ത്. ആ​ളു​ക​ൾ നോ​ക്കി​നി​ൽ​ക്കേ​യാ​ണ് പോ​ലീ​സ് ന​ട​പ​ടി​യെ​ന്ന​താ​ണ് ശ്ര​ദ്ധേ​യം.

പ്ര​ദേ​ശ​വാ​സി​ക​ളാ​യ ചി​ല​ർ ഇ​രു​ച​ക്ര വാ​ഹ​നം ക​യ​റ്റി​യ​ത​റി​ഞ്ഞ് കാ​ഞ്ഞി​ര​പ്പ​ള്ളി പോ​ലീ​സ് എ​ത്തി പാ​ല​ത്തി​ന്‍റെ ര​ണ്ടു വ​ശ​ത്തും ബാ​രി​ക്കേ​ഡ് വ​ച്ച് അ​ട​യ്ക്കു​ക​യും ചെ​യ്തു. പി​ന്നീ​ട് ജ​ന​പ്ര​തി​നി​ധി​ക​ളും രാ​ഷ്ട്രീ​യ പാ​ർ​ട്ടി​ക​ളും ഇ​ട​പെ​ട്ട ശേ​ഷ​മാ​ണ് ചെ​റി​യ വാ​ഹ​ന​ങ്ങ​ൾ പാ​ല​ത്തി​ലൂ​ടെ പോ​കാ​ൻ അ​നു​മ​തി ന​ൽ​കി​യ​ത്. ദി​വ​സ​ങ്ങ​ളാ​യി എ​രു​മേ​ലി ഭാ​ഗ​ത്തു നി​ന്നു​ള്ള ബ​സു​ക​ൾ കി​ലോ​മീ​റ്റ​റു​ക​ൾ ചു​റ്റി ക​ട​ന്നു​പോ​കു​മ്പോ​ഴാ​ണ് പോ​ലീ​സ് വാ​ഹ​നം ബ​ല​ക്ഷ​യ​മു​ള്ള പാ​ല​ത്തി​ലൂ​ടെ ഓ​ടി​ച്ചു​പോ​യ​ത്.

Print Friendly, PDF & Email

Please like our Facebook Page https://www.facebook.com/MalayalamDailyNews for all daily updated news

Leave a Comment